Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

bữa nay còn tạo nhiều ID chung 1 LR không mấy bác

Mình gõ mega vào phần payment nó hiện như thế này có nghĩa là thế nào hả các bạn
Estimated Balance$1.4297 USD
The amout reached before Monday was $1.0310 USD, you were not eligible for payment this week.
Vì sao làm được 1.4297 mà rút thì được có 1.03 vậy các bạn

Mình gõ mega vào phần payment nó hiện như thế này có nghĩa là thế nào hả các bạn
Estimated Balance$1.4297 USD
The amout reached before Monday was $1.0310 USD, you were not eligible for payment this week.
Vì sao làm được 1.4297 mà rút thì được có 1.03 vậy các bạn

Vì lúc mega reset b chỉ gõ được 1.03, sau khi reset b gõ thêm được tổng là $1.4297

Update Soft ST v.2.2.1 http://www.mediafire.com/?qifkp9jg85vxqfb

+ Thêm chức năng Auto CapsLock. B sẽ k phải gõ nút CapsLock bất cứ lúc nào, soft sẽ
tự động phân tích hình nào là viết hoa, hình nào viết thường, rồi tự bật và tắt capslock.

Last edited by a moderator:
tới thứ 2 đủ 3$ thì nó tự pay hả mọi người hay là có cần yêu cầu gì không. khoảng bao giờ là tiền về vậy hi. Lần đầu đủ 3$ nên không biết, mọi người thông cảm hen.

tới thứ 2 đủ 3$ thì nó tự pay hả mọi người hay là có cần yêu cầu gì không. khoảng bao giờ là tiền về vậy hi. Lần đầu đủ 3$ nên không biết, mọi người thông cảm hen.
t3 nó pay, đủ 3$ trước ngày t2 nhé bạn :)

cho mình hỏi Minpay của Mega là bao nhiêu, và 1 tuần làm không đủ minpay thì có cộng dồn sang tuần sau không.

Mình tìm mãi mà chưa ra, cảm ơn các pro

cho mình hỏi Minpay của Mega là bao nhiêu, và 1 tuần làm không đủ minpay thì có cộng dồn sang tuần sau không.

3$ bạn,nhưng nên gõ lên 3.1-3.2 vì sợ nó trừ bớt sẽ ko đủ pay nếu bạn gõ 3$,1 tuần làm ko đủ minpay thì sẽ cộng dồn sang tuần sau:)

Min pay là 3$ cứ đủ 3$ là pay chứ không cần 3.1$,3.2$ gì đâu bạn nhưng mà làm được càng nhiều càng tốt mà :). Không đủ thì làm bao giờ đủ thôi. Nó pay thường thì vào sáng thứ 3.

các bạn cho mình hỏi thêm Mega gõ 1 chữ có được, xin hết.

bác nào biết cách gỡ banned ko

bác nào biết cách gỡ banned ko

Lên google mà search, đầy ra đấy bạn ah, đc unban hay ko thì hên xui ah :)

Đây là mẫu:

My typer account is [email protected]
It has been locked because kick out
My Estimated balance is 1000$ (số tiền đang có)
Please re-open my account or pay me 1000$.
Thanks! Have a good day

PS: Trên đây chỉ là mẫu và đã được unban, nhưng cũng còn tùy vào may mắn nữa, theo mình các bạn nên vào https://typersupport.zendesk.com, reg 1 tài khoản giống như tk bị banned của các bạn, sau đó đăng nhập và gởi 1 request thì sẽ dễ đc unban hơn.

Last edited by a moderator:
bac ơi 1000$ làm gì có hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week