Help Mấy pro cho e hỏi về thằng này....:

MinhTamMMO

Banned
Reaction score
3
trước h e chưa mua bán gì với thằng này, mak đặt reg acc yeah nó kêu đặt cọc tiền trước nó ms reg, e bảo đặt cọc cũng đc nhưng gửi cho TG giữ, nếu reg mak mình k lấy thì coi như tiền cọc TG chuyển cho nó, nhưng nó ko đồng ý, còn kêu đưa tiền cho TG tụi nó ẽm thì sao ms ghê...rồi kêu mất thời gjan j đó... nói chung là nó ko gjao dịch trung gjan, nó chỉ nhận trực tiếp, cũng chả có bảo hiểm MMO, thế tjn kiểu j đây, mấy pro có ạ đã gjao dịch vs nó cho e ý kiến với. YH của nó đây: sellyeahmobi

ckv2015

Hero
Verified
Reaction score
1,178
trước h e chưa mua bán gì với thằng này, mak đặt reg acc yeah nó kêu đặt cọc tiền trước nó ms reg, e bảo đặt cọc cũng đc nhưng gửi cho TG giữ, nếu reg mak mình k lấy thì coi như tiền cọc TG chuyển cho nó, nhưng nó ko đồng ý, còn kêu đưa tiền cho TG tụi nó ẽm thì sao ms ghê...rồi kêu mất thời gjan j đó... nói chung là nó ko gjao dịch trung gjan, nó chỉ nhận trực tiếp, cũng chả có bảo hiểm MMO, thế tjn kiểu j đây, mấy pro có ạ đã gjao dịch vs nó cho e ý kiến với. YH của nó đây: sellyeahmobi
Mấy cái thể loại này tránh xa ra bác.

phucvms

Junior Member
Reaction score
76
Nó có bản lĩnh nó đã reg yeah bán rồi, acc đó thiếu gì người mua mà cần phải đặt cọc rồi mới reg. Tránh xa nó ra coi chứng ăn cam sành nha bạn hiền

whynotMMO

Hero
Reaction score
712
tránh ra

iamaniubai

Junior Member
Reaction score
8
yeah mà đặc cọc gì trời, reg đc bán thiếu gì người mua?

hoatimnguoixua

Junior Member
Reaction score
32
câu hỏi có phần hơi nhảm nhí :p :p kiểu như hỏi cho có topic để post

MinhTamMMO

Banned
Reaction score
3
câu hỏi có phần hơi nhảm nhí :p :p kiểu như hỏi cho có topic để post
chắc e rảnh hả bác, mua bán thấy nghj ngờ thì hỏi a e xem đã gjao dịch vs nó lần nào chưa thôi mak, đọc kỹ rồi hãy phán nha :eek:

diepkimsjc

Banned
Reaction score
386
chắc e rảnh hả bác, mua bán thấy nghj ngờ thì hỏi a e xem đã gjao dịch vs nó lần nào chưa thôi mak, đọc kỹ rồi hãy phán nha :eek:
xin phép được chửi bạn ngu vkl, cái câu IQ này cũng đem ra hỏi . cừu quê ra phố à o_O

TaoNgo

Newbie
Reaction score
20
người ta đả nói cam 4 mùa hơi nhiều rồi sao chủ top cứ và up hoài nhỉ hêheee

langtubiencuong_mklc

Senior Member
Reaction score
199
ngửi mùi cam sành rồi đó bác:D tốt nhất là nghỉ luôn cho khoẻ. mà yeah thiếu gì người bán đâu nhỉ

loverains86

Junior Member
Reaction score
64
nó bán cam hả mấy pro :oops:
xác nhận cậu này là SCAM nhé. đợt trước có topic nào report scam về bán acc yeah rồi nay lại tiếp tục bán cam nữa. Những loại này sao nó lâu chết thế nhỉ :mad:

tuchun

Senior Member
Reaction score
166
trước tớ sell Adtriva
cũng bắt khách đạt cọc mới reg mà :p :p :D :D

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
352,362
127,801