Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

t cũng bị ăn ban lỗi case sensitive, request unban mấy ngày r k thấy động tĩnh j, gõ >3$ cũng chửa thấy pay, trong khi các nick pay về hết r, k biết nó có thả nick hay pay cho mình k :(

những site pay lâu kiểu này là mình đã chả muốn động đến rồi.thà gõ bên typer cho nó lành

có ai đc pay chưa? Nó delay cả tuần rồi, tết nhất chán thiệt
Thằng pay đều thì ko có code, thằng có code thì delay miết.

có ai đc pay chưa? Nó delay cả tuần rồi, tết nhất chán thiệt
Thằng pay đều thì ko có code, thằng có code thì delay miết.
Tuần này mình được pay từ thứ 3 luôn. Lần trước thì mất đúng 10 ngày tính từ thứ 2.

booby traps là bị cố tình gõ sai sẽ ko unban mega giờ rate thấp rồi bỏ thôi trước rate cao thì pay chậm còn đỡ , giờ rate thấp lại còn pay chậm:D

Sau đúng 10 ngày delay, cúi cùng Mega cũg chịu pay tiền về.
Chua xót dã man con ngang
sao 3..xx$ rồi bữa nay vẫn ghi NO payment Prosess nhỉ các bác , tiền vẫn chưa bị trừ
chờ đi, khi nào nó thích thì nó pay o_O

thôi em quay lại với CT , mega pay quá nản :))
thì mình bị delay đúng 10 ngày đó :confused:. Nó h load nhanh nhất mà lại pay chậm nhất.

thì mình bị delay đúng 10 ngày đó :confused:. Nó h load nhanh nhất mà lại pay chậm nhất.
cậu pay về ví nào vậy ? t về paypal hơn tuần r vẫn chưa thấy đâu, hnay nó bắt đầu pay lượt mới rồi, đẩy lượt cũ vào history mà vẫn chưa thấy tiền về thì có sao k nhờ ?

cậu pay về ví nào vậy ? t về paypal hơn tuần r vẫn chưa thấy đâu, hnay nó bắt đầu pay lượt mới rồi, đẩy lượt cũ vào history mà vẫn chưa thấy tiền về thì có sao k nhờ ?
mình xài pm
cứ để đó rùi làm tiếp thôi ko sao cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back