Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mình gõ protypers, cho mình hỏi là tham gia cái contest thì có được cái gì không vậy? Mình tham gia contest kết quả toàn ở hạng 2, hạng 3, thấy có số tiền là Accumulated Prize, cái này là gì vậy, sao mình không thấy được cộng vào balance, cũng không được cộng vào trong Typepoints để quy đổi ra tiền là sao nhỉ? Như vậy là mất công gõ contest không được đồng nào phải không?

Mình đánh trực tiếp trên web giờ cũng load tạm nhanh hơn 2captcha, với lại mình đánh chậm 1 giờ kiếm được 0.5$
Bạn làm solo hay ref nhìu acc vậy bạn. Bạn cho mình hỏi bạn chuyển tiền về qua đâu í. Có tốn phí ko bạn

1 ngày nếu làm full trên web bác đc bao nhiêu ạ?e làm kolo mà ngày đc 7$ :(

Mình lúc đầu cũng band nhiều lắm.nhưng đợt nọ làm recapt đc nhiều nên xoá lỗi.giờ ấn sai nhiều cũng k lo lắm.chỉ khổ gõ mỏi tay quá.k phải ngày nào cũng cố đc :oops:

m.n cho mình hỏi thằng mega này làm cách nào có code invi của nó để reg nick nhỉ, mình nhớ hồi xưa tạo acc đâu đòi cái này đâu mà bh lại . . . k bik đào đâu ra >.<

cho mình hỏi thằng này nó ban acc mình do ko sử lý đúng capchat thông minh, vậy mình có đăng kí acc khác chơi lại đc vậy mn?

Megatyper thạnh toán về perfectmoney tối đa bao nhiêu $, và bình thường có cỏng nào mà megatyper thanh toán nhạmhơn không

mình sử dụng hệ windows 7 sp1 cài fw4.5.2, java8&c++2013, mình cài typersover hôm nay vào máy, tại sao nó hiện ra hộp thông báo Cefsharp.BrowserSubprocess has stopped working khi đến lúc gõ puzzchange hay recaptcha nó lại đóng phần mềm typersolver? phải sửa vấn đề này như thế nào và chỉ mình để mình gõ được recaptcha trên pm typersolver vì hiện web megatypers không hoạt động?

Last edited:
recaptcha mấy ngày chán quá ai biết cách chỉ làm mỗi capt văn bản trên soft của bác comhet ko ạ chọn no recaptcha rồi mà nó vẫn ra ầm ầm xong ẩn hiện :(

có cao nhân nào biết cách gỡ ban ko ạ :( precision rate: 98% với cái ban reason là booby-traps
Bạn vào Guidebooks and Assistance -> Request Unban

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back