Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

1. Vẫn trừ code bị gõ sai (lúc gõ sai nó vẫn tính tiền, hết 1 ngày nó sẽ check lại, code nào sai nó sẽ trừ)
2. cái này k dõ vì mình chả bao giờ gõ hoa cả. gõ thường vẫn pay đều đều
3. đủ min 3$ thì pay bt, chung ref vẫn pay như thường
4. gõ đúng rules thì k bị bạn, gõ k sai thì k bị trừ :D

1. Vẫn trừ code bị gõ sai (lúc gõ sai nó vẫn tính tiền, hết 1 ngày nó sẽ check lại, code nào sai nó sẽ trừ)
2. cái này k dõ vì mình chả bao giờ gõ hoa cả. gõ thường vẫn pay đều đều
3. đủ min 3$ thì pay bt, chung ref vẫn pay như thường
4. gõ đúng rules thì k bị bạn, gõ k sai thì k bị trừ :D
cảm ơn cậu nhá :) 20 ký tự

Mấy bác ơi tự nhiên gõ rứa rồi pause lại rồi gõ tiếp thì acc của mình bị gì a soft xd bị lỗi rồi acc ghi block @@ song chập hắn chuyển qua chử pause rồi tớ kích vào thì nó hiện code tiếp :) rứa thì acc bị gì ko mấy bác giúp em với sợ quá :((

từ hôm chủ nhật đến bây giờ load như shit :binhsua122: đánh đêm kiểu j mà 2acc tổng 600h/1h,đến nỗi rảnh tay chơi cả off cơ mà =)) kiểu này thì móm rồi ,có ai bị như tôi không :m142:

P/S : đã có topic update tình hình mega - cho anh em thảo luận - yêu cầu anh em không spam topic này nhé - đây chỉ là topic giới thiệu về dự án mega thôi - vài hôm nữa tôi sẽ chỉnh sửa và update thêm unbaned ( =)) dù chưa đc unbaned acc nào nhưng là cách chung à - spam 1 tí là đc ) nên mong anh em làm đúng nhé

Ai biết giúp bạn ấy với !
Các bạn ơi cho mình hỏi MEGA còn có hoa hồng 10% từ ref nữa vậy và có còn dùng chung LR dc ko :)

mấy bạn cho hỏi nếu mình tạo acc chủ chung LR với acc ref có dc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week