[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tình hình load thế nào các bác
sao bên em bị kick out hoài

Web ko vào được nhỉ, lại bảo trì ah

mail thế nào vậy bạn. có phải tiền hôm chủ nhật nó trừ không vậy
thì đại khái hỏi nó thế này:
dear admin!
Why is my account deleted to 0 when not eligible for payment?
chụp ảnh acc bị nó reset
I hope Admin explained earlier to secure work!
Thank you very much!
Tui bị 2acc, mất khoảng 3$, nó trả lại hơn 2$.

- - - Updated - - -

giống mình 20char
minh load ok, 3aac sp16, rất hiếm bị kick out.

Mình chán cái ông Mega này lắm rồi. Tuần này không biết sẽ ra sao nữa!

Last edited by a moderator:
Correct 690 178
Incorrect 225 75
Total..... 915 253
hôm nay mega nó chơi trừ tiền kiểu mới,gõ như mọi khi mà tất cả acc đều sai đến hơn 20%(mà không bị banned acc nào),bị trừ 0,25$/1000code@@
Anh em vô check xem có giống mình hem@@
Tình hình là mình cũng giống như thím này, trước gõ sai chưa đến 3% mà bây h gõ sai gần 20%, chả hiểu sao..... mega chơi kiểu này để dễ ban nick hay trừ tiền các bác nhỉ @_@

sao hum nay load chậm dữ vậy nhỉ ... 5 acc mà delay hoài à ... chán ghê ...

Tình hình là mình cũng giống như thím này, trước gõ sai chưa đến 3% mà bây h gõ sai gần 20%, chả hiểu sao..... mega chơi kiểu này để dễ ban nick hay trừ tiền các bác nhỉ @_@

Lỗi này không phải do Mega , hình như do cái ông tạo code captcha sai , trang nào cũng bị vậy hết. Pix, guru..v.v. trưa hôm nay cũng bị.
Còn vấn đề bị trừ tiền thì ông Mega nầy thật đáng nguyền rủa.

Last edited by a moderator:
Đã đến giờ ra code sai rồi đó nha ! Bà con cẩn thận

gõ thằng mega này có cách nào cheat cho tăng speed ko nhỉ, mọi người giúp thử xem...:binhsua23:

gõ thằng mega này có cách nào cheat cho tăng speed ko nhỉ, mọi người giúp thử xem...:binhsua23:

:m021: speed 14 bên pix nhưng sang mega nhảy lên 25 - bạn tin không - P/S mình toàn gõ 2 ngón đó ( mổ cò ) ôi yêu mega quá ta

:m021: speed 14 bên pix nhưng sang mega nhảy lên 25 - bạn tin không - P/S mình toàn gõ 2 ngón đó ( mổ cò ) ôi yêu mega quá ta
Hic, pro quá vậy trời, mổ cò 2 ngón thiệt hỏi, m gõ 10 ngón mà chậm quá, cho m xin yahoo share ít kn đi...:binhsua75:

Lỗi này không phải do Mega , hình như do cái ông tạo code captcha sai , trang nào cũng bị vậy hết. Pix, guru..v.v. trưa hôm nay cũng bị.
Còn vấn đề bị trừ tiền thì ông Mega nầy thật đáng nguyền rủa.

gõ đầy đủ 2 từ zo cho nó là OK đó, tui check rồi, gõ 1 từ là đi ăn cám ngay, mega giờ check chính xác rồi chứ không như xưa nữa ,.... nhưng làm vậy thì e lại thích vì sẽ làm ăn dc lâu dài,... YÊU MEGA

gõ đầy đủ 2 từ zo cho nó là OK đó, tui check rồi, gõ 1 từ là đi ăn cám ngay, mega giờ check chính xác rồi chứ không như xưa nữa ,.... nhưng làm vậy thì e lại thích vì sẽ làm ăn dc lâu dài,... YÊU MEGA

mình gõ chuẩn 2 từ ... không cheat chữ nào luôn ... vậy mà vấn dính rule mấy acc liền :( ... mấy hum nay sao thế không biết ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week