[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ko hiểu sao mình phạm rule hôm qua,hôm nay vào soft gõ thì nó báo rule,vào web coi thì ko thấy ban biết gì hết,mà sao vào soft thì nó nói vẫn còn rule nhỉ :l,vậy là ac đó của mình đã bị ban chưa ????

Mega đag load ngon, mà bùn ngủ quá:m147:

Mega đag load ngon, mà bùn ngủ quá:m147:
tui thấy mega lúc nào load cũng ngon, có điều tui gõ cùi bắp quá, cố lắm sp cũng chỉ max 17, k thể khá lên được, ....

:m147: load nhanh quá - gõ muốn gãy tay quá huu - được cái 10 code vẫn ăn gian của nó 1 or 2 code sai =))

Bao Danh phat chiến tiếp nào

Tien the cho hoi -- Thoi` gian Mega ra cap' sai De? chanh bi Baned ai acc biet 0 :binhsua04: :binhsua72:

Tien the cho hoi -- Thoi` gian Mega ra cap' sai De? chanh bi Baned ai acc biet 0 :binhsua04: :binhsua72:
yêu cầu bạn sửa lại cm trước khi mod vào nhé - viết có dấu vào - rum tích hợp rồi đó - oánh mega bị banned hay không tùy vào bạn đánh và liên kết mạng ổn định không - time 1 code ở mega là 15s à

mình gõ chuẩn 2 từ ... không cheat chữ nào luôn ... vậy mà vấn dính rule mấy acc liền :( ... mấy hum nay sao thế không biết ...

chắc mạng lag hay gì chứ mình ko bị band, mà gõ full 2 từ thì sp còn 11 hay lắm lên dc 12 chắc phải mất hơn tuần nữa để làm quên và nâng sp lên huhuhu,...

tui thấy mega lúc nào load cũng ngon, có điều tui gõ cùi bắp quá, cố lắm sp cũng chỉ max 17, k thể khá lên được, ....

sắt mài lâu thành kim thôi. cố lên
chú ý đến gõ 10 ngón, lúc đầu chậm nên cũng chán lắm. nhưng sau khi quen rồi thì tuyệt vời đó bạn.

ko hiểu sao mình phạm rule hôm qua,hôm nay vào soft gõ thì nó báo rule,vào web coi thì ko thấy ban biết gì hết,mà sao vào soft thì nó nói vẫn còn rule nhỉ :l,vậy là ac đó của mình đã bị ban chưa ????

cứ vào web mà xem thôi gõ được tức là k bị ban

sau khi mega bảo trì xong , vào mỗi acc lại bì trừ 0.5$, tuần trc số tiền bị trừ chưa thấy trả lại tuần này lại bị trừ tiếp, thế là đi gân 10$ rùi , có ai bị giống t ko :((

:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:
:binhsua129:....................................................................................:binhsua129:
:binhsua129:....................Đến nản với Mega.........................................:binhsua129:
:binhsua129:....................................................................................:binhsua129:
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

tui bị trừ code tất cả của ngày hôm wa luôn gòi hichic mất trắng 6$ mấy :binhsua09::binhsua09::binhsua09:

mega làm ăn mắt dạy quá, trừ của tui mỗi acc 1.5$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom