• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mẹ bạn gái ngăn cấm không cho quen mình

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Mình và bạn gái yêu nhau gần một năm, hợp nhau nên bọn mình quyết định tiến đến hôn nhân, bạn gái về nhà mình ra mắt rồi, nhưng khi cô ấy dẫn mình ra mắt bên gia đình cô ấy thì mẹ cô ấy tỏ ra không thích, phản đối không cho quen mình nữa. Mấy ngày nay không cho cô ấy ra ngoài. Cô ấy gọi điện cho mình khóc rất nhiều vì bị mắng, rồi nói sẽ bỏ nhà đi. Mình buồn quá, các bác có thể giúp mình làm sao để nói chuyện với mẹ cô ấy đây, bà ấy rất khó. chính cô ấy cũng nói: mẹ em đã không thích rồi thì không còn cách nào hết :(

hic, ghi tiêu đề bị lỗi rồi, các bạn thông cảm MOD edit giúp mình thành từ cho nha :(

Mình và bạn gái yêu nhau gần một năm, hợp nhau nên bọn mình quyết định tiến đến hôn nhân, bạn gái về nhà mình ra mắt rồi, nhưng khi cô ấy dẫn mình ra mắt bên gia đình cô ấy thì mẹ cô ấy tỏ ra không thích, phản đối không cho quen mình nữa. Mấy ngày nay không cho cô ấy ra ngoài. Cô ấy gọi điện cho mình khóc rất nhiều vì bị mắng, rồi nói sẽ bỏ nhà đi. Mình buồn quá, các bác có thể giúp mình làm sao để nói chuyện với mẹ cô ấy đây, bà ấy rất khó. chính cô ấy cũng nói: mẹ em đã không thích rồi thì không còn cách nào hết :(

neu ca 2 co nghe nghiep on dinh thi dan nhau ra ngoai o kiem dua con mang ve la duoc cuoi thoi. con chua co nghe nghiep on dinh thi thoi de mai tinh.

2 đứa mình đều là giáo viên, mình tham gia MMO từ thời còn sinh viên cho đến giờ thì ít rồi :(, mình vào nhà chào hỏi đàng hoàng mà bà ấy không trả lời luôn, mình thất vọng khi người lớn lại như vậy, ba và anh chị cô ấy thì không phản đối mình gì cả

đồng ý với ông @moneyaz .Nghề nghiệp ổn định thì quất ngay 1 đứa khỏi phải giải thích nhiều
chuẩn girl . Không thì ăn cơm trước kẻng đi . làm bụng to lên ==> Kiểu gì chẳng phải gã :p:p:p

Khả năng cao mẹ cô bé đã nhắm một anh "hoàn hảo" cho con gái bà. Đấu tranh hay là ...... Chọn đi :)

Chắc mẹ nó muốn nó cưới đại gia hay chấm được ai rồi ấy mà. Số nhọ khi gặp những bà mẹ như thế. E đã từng . Và chả coi bà ý ra gì :))

cố kiếm nhiều $$$$$$ đi bác . hẹn gấu 1 năm sau....

mẹ bạn gái cậu sợ con gái mình quen thằng bị trĩ :D

nếu bà ấy thích tk nào đại gia nhiều tiền thì bác cứ cố gắng mà kiếm tiền cho bả thấy, giáo viên thì ổn định quá rồi mà còn chê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom