• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Máy Ảo BlueStacks Chiến Featurepoints (đã có cách Fake IP)

lúc trước mình có cài thử ...mà cài featurepijnts vào cái màn hình nó đen thui à :(
bạn làm được à? inbox mình với nha ....
Bạn mua thử cái màn hình trắng xem sao

chủ thớt cho mình xin cái yh hỏi chút dk ?? mình cài bluestacks nó toàn báo lỗi card màn hình ko à bạn teamview giúp mình với :(

chủ thớt cho mình xin cái yh hỏi chút dk ?? mình cài bluestacks nó toàn báo lỗi card màn hình ko à bạn teamview giúp mình với :(
bạn dùng win ji car màn hình on hay rời. hãng car là ji.(bạn nên đọc kĩ lại những cái mình đã nói ở trang 1 nhé) nếu có ji bạn cứ hỏi trực tiếp trên này mình ko giúp được sẽ có bạn khác jup. mình ghét dùng YH lắm bạn thông cảm heng

bạn dùng win ji car màn hình on hay rời. hãng car là ji.(bạn nên đọc kĩ lại những cái mình đã nói ở trang 1 nhé) nếu có ji bạn cứ hỏi trực tiếp trên này mình ko giúp được sẽ có bạn khác jup. mình ghét dùng YH lắm bạn thông cảm heng
bạn teamview giúp mình dc ko , mình xài win 7 , notebook mình lên web của intel update trực tiếp driver mới nhất rồi mà vẫn ko dc , tìm google nát luôn mà ko biết cách khắc phục

bạn teamview giúp mình dc ko , mình xài win 7 , notebook mình lên web của intel update trực tiếp driver mới nhất rồi mà vẫn ko dc , tìm google nát luôn mà ko biết cách khắc phục
hiện tại mình đang dùng máy của người khác dùng 3g nên ko teamview cho bạn được có ji mai mình về mình xem bạn thế nào. nhưng nếu bạn dùng notebook thì bạn vào trực tiếp trang chủ của hãng máy của bạn xem nó sport cho car màn hình của bạn ko.(car on intel thì thằng win 7 đã hỗ trợ nên chắc chắn là bạn cài được nhé)

hiện tại mình đang dùng máy của người khác dùng 3g nên ko teamview cho bạn được có ji mai mình về mình xem bạn thế nào. nhưng nếu bạn dùng notebook thì bạn vào trực tiếp trang chủ của hãng máy của bạn xem nó sport cho car màn hình của bạn ko.(car on intel thì thằng win 7 đã hỗ trợ nên chắc chắn là bạn cài được nhé)
giúp tui xíu thôi 5 phút thôi tui điên lắm rồi tìm đũ mọi cách lên web của nó update driver mới rồi mà vẫn bị :mad:

đã ref cho bạn , ch mình xin kn chiến FP với mail : [email protected] . Có sẵn HMA mong pro chỉ bảo thêm . Thank

dùng HMA mà fake, cái này mình chơi có 1 tuần, giờ nghỉ roài, có trò khác thu nhập tốt, máy chạy nhẹ mà nhanh :))
Mình cũng có HMA pro chỉ cho mình với được không , kiếm cơm qua ngày

bạn ơi bạn có thể chia sẻ cho mình cách fix lỗi này đc không
+ không cài được Blu bằng cách cài win lên virtual box rùi cài blu lên đó ( tại vitual ko cài được driver màn hình)
My mail:[email protected]

bạn ơi bạn có thể chia sẻ cho mình cách fix lỗi này đc không
+ không cài được Blu bằng cách cài win lên virtual box rùi cài blu lên đó ( tại vitual ko cài được driver màn hình)
My mail:[email protected]
dung VMware Workstation ấy bạn ah nhiều tiện ích hơn và dễ sử dung hơn nhiều so với virtual box :)

làm sao cho đủ min vậy mấy bác :(

Sao mình dùng sock vip72 để fake mà trong bluestack nó ko ra us nhỉ :v

giúp tui xíu thôi 5 phút thôi tui điên lắm rồi tìm đũ mọi cách lên web của nó update driver mới rồi mà vẫn bị :mad:
Mình đoán bạn bị Error 25000
Bạn thử cách này xem :
http://www.mediafire.com/?a4p5bo28beggg2j
dung VMware Workstation ấy bạn ah nhiều tiện ích hơn và dễ sử dung hơn nhiều so với virtual box :)
Thanks bạn.Mình dùng thử VMW rồi.Cài win lỗi tùm lum sau đó mới chuyển qua VB thì gặp cái lỗi error 25000 trong máy ảo.
Để vọc thử lại VMW xem :)

Last edited:
ram 1G chip Atom giả lập để làm đc ko vậy các bác ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom