Mấy bác chiến Youtube cần editor ko ạ?

vipboy74

Newbie
Reactions
0
MR
0.043
E sinh viên, biết edit video, pts. Nói chung mức kỹ năng trung bình nhưng làm đc cả video cả hình anh. Mỗi thứ biết một ít. Bác nào cần book em làm freelance với.

Video không có gì đặc sắc, không có nét riêng, hầu hết video đều đi cóp nhặt từ trên tiktok về thì sao có ăn được. Làm youtube phải có hướng đi riêng thì mới thành công, mà để có được hướng đi riêng bây giờ thật sự khó vì gần như tất cả mọi mảng bọn youtuber đời đầu nó làm hết rồi. Bạn đi sau người ta thì khó lắm nếu không tìm được nét riêng biệt.

Upvote 0
Youtube dạo này quét tới quét lui , rồi trừ view , trừ sub đủ các thứ , khó ăn lắm bạn ơi . Mình vừa bị bay kênh vì lỗi lưu lượng không hợp lệ đây !

Upvote 0
Thuật toán AI quét của Youtube bây giờ nó kiểu như "thà giết lầm còn hơn bỏ sót" quét chết nhiều kênh với lại ko bị bay kênh thì lại ăn gậy của nó từa lưa hết...

với Youtube nên có ý tưởng hợp lý ko còn như xưa mà chơi theo dạng clone video về Kênh đâu.

giờ Clone về dễ chết lắm.

Upvote 0
Thực ra em đã thử làm ytb mà thất bại r :<< mấy bác có ý định book xem qua 2 video của em

Nhìn video ngon nhỉ...ý em là gái ngon ko à nha. =D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom