Mẹ bạn gái ngăn cấm không cho quen mình

Dự là mẹ bạn gái chủ thớt yêu thầm chủ thớt cmnr =))))

Dự là mẹ bạn gái chủ thớt yêu thầm chủ thớt cmnr =))))

2 đứa mình đều là giáo viên, that tham gia MMO từ thời còn sinh viên cho đến giờ thì ít rồi :(, mình vào nhà chào hỏi đàng hoàng mà bà ấy không trả lời luôn, mình thất vọng khi người lớn lại như vậy, ba và anh chị cô ấy thì không phản đối mình gì cả
Ngheo cug la cai toi. E xin loi anh e phai di lay chong giau vi cha me, e ko lay nguoi ngheo khiep xac nhu a dc

Chuyện nhỏ thôi thớt ơi, làm cái cục thịt rồi đến đâu sẽ đến đó

2 đứa mình đều là giáo viên, mình tham gia MMO từ thời còn sinh viên cho đến giờ thì ít rồi :(, mình vào nhà chào hỏi đàng hoàng mà bà ấy không trả lời luôn, mình thất vọng khi người lớn lại như vậy, ba và anh chị cô ấy thì không phản đối mình gì cả
2 đứa đều là gv, lấy nhau về để chết đói à?
thời buổi này các thầy mất giá trầm trọng, cho không ai nhặt

nói đùa thế thôi, chứ cũng phải hỏi lại bạn gái của bạn, xem mẹ bạn ấy ko thích bạn ở điểm nào, rồi từ đó mới khắc phục được.
p/s: điều kiện hiện tại của bạn như thế nào? Có đảm bảo được cs vật chất cho cô ấy ko mà đã đòi cưới? Yêu nhau bao lâu chưa từng về nhà bạn gái à? Mẹ bạn gái bạn có biết cô ấy có ng yêu ko?

Thái độ đó thì trăm phần trăm là bà ấy chấm thằng khác rồi, trừ khi nhìn bạn hổ báo cáo chồn
Thời này thì ngăn cấm sao được, fire in the hole rồi nằm ở nhà chờ thôi :D
fire in the hole là gì vậy bạn

Quan trọng là tình yêu của 2 bạn có đủ để vượt qua ko. Hồi trước mình với vợ mình quen nhau, vợ mình có xăm 1 hình nhỏ 5cm trên tay, cha mẹ mình cũng nói ra dô. Thế là mình đi xăm luôn 1 hình to = bàn tay trên lưng, và giờ đang bít lưng, thế là hết nói :D. Đời có mấy đâu, thích thì làm thôi, lấy vợ cho mình mà, tất nhiên không làm chuyện gì quá đáng có lỗi với đấng sinh thành là được. BTW, đi làm ăn hay giao dịch mình vẫn quần dài áo sơ mi xách cặp như ai :D

Nhớ cái ngày mới bắt đầu quen vợ e , bọn e cách nhau hơn 3 năm ngoài giấy tờ , trong giấy tờ thì chỉ có 2 năm thôi , 1 năm rưỡi đầu tiên gia đình 2 bên phản đối kịch liệt vì hơn kém số tuổi :( , nhưng cũng vì e trai mặt nên đến tận bây giờ bên gia đình gấu cũng thương e lắm không còn ghét nữa và tính tới giờ thì đã 5 năm rồi :D . Từ từ thôi thớt , mới có một năm à bác , gia đình bên gấu của bác chắc chưa tin bác đâu , tình cảm hai đứa cần phải kiên trì và chân thành nữa :D

khả nag cao là me người yêu thớt thích thớt nên ngăn cắm
thớt xem thế nào ăn cả 2 đi
còn ko đi vs người yêu trốn đi

fake IP từ lưa làm một quả mít sau 9t 10 ngày ngồi rung đùi rồi quay lại rút về.

thế bao nhiêu tuổi rồi mà ko cho qen -_-

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom