[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ai bị thằng MACO MEGA trừ tiền thì bom mail cho nó chết mẹ nó luôn, má nó cú tới min pay là trừ về lại như cũ
BOOOOOOOOOOM NÀO ANH EM

:binhsua163: mega h thành ra thế này sao . nâng cấp sever lên mà chất lượng dịch vụ lại đi xuống à . =,=" sóng gió lại đến với mega rồi :m020:

Mình thấy hôm nay nó hết - tiền rùi đó , à cho mình hỏi sao mình pause rồi star lại thì hay bị kick gõ lun thì ko sao ( mình sài Asia Soft )

Sao tui ko bị ji` hết zậy ta :p
gõ đều, tiền đều, pay đều :p
chắc do ăn ở :D

"Why do you extract my money?
It is the third times you extract our money
And this is the second time when u take my money.
What do u want? Are u scammer?
DO u know that it's difficult to have a sum of money from you?
Please refund for me"
định mail cho nó, mấy bạn xem có từ nào nặng đô hơn không

Sao tui ko bị ji` hết zậy ta :p
gõ đều, tiền đều, pay đều :p
chắc do ăn ở :D

trước tui cũng giống bợn đó.sau đó nó mới trừ.coi như cúng tiền đó cho ma chay vậy

Hôm nay nó - 2 acc của mình 1 acc :1$35 còn acc kia :0.9$ ... Giờ 2 acc đó 0.0$ hết con dkm nó tụi Mega

có ai gõ dc ko dạ login 4 id chạy 1 id à id còn lại báo đã có tab login oài ****** nó bực hết cả mình

vài id từ 0.2, 0.1, 0.4 lên hơn 1.7 hết thì bị trừ về 0$
id 2.3 và 2.7 lên hơn 3$ nay lại về ban đầu thật là "
Đang Khuyến Mại-Vô Cùng Lớn"

Chính thức bỏ mega, anh em cũng bỏ luôn đi, tên này scam rồi đây không phải lần đâu mà có từng có nhiều tiền sử rồi.

ko bít có trả tiền lại ko, nếu trả lại thì chơi tiếp, ko trả mà trừ tiếp thì BYE BYE MEGA

Nó bảo trì xong chắc sẽ trả lại tiền cho anh em ta..hehe..:binhsua163:

công tình gõ 1 đêm. Thức khuya tới 3h ráng gõ đũ 5$ sáng ra không tăng dc 1 cắt mà còn bị trừ thêm tiền. Gỡi suppos éo trả lời. Load thì ầm ầm mà cheat kiểu này ai chơi nữa.

công tình gõ 1 đêm. Thức khuya tới 3h ráng gõ đũ 5$ sáng ra không tăng dc 1 cắt mà còn bị trừ thêm tiền. Gỡi suppos éo trả lời. Load thì ầm ầm mà cheat kiểu này ai chơi nữa.
ngủ giấc hoặc làm cái gì khác cho phẻ đi bạn

tính ref vài id bên mega mà nghe sao tình cu pa có vẻ cang thẳng phải cần gấp chỗ đễ ......:m040:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom