Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

bác cho em hỏi , bị band nick nghe ghê quá , làm cách nào để tránh band nick bác , làm 20$ 30$ mà band chắc rụng luôn.
cái này mình cũng ko bít. Nhưng thấy làm vừa rc nhiều thì ít bị banned
3 acc làm cả tháng rùi chưa bị banned

bác cho em hỏi , bị band nick nghe ghê quá , làm cách nào để tránh band nick bác , làm 20$ 30$ mà band chắc rụng luôn.
Cứ làm đủ min pay thì chuyển qua acc khác làm. Có bị ban thì cũng mất ít. Nói vậy thôi chứ nó cũng dễ tính lắm.

1 ngày nếu làm full trên web bác đc bao nhiêu ạ?e làm kolo mà ngày đc 7$ :(
Bạn làm nhiều acc cùng luc hả :eek: Mình xem những người thu nhập cao nhất trong ngày trên danh sách của kolo chưa tới $5/1 ngày. :rolleyes:

chưa pay cái này bao giờ.các bác cho e hỏi đủ min là nó tự động pay hay mình phải ấn request gì k?với lại nhiều acc mà pay chung 1 ví được k?

Last edited:
chưa pay cái này bao giờ.các bác cho e hỏi đủ min là nó tự động pay hay mình phải ấn request gì k?với lại nhiều acc mà pay chung 1 ví được k?
đủ min 3$ nó tự reset rồi trả cho mình , được pay 2 lần rồi , cả 2 đều chậm 1 tuần. nhiều acc chung 1 ví vẫn được bạn ạ

oánh dấu phát

tình trạng chung hơn tuần nay của mấy dự án r, từ pix đến ct lẫn mega

Mới khen Mega ít ban mà hôm nay nó ban mất của mình cái acc 2.8$ với lý do Case Sensitive, ko được unban. Thà mình toàn gõ thường thì chấp nhận, đây toàn gõ hoa thường thành nếp cmnr, chả cần nó bảo phân biệt mình cũng gõ hoa thường, gõ cả kí tự đặc biệt luôn. Đã thế nó đợi đến lúc mình gõ 2.8$ nó mới ban. Niềm đâu nhân đôi. Còn một acc 2.9$ chưa biết có lên thớt nốt ko. Bực mình thật :mad:

Mới khen Mega ít ban mà hôm nay nó ban mất của mình cái acc 2.8$ với lý do Case Sensitive, ko được unban. Thà mình toàn gõ thường thì chấp nhận, đây toàn gõ hoa thường thành nếp cmnr, chả cần nó bảo phân biệt mình cũng gõ hoa thường, gõ cả kí tự đặc biệt luôn. Đã thế nó đợi đến lúc mình gõ 2.8$ nó mới ban. Niềm đâu nhân đôi. Còn một acc 2.9$ chưa biết có lên thớt nốt ko. Bực mình thật :mad:
chắc ăn thì ngồi click rc đi bác, tắt luôn cái smat captcha luôn đi, bữa mình bị cái đó , hên là acc 2.4$ mình dc unban

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom