[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Mọi người ai ơi cho mình hỏi , đăng kí LR chung nhiều tài khoản , mình đã đọc hướng dẫn , tới khúc này thắc mắc quá ... Sau khi đăng kí song vào phần Profile & Payment , làm như trên hình hướng dẫn tới phần Email , Email này là điền Email của LR , hay email dùng để đăng kí cái acc megatyper đang xài ????? giải thích hộ mình với

View attachment 16287
Mọi người ai ơi cho mình hỏi , đăng kí LR chung nhiều tài khoản , mình đã đọc hướng dẫn , tới khúc này thắc mắc quá ... Sau khi đăng kí song vào phần Profile & Payment , làm như trên hình hướng dẫn tới phần Email , Email này là điền Email của LR , hay email dùng để đăng kí cái acc megatyper đang xài ????? giải thích hộ mình với
:m098: po tay với bạn - email là cái email đăng ký à - chỉ thay đổi Lr thôi à

View attachment 16287

phần đó điền email chính email của acc đó bạn ah. ví dụ bạn đang đăng ký [email protected] pas: 123456 thì phần đó cũng điền như vậy nhé. ok

sao tiền ref mình nó ko lên vậy, del dữ, các acc con về hết rồi, mà tiền ref 2.4$ từ 2 tuần trước h vẫn vậy huhu móa thằng mega

M có > 5id Referrals đều được pay rồi, vậy mà vẫn k thấy tiền ref :binhsua35:

mega pay càng ngày càng ổn định, 5g sáng thấy mail tiền về, chưa hết mừng thì 3g chiều thấy mail tiền ref về :binhsua37:

E có thắc mắc mong được giải đáp
E reg 1 thằng bên protyper làm acc chủ và làm 5 thằng ref
Cố gõ cho cả 5 thằng được pay roài
Đung luật của megatyper rùi nhỉ hihi
Từ tuần sau e được nhận tiền ref chứ

Và quan trong là Acc chủ và acc ref của e cùng 1LR có sao ko
Và bây giờ e vừa hoàn thành xong thủ tục 5 thằng ref nhận được tiền thế h acc chủ t7 có được pay tiền ko vậy
Và h e lâp acc ref k có ổn ko nhỉ
Ai giup e với

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88