• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
đã nghèo còn bị nó trừ, mất toi ngày hôm qua làm cật lực
lúc đầu tưởng mình gõ sai nhiều, kiểm tra lại vẫn đạt 95%
phải xem xét lại thằng này, chắc ko sống lâu nữa, chia buồn cùng mọi người

chắc mạng lag hay gì chứ mình ko bị band, mà gõ full 2 từ thì sp còn 11 hay lắm lên dc 12 chắc phải mất hơn tuần nữa để làm quên và nâng sp lên huhuhu,...

mình gõ 2 chữ hẳn hoi, vẫn bị trừ 1$/ 1acc, nản, mất gần 20$ trong 1 đêm. huhu

sao lại thế chứ.
buổi sáng tinh mơ dậy capcha.
giờ nó trừ hết. ko còn $ nào cả.
mất gần 4$.

Vào thấy mega lại báo limit paypal nên delay, thêm vào tình hình trừ tiền bất thường. Thôi tự cho mình nghỉ lễ hết tuần vậy :)

PS: Đề nghị các men của mega, comment trong topic Update phải bám sát chủ đề topic, không nói những vấn đề ko liên quan, hoặc comment dạng spam!
Men nào cố tình phạm luật sẽ bị nhắc nhở, xóa comment ( trường hợp nhẹ). Và baned id từ 3-7 ngày hoặc forever nếu vi phạm nặng!
Bổ sung rule của topic này nhá! Các bạn nhớ rule để tránh phạm,cũng như tránh ra đão nhá!
Thân chào!

Account của em hôm nay đều báo thế này là sao?

Information
Type Liberty Reserve Details U2139xxx Estimated Balance $3.0183 USD Current Rate $0.95 USD

The amout reached before Monday was $0.3225 USD, you were not eligible for payment this week.

Google dịch:
Amout đạt được trước thứ Hai là $ 0,3225 USD, bạn đã không đủ điều kiện thanh toán trong tuần này.

Trong khi số tiền em kiếm được đến hum này là 3.225 $, sao lại có thông báo ở dưới và trừ phéng của em còn 3.0183 $ là sao. Bác nào bị thế này chưa ạ??? ( Rate vẫn báo là: 97.8% (higher better))

8 tài khoản của em cái nào cũng bị báo kiểu như thế này. hix hix :binhsua23:

hôm kia mình vào xem ac thì bị trừ tới vài đô và có vài acc ban nít ,sau đó hôm qua gõ và hôm nay vào xem lại
hôm qua là như thế này
ac 1 :3.5$/ac 2:2.1$/acc 3 :2.1$,ac 4:0.7$.ac 5 :1.5$
và hôm nay vào check các ac trên thì bị trừ còn :
ac 1:2,1$/ac 2 :0.7 $/ac 3 :0.6$./ac 4 :0.42$/ac 5 :0,8$
thiệt là dã man.thôi nghỉ thằng này,em đi trước

gửi mail ko biết nó có trả về lại ko nhỉ.
chứ kiểu này thì chết.
cứ vào t7, cn, t2 là nó thẳng tay trừ công sức lao động của chúng ta.

gửi mail ko biết nó có trả về lại ko nhỉ.
chứ kiểu này thì chết.
cứ vào t7, cn, t2 là nó thẳng tay trừ công sức lao động của chúng ta.
me nó, vừa mail cho nó xong, đợt trước mail xong hắn trả lại cho tui gần đủ, k biết đợt này thể nào

Toàn bộ số $ hôm qua mình đánh đều không được update, có bạn nào biết vì sao ko?

Toàn bộ số $ hôm qua mình đánh đều không được update, có bạn nào biết vì sao ko?
bít,nó chơi trò mèo đây mà,
NGHỈ,ĐỪNG CHƠI NÓ NỮA.KO PHẢI LAG $ NHƯ VUBADUC NÓI NỬA RỒI MÀ LÀ ĂN CƯỚP
CHUYÊN GIA MEGA VUBADUC VÔ XEM CÓ CAO KIẾN J GIÚP AE ĐI
"Thứ 4 : Vẫn đề lag $ : tôi yêu cầu những ai mới nhảy sang mega không phải lo về vấn đề này - mega đã từng thông báo là vấn đề mất $ trong TK của bạn không hề lo mà do hệ thống của tôi lỗi nhưng chúng tôi vẫn pay đều dựa vào code bạn làm được cho tôi : nên không ai đc thắc mắc nhé"

:m020: tuần này nó lại trừ của mình 0.5 $/4 acc rồi - vai~ mày quá mega ơi

mega tai tiếng từ lúc site mới mở mà các bạn vẫn theo sao:binhsua155:

Xem nó có pay đầy đủ cho mình không :binhsua155: nghèo rồi còn mắc **** eo :binhsua159:

mất nhiều quá nản ơi là nản. về gõ fastypers cho nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back