[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
E có thắc mắc mong được giải đáp
E reg 1 thằng bên protyper làm acc chủ và làm 5 thằng ref
Cố gõ cho cả 5 thằng được pay roài
Đung luật của megatyper rùi nhỉ hihi
Từ tuần sau e được nhận tiền ref chứ

Và quan trong là Acc chủ và acc ref của e cùng 1LR có sao ko
Và bây giờ e vừa hoàn thành xong thủ tục 5 thằng ref nhận được tiền thế h acc chủ t7 có được pay tiền ko vậy
Và h e lâp acc ref k có ổn ko nhỉ
Ai giup e với

Muốn tiền ref về cần có các điều kiện sau:
1: như bạn nói
2: ít nhất cũng >3$
3: hên xui :X :X

Muốn tiền ref về cần có các điều kiện sau:
1: như bạn nói
2: ít nhất cũng >3$
3: hên xui :X :X
Bạn ơi bạn hỉu sai ý mình rùi
Mình đang hỏi là acc chủ và acc ref chung LR có được ko mà
THôi tình hình này làm lại từ đầu vậy huhu

Mega thật khó hiểu. Lúc đăng ký bắt điền code Invite. Vậy m điền invite ntn chẳng được. đâu phải cheat đâu. k lẽ m có mã invite lại k dùng, lại đi dùng của ng khác. :m133:

Bạn ơi bạn hỉu sai ý mình rùi
Mình đang hỏi là acc chủ và acc ref chung LR có được ko mà
THôi tình hình này làm lại từ đầu vậy huhu

Bình thường, có gì mà ko được, muốn an toàn thì reg acc chủ xong fake IP reg 1 đống acc con, tiền pay đầy đủ ko có j phải ngại :binhsua44:

gần 30$ của mình, về có 5,95$, còn toàn abort, ai giết tôi đi :m152:

xác nhận $ về 4 acc 20$ nha bà con, chiến cho tuần mới nào :binhsua79:

tình hình load chán quá
có bạn nào giống mình không

mega siêu nhân hơn cả pix rồi chăng :m098:

gõ 2 từ hay 1 mà sao mấy bác goc kinh thế! cỡ này hình như mega check code kĩ hơn rồi, gõ xong zo xem thấy sai tùm lum hết, ko dám gõ ẩu nữa

Mình thấy mình gõ muốn lòi rún luôn rồi, speed cũng có 18 là hết date, sao mấy bạn gõ siêu nhân vậy. Gõ có 2 ID nhiều khi còn không kịp nữa. Chia sẻ kinh nghiệm đi.

gõ 2 từ hay 1 mà sao mấy bác goc kinh thế! cỡ này hình như mega check code kĩ hơn rồi, gõ xong zo xem thấy sai tùm lum hết, ko dám gõ ẩu nữa

gõ 1 từ để mega nó baned 1 phát đi đời lun àh. 2 từ mà còn baned thẳng tay hún gì. :binhsua79:
mình gõ thường đúng chỉ 97,6 % thôi.

Mình thấy mình gõ muốn lòi rún luôn rồi, speed cũng có 18 là hết date, sao mấy bạn gõ siêu nhân vậy. Gõ có 2 ID nhiều khi còn không kịp nữa. Chia sẻ kinh nghiệm đi.
Mình còn thấy nhiều khủng long mega sp 42 cơ, mình gõ full 2 từ nhé, phân biệt hoa thường nên sp 23, k biết mấy bác kia thế nào... Tại hồi đầu k biết gõ cheat, lúc mới gõ mega thấy luật cấm cheat nên rất ngoan đâu có biết lách luật...

Aaaaaaa , tiêu rồi , huhu , acc mega 5$ của mình nó ko pay vì trong tài khoản paypal mình quên chưa add cái mail của tài khoản mega đó ... bây h phải làm sao , mình add rồi , ko biết nó có chịu thanh toán ko nữa :|

Last edited by a moderator:
dấu hiệu khi bị ban acc là sao nhỉ, nó k load code hay k login vào acc đc hay khi vào thì có thông báo ban acc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week