Mẹ bạn gái ngăn cấm không cho quen mình

mẹ bạn gái bạn tốt thật, sợ bạn lấy phải ... nên tìm đường thoát cho cậu :D

Mình và bạn gái yêu nhau gần một năm, hợp nhau nên bọn mình quyết định tiến đến hôn nhân, bạn gái về nhà mình ra mắt rồi, nhưng khi cô ấy dẫn mình ra mắt bên gia đình cô ấy thì mẹ cô ấy tỏ ra không thích, phản đối không cho quen mình nữa. Mấy ngày nay không cho cô ấy ra ngoài. Cô ấy gọi điện cho mình khóc rất nhiều vì bị mắng, rồi nói sẽ bỏ nhà đi. Mình buồn quá, các bác có thể giúp mình làm sao để nói chuyện với mẹ cô ấy đây, bà ấy rất khó. chính cô ấy cũng nói: mẹ em đã không thích rồi thì không còn cách nào hết :(

show cái proof thu nhập vài nghìn $ / tháng cho con mụ già ấy xem là ok ngay thôi
/
thu nhập ít thì làm gấu có trống to là dc

Trước tiên bạn cần vượt qua hàng rào đã, Mẹ bạn gái bạn đang là hàng rào cản trở, nhưng bạn phải xem tại sao mẹ ban gái bạn lại không thích bạn

để cùi pắp tag mẹ bạn gái bạn vào @bagiakhotinh

bảo đứa con gái mặt lạnh như tiền nói với mẹ. mẹ có muốn con lấy chồng không. trước khi quen anh ấy con chỉ thích con gái thôi.
f17er detected :))

chắc chắn là mẹ cô ấy đã chấm 1 thằng nào khác, và muốn cô ấy quen thằng đó, nên không ưa bạn là phải. Mà bạn gái của bạn còn bố không, tấn công vào ông bố cái khoản ăn nhậu chơi bời cũng ok lắm hehe.

mẹ bạn gái ko cho quen bạn, bạn quen mẹ của bạn gái đi, :p:p

Thái độ đó thì trăm phần trăm là bà ấy chấm thằng khác rồi, trừ khi nhìn bạn hổ báo cáo chồn
Thời này thì ngăn cấm sao được, fire in the hole rồi nằm ở nhà chờ thôi :D

Đẹp trai không bằng trai mặt. Mưa dầm thấm lâu.
Nếu đã quyết tâm đến với nhau thì không có bất kỳ rào cản nào có thể cản đc. Chúc bạn hạnh phúc!

Coi lại cái video không hề biết giận đê :D

Cầm 5 tỷ tới hỏi cưới là xong

Thái độ đó thì trăm phần trăm là bà ấy chấm thằng khác rồi, trừ khi nhìn bạn hổ báo cáo chồn
Thời này thì ngăn cấm sao được, fire in the hole rồi nằm ở nhà chờ thôi :D
tiện thể bác ơi bác có yahoo ko, đang cần mua vps của b

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom