Ask Mấy pro cho e hỏi về thằng này....:

chắc e rảnh hả bác, mua bán thấy nghj ngờ thì hỏi a e xem đã gjao dịch vs nó lần nào chưa thôi mak, đọc kỹ rồi hãy phán nha :eek:
Ở trên đây bạn cứ nhớ cho mình 1 nguyên tắc, lần sau ko cần phải hỏi nữa: Ko giao dịch với người lạ bằng bất cứ giá nào nếu người đó ko muốn qua trung gian hoặc ko có bảo hiểm

ko hiểu mấy thím chửi thớt "up làm lol gì" thì có dụng ý gì.
nhưng mà gặp t là t cũng định vào up, up cho newbie thấy để khỏi ăn scam tương tự.

p/s: nhưng mà cái topic này hình như có tăng post, ko khéo up thành spam.vk lol :)))

=> thớt tìm được cái yh đó ở đâu, quăng lên đây cho chắc chắn.

yh nó là sellyeahmobi
thấy thế nên e tưởng nó sell acc yeah thật, nói đj nói lại mãi nó cũng chả có acc sẵn, bắt đặt cọc ms reg, còn kêu khách mua nhìu rồi, mình k mua thì nó cũg k thiếu ng mua, kêu TG tốn thời gjan, vkl quá, hjx :(. Nếu các bác đã xác nhận thế thì e yên tâm rồi, suýt gjao tiền cho nó là ngu r

quan trọng là tìm thấy yahoo đó ở đâu, vấn đề chính yếu là vậy, ko thì topic sẽ biến thành chỗ spam.

quan trọng là tìm thấy yahoo đó ở đâu, vấn đề chính yếu là vậy, ko thì topic sẽ biến thành chỗ spam.
yh thằng này mình nhớ mag mag là aj trên fb đưa cho ấy, add vào để đó h lục ra yh ms thấy nên pm hỏi nó, k lẽ h e lọc lại cái ổ inb trên fb :(

Nếu thiểu năng hoặc dư tiền thì đưa cho nó người thông minh hoặc bình thường chẳng bao giơ hỏi mấy câu này nhìn vào là bít scam rồi

khỏi cần hỏi làm chi cho mệt thím ơi . Tớ cũng từng 1 lần hỏi mua acc nó . Scam 100% .Chớ dại nhé :D

mấy loại đặt cọc thì nghỉ di cho lành thiếu gì người sell :):) ví dụ tớ nè :confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,719
Latest member
thuyphicohalong
Back
Top Bottom