Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

cách đay 2 tuần có cái acc go đủ nó báo pay thành công mà check lr ko thấy tiền đâu...pó phép

cho mình hỏi Mega gõ có phân biệt chữ hoa và chữ thường không vậy mọi người? hay cứ gõ toàn bộ chữ thường hết vẫn tính đúng vậy :)

cho mình hỏi Mega gõ có phân biệt chữ hoa và chữ thường không vậy mọi người? hay cứ gõ toàn bộ chữ thường hết vẫn tính đúng vậy :)
Bác này sao k chịu đọc bài mà đã hỏi liền vậy. Có câu hỏi y như vậy ở trên kia. Mega gõ k phân biệt hoa thường, gõ đúng rule chứ không là nó dễ banned acc lắm

soft bubu gõ sai có bị kick! k nhở ! sáng le đang gõ tự nhiên nó kick! phát tưởng chỉ login mới kick! chứ nhỉ!.....:binhsua18:

Vấn đề về cheat Ref Mega

Các bạn cho mình hỏi có cách nào reg nick tại nhà mà không bị phát hiện không, cứ ra quán net reg nick nản wa'. Thanks các bác trước!

Các bạn cho mình hỏi có cách nào reg nick tại nhà mà không bị phát hiện không, cứ ra quán net reg nick nản wa'. Thanks các bác trước!

đơn giản nhất là bạn dùng chương trình fake IP tạo ac chủ -> tạo 1 code gòi thoát ra tắt fake đi -> sau đó bạn tạo các ac ref với IP của mình.
Lưu ý: là nếu mn kiểm tra tiền ref kiếm dc trong ac chủ thì hãy fake IP nha bạn, và ac chủ ko dc đánh chỉ để nhận tiền ref thôi. chúc bạn thành công :binhsua25:

Có ai biết cách chuyển tài khoản thanh toán không vậy??? Chỉ bảo mình với, thanks nhìu!
Haizzz.... còn kẹt 1 ac 6,7$ mà nó không thanh toán vì tk lr của mình bị limit nó thông báo vậy :(( ai có cách gì làm cho nó thanh toán giúp mình được không :(

các bro cho mình hỏi 1 xíu mới :-s
1. payment tự động hay mình phải login vào yêu cầu nhỉ
2. làm thế nào để tạo nhiều acc có cùng địa chỉ LR nhận $

Thank's :x

Cách tốt nhất để tạo ref đó là ra tiệm nét tạo acc chủ sao đó về nhà tha hồ mà tạo acc ref. thấy hay nhớ thanks nha các bạn!!!

các bro cho mình hỏi 1 xíu mới :-s
1. payment tự động hay mình phải login vào yêu cầu nhỉ
2. làm thế nào để tạo nhiều acc có cùng địa chỉ LR nhận $

Thank's :x

1. Payment tự động vào thứ 2,3 hàng tuần với những acc trên 3$ bạn nhé.
2. Để tạo nhiều acc có cùng địa chỉ LT nhận $ hay cần làm cái gì thì bạn đọc kỹ hướng dẫn ở phần đầu topic nhé, có hướng dẫn đầy đủ đó. Cái gì ko có thì mí hỏi thui....:binhsua01:

Có một số câu hỏi vì tới mới vào mega :))
1: Nghe nói mega trừ $ thế giờ còn hay không mấy bác
2: Tớ gõ đủ 2 chử đều ko gõ chử thường hết,ký tự tớ cũng gõ thế có dễ bị bane acc không
3: Tớ tạo 3ID mega cùng trung một máy tính của tớ nhưng chả ai ref ai cả và acc đều chung 1LR nhá thế thứ 3 tuần sau nó có pay cho tớ không
4: Gõ cách nào đễ không bị mega bane và trừ $
Mong mấy bác giải đáp cha newbie nhá :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week