Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

lâu lắm rồi mới quay lại, không biết có gì mới không nhỉ? tuần này mình bắt đầu chiến capcha mega lại.

lâu lắm rồi mới quay lại, không biết có gì mới không nhỉ? tuần này mình bắt đầu chiến capcha mega lại.
cậu qua bên topic MEGA update ver.9 đy :binhsua169:
cứ phải gọi là oán khí ngút trời

ai xem dùm mình cái, tạo tk có chung LR mà hok được hix

P/S từ sau ngày 1-6 là mega đã đóng cửa pay chung lr - chỉ áp dụng cho tk mega đăng ký trước mà chưa add Lr thì có thể add chung 1 Lr chẳng sao à - giờ là không đc nữa - 1 tk mega 1 Lr à

minh có 1 acc đã pay từ tháng 5, giờ mình có thể dùng nó để làm tiếp ko mấy bạn ?

các bạn ơi cho mình hỏi, mình đăng ký nhiều acc mega, mỗi acc 1 LR thì có được để acc này là ref của acc kia được ko, đăng ký chung trên 1 IP, vì vấn đề này mình chưa thấy ai nhắc đến

hồi giờ chiến pix cho hỏi tí là mega đánh có phân biệt hoa thường hok nhỉ...

các bạn ơi cho mình hỏi, mình đăng ký nhiều acc mega, mỗi acc 1 LR thì có được để acc này là ref của acc kia được ko, đăng ký chung trên 1 IP, vì vấn đề này mình chưa thấy ai nhắc đến
được bạn nhé. minh làm thế tiền ref đã về nhé

tốt nhất là không. Đưng làm ref là an toàn nhất. Không ra đi lúc nào kô hay đâu. Mât cả chì lẫn chài đó. Trong Rules nó có đề cập. Chưa bị chẳng qua nó chưa soi hoặc chưa check kĩ. Nhiều tiền hay nó điên điên thì chết cả đống

About Cheating:

If you try to cheat by creating false account(s), inviting yourself as a referral or any other methods use to take advantage of the affiliate system, then you will be suspended permanently and your commission payments won't be paid. We also have the right to suspend all of your referral accounts and withhold their payments.

We hold the right to change the affiliate program terms without prior notice.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom