• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Tùy giá usd lên xuống tại thời điểm yêu cầu thanh toán hiện tại hnay là 20.4 phí 60k paypal + 20k phí ngân hàng tại vn nữa (cái này là của ACB, ngân hàng khác mình k biết):D
cao thế cơ ak, thế thì thằng này chỉ để làm ăn lớn thôi, làm ăn nhỏ thì ko đủ chả phí! :D

Pro nào chỉ mình cách đắng ký nhiều acc chung PM với, đăng ký bằng Union.. rồi đổi qua mà nó không chịu . Lỗi : No data suppli....

có hình k bạn mình mới làm xong đổi bt mà bạn

Pro nào biết chỉ mình với

Không có ai giúp mình ah
Đang cần gấp đây, có lần mình đăng ký được, nhưng toàn là gặp như trên (#745),không biết rõ về IP khi đăng ký lắm, pro nào giúp mình với.

Mình cũng hay bị. Nhưng thử lại thì lại được. Không hiểu vì sao.

Có ai đã từng mua soft vinateam sử dụng rồi thì pm cho mình hỏi xí với hjzhjz mua về tạo acc mà ko load được oaoaoa

Cho hỏi t xài gmail... vậy muốn đk nhìu acc thì làm kiểu như [email protected] được ko vậy?

Được bạn, nhưng sao bạn k dang kí @yahoo cho nó dễ.
nhiều acc quá phải tạo nhiều yahoo à bạn hay yahoo cung abc+001 được?

nhiều acc quá phải tạo nhiều yahoo à bạn hay yahoo cung abc+001 được?
yahoo ko có + ở sau nha ban, nhưng mega bây jo tạo acc đâu cần phải đăng kí yahoo đâu bạn, như mình cũng đang làm MG solo minh đâu cần tạo yahoo đâu, id ảo vẫn được mà

lỡ bị khóa hay yêu cầu thanh toán bị lỗi phải có mail mới gửi cho nó sup được chứ bạn

lỡ bị khóa hay yêu cầu thanh toán bị lỗi phải có mail mới gửi cho nó sup được chứ bạn
minh dùng thẳng id ảo, nhưng nếu bạn muốn chắc ăn hơn nữa thì bạn tạo acc ra luon, nhung như vậy thì lại phiền phức và tốn thời gian tạo acc nữa hjzhjz nên minh dùng id ảo luôn chỉ việc thêm số ở sau để phân biệt các acc thôi hjhj

Không biết MG trụ được cái rate này được bao lâu r lại trở về rate cũ nữa hjzhjz hi vọng tăng thêm nữa để cho a e bớt khổ kaka

Hjz tình hinh là mua cái soft vina về r jo ko muốn làm nữa hjzhjz ai mua share lại nek hjzhjz ms dùng 6 id, còn 194 id nữa nha !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom