Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mình thì canh toàn dc 4$ rồi xoay acc khác. đỡ dính chưởng. chứ 3$ nó chờ thêm 1 tuần tiền mới về . chờ chết luôn

Cũng k rành lắm.Mà cheat thì kiểu gì cũng phải fake rồi.Mà mình nghĩ k nên cheat.Nhỡ nó phát hiện lại k pay thì toi công :D
mình thì mấy ac trc thì có vài acc nhập code chung trên mạng, làm thì chưa thấy có dấu hiệu, mà h reg nó k cho chung ví nữa , khổ chỗ đấy. mà 22 rùi chưa thấy pay

mình thì mấy ac trc thì có vài acc nhập code chung trên mạng, làm thì chưa thấy có dấu hiệu, mà h reg nó k cho chung ví nữa , khổ chỗ đấy. mà 22 rùi chưa thấy pay
Mình mới làm cái này.Lúc reg thấy k cho chung ví nên dùng ví ảo.Xong login vào sửa lại ví cho giống nhau hết.Tuần này là tuần đc pay đầu tiên đây mà chưa thấy nó pay cái nào.chắc đến tết quá :confused:

Mình mới làm cái này.Lúc reg thấy k cho chung ví nên dùng ví ảo.Xong login vào sửa lại ví cho giống nhau hết.Tuần này là tuần đc pay đầu tiên đây mà chưa thấy nó pay cái nào.chắc đến tết quá :confused:
oh, vậy ví mình chỉ cần điền bậy, rùi vô change lại về 1 ví hả?

chắc ăn thì ngồi click rc đi bác, tắt luôn cái smat captcha luôn đi, bữa mình bị cái đó , hên là acc 2.4$ mình dc unban
Máy bàn của mình lại ko dùng được cái app của nó nên toàn gõ trên web.

các bác cứ bình tĩnh nín thở, như tuần trc là sang t5 nó reset, r chờ qua năm mới nhận lộc cho hên :))))

nó pay trễ 1 tuần , vì dụ thứ 3 này đủ 3$ thì 1 tuần sau nhận dc tiền , mình dc pay 2 lần y như thế. 3$ 4$ thì bỏ làm acc khác cho an toàn nhé các bác , k là sml lãng lắm. Smart Capt vẫn unban dc , mấy cái khác thì k dc unban. mà bỏ smart capt là chuẩn rồi đó.

nó pay trễ 1 tuần , vì dụ thứ 3 này đủ 3$ thì 1 tuần sau nhận dc tiền , mình dc pay 2 lần y như thế. 3$ 4$ thì bỏ làm acc khác cho an toàn nhé các bác , k là sml lãng lắm. Smart Capt vẫn unban dc , mấy cái khác thì k dc unban. mà bỏ smart capt là chuẩn rồi đó.
mình có 3 acc làm đủ 3$ trc cn rùi, mà tuần nảy dc nhận hay tuần sau vậy?

mình có 3 acc làm đủ 3$ trc cn rùi, mà tuần nảy dc nhận hay tuần sau vậy?
mega pay vào thứ 3 - 4 hàng tuần. Đủ 3$ trc cn sẽ tiến hành ghi nhận để pay, còn khi nào nó pay thì hên xui. Lúc thì có liền, lúc thì delay 1 tuần mới có.

mega pay vào thứ 3 - 4 hàng tuần. Đủ 3$ trc cn sẽ tiến hành ghi nhận để pay, còn khi nào nó pay thì hên xui. Lúc thì có liền, lúc thì delay 1 tuần mới có.
khổ, sắp tết rùi, kiếm ít tiền xài mà đợi nữa :3

Bữa nay Cho Em hỏi là dùng soft nào để đánh vậy ạ! Đánh 1 lần được 2 3 acc không ạ!
Em nghỉ lâu rồi tính làm lại ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,060
169,442
Latest member
phuclv0510

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week