Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mấy bác cho em hỏi tí, e mới làm MEGA lần đầu, nãy log vào Protypers đk để solo mà giao diện nó khác với guidance của #1 quá, ai có thể chỉ cho em chỗ reg id con trên id chủ đc ko? e chỉ có 1 LR

Nếu id chủ <3$ thì có được nhận tiền refko mấy bác?

@Hizo: Cậu vào mục Affiliate của ID chủ, click vào Codes rồi add a new code, rồi dùng code đó vào mega để đăng ký ID con, nhớ fake IP rồi đăng ký ID con.
@linhtran19vn: miễn là có 5ID con đc pay là đc ah, ID chủ ko cần gõ bạn ah

các bạn cho mình hỏi ID chủ mình ra quán cafe tạo rồi về nhà tạo id con thì có cần phải face ip ko :binhsua25:

mình mới cạp lại với thằng này, k biết gõ sai mấy % là nó banned vậy nhỉ,
còn kickout mấy lần thì bị band, sáng nay vừa cúp điện bị kickout 1 lần rùi

bạn vô ac mega coi coi có bị trừ hog chứ ref của mình bị trừ hết luôn đó trong đó có mình nữa :binhsua32:

hỏi lần nữa cho chắc cách cheat ref ...

mình đăng ký acc chủ trên máy mình đang cạp
đăng ký acc ref trên máy của mấy đứa bạn ...

vậy mình cạp cả acc ref và acc chủ trên cùng một máy mà mình đã đăng ký acc chủ thì có bị nó phát hiện cheat ref không ... bạn nào cheat ref thành công có kinh nghiệm chỉ mình với :) ...

hỏi lần nữa cho chắc cách cheat ref ...

mình đăng ký acc chủ trên máy mình đang cạp
đăng ký acc ref trên máy của mấy đứa bạn ...

vậy mình cạp cả acc ref và acc chủ trên cùng một máy mà mình đã đăng ký acc chủ thì có bị nó phát hiện cheat ref không ... bạn nào cheat ref thành công có kinh nghiệm chỉ mình với :) ...
Tốt nhất ac ref bạn để đó ko cần làm. CHỉ cần làm các acc con thôi.
Còn cẩn thận hơn nữa thì acc chủ dùng LR khác LR của acc con.

các bạn cho mình hỏi chút là bây giờ mega có còn cho đăng kí nhiều ac chung 1 lr ko .tks

các bạn cho mình hỏi chút là bây giờ mega có còn cho đăng kí nhiều ac chung 1 lr ko .tks

Chào b!

Soft ST hỗ trợ đăng ký nhiều acc chung 1 LR và đăng ký nhiều id cùng lúc rất good :m144:

í là mình muốn hỏi mega còn cho đăng kí như vậy ko í bạn ^^

Mega khi đăng ký b vẫn dùng chung LR được. Nhân lúc nó đang còn chung LR được, b nên dùng Soft ST tạo sẵn 1 list dài dài id mega chung 1 LR.sau dùng dần :m144: (dùng Soft nên tạo rất nhanh)

Mega khi đăng ký b vẫn dùng chung LR được. Nhân lúc nó đang còn chung LR được, b nên dùng Soft ST tạo sẵn 1 list dài dài id mega chung 1 LR.sau dùng dần :m144: (dùng Soft nên tạo rất nhanh)

tks u so much :)

các bác pro cho em hỏi thế nó con load bình thường không

hình như Maga fix lại mình gõ nhiu thì dc bấy nhiu $ chứ ko - như trước nữa phải ko các bạn

tuan tr ai dc pay chua? sao thấy nó báo đã pay mà check lr ko thấy tiền đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back