Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

tinh hinh MG nhu the nao roi cac bac hjzhjz chua reset nua

nếu mega reset thì số balane mình củng reset hả các bạn. có mất đi ko.
ps:mới cap mega nên ko rõ.
Có chứ bạn, số balane lúc reset, trừ đi số balance đã reset thì nó sẽ ra số balance còn lại của bạn đó, nó chỉ thay đổi chứ k có mất đâu

You have 2 kickouts, if you reach 10 in 24 hours, you will be banned!

như thế này.có nghĩa là ko được làm hôm nay. ngày mai mới làm lại đợc phải ko các bạn.

các bác cho e hỏi cái invi code của mega thì bắt buộc acc chủ phải trên 3$ thì mới có tiền của các acc nó lấy code đúng ko các bác,giả sử cái acc lấy code của e nó làm 3$ tuần này nhưng tuần sau acc chính của e mới đủ 3$ thì e có tiền hoa hồng ko???

mình vừa mua soft xiaoa nhưng không add được các username mega có dạng [email protected] vào phần mềm mặc dù mình đã authorize được username đó trong web của xiaoa. khi mình add thì cứ có dạng trên là soft báo sai tên truy cập hoặc mật khẩu.mình nghĩ là soft không hỗ trợ id có dạng dấu " + ", ai sử dụng soft này rồi cho ý kiến với

dùng soft bubu còn gõ tốt được không mọi người??

mình vừa mua soft xiaoa nhưng không add được các username mega có dạng [email protected] vào phần mềm mặc dù mình đã authorize được username đó trong web của xiaoa. khi mình add thì cứ có dạng trên là soft báo sai tên truy cập hoặc mật khẩu.mình nghĩ là soft không hỗ trợ id có dạng dấu " + ", ai sử dụng soft này rồi cho ý kiến với

chúc mừng nhe ! cả asian cũng fix rùi không add dc đâu !

Các bác cho em hỏi, có cách gì cải thiện được tốc độ load của megatyper không ạ. Hiện em đang làm trên soft vina team mà thấy nó load chậm quá. Mong các bác hướng dẫn, em vừa mới chơi mega thôi ạ nên không biết gì ạ

Các bác cho em hỏi, có cách gì cải thiện được tốc độ load của megatyper không ạ. Hiện em đang làm trên soft vina team mà thấy nó load chậm quá. Mong các bác hướng dẫn, em vừa mới chơi mega thôi ạ nên không biết gì ạ
hok đc đâu bạn ạ theo mình nó load ổn định tầm 2h30 sáng :)

chỉ có tăng số lượng ac thì mới tăng khả năng load nhanh thôi

thằng này còn pay không ae để e bay vào :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,611
170,717
Latest member
Suboy2021
Back
Top Bottom