Tutorial Máy Ảo BlueStacks Chiến Featurepoints (đã có cách Fake IP)

Sau một thời gian mày mò tìm kiếm cách Fake Ip cho BlueStacks để chiến em FeaturePoints em đã có một số kinh nghiệm và cách để chiến em này trên máy ảo. Hi hi có thể đây không phải xa lạ với nhiều người nhưng với một số người (như mình trước đây) đây vẫn là điều bí mật nên mình xin phép chia sẻ qua mail. Bác nào reg cho em em sẽ gửi chia sẽ. cảm ơn mọi người đã quan tâm

đăng kí theo Code của em.
Referral code:
MR3RW3
PS: con lap với con iphone của em 2 ngày cày dc 10$ ( tại mỗi ngày mỗi em được khoảng 1500 p nên ko rút được)
Em sẽ check vào khoảng 8h tối và gửi mail cho mọi người ( tại buổi ngày bận đi làm nên check mail không tiện)
Mình sẽ ref cho bạn, pm mình cách fake ip cho bluestack nhé [email protected]

Sau một thời gian mày mò tìm kiếm cách Fake Ip cho BlueStacks để chiến em FeaturePoints em đã có một số kinh nghiệm và cách để chiến em này trên máy ảo. Hi hi có thể đây không phải xa lạ với nhiều người nhưng với một số người (như mình trước đây) đây vẫn là điều bí mật nên mình xin phép chia sẻ qua mail. Bác nào reg cho em em sẽ gửi chia sẽ. cảm ơn mọi người đã quan tâm

Referral code:
MR3RW3
PS: con lap với con iphone của em 2 ngày cày dc 10$ ( tại mỗi ngày mỗi em được khoảng 1500 p nên ko rút được)
Em sẽ check vào khoảng 8h tối và gửi mail cho mọi người ( tại buổi ngày bận đi làm nên check mail không tiện)
biết share private vậy là tốt

Referral code:
MR3RW3

Gõ đi gõ lại : MR3RW3

Đều báo code ko tồn tại.

Tiện đây xin guide luôn, email mình : [email protected]

MS3RW3 Code đó của mình hi hi sory mọi người đang chuẩn bị tut rùi mà chả thấy ma nào reg cho mình cả đang định vứt đi

Thớt bày cách cài BlueStacks với. Máy E2140. Ram 2 Bg. VGA on Main cài báo lỗi Graphic. Mong thớt cùng mọi người chỉ giáo

Câu ref àh :))
Ai cần soft fake IP trên máy tính thì pm yh: thjenthan.cojtran
ps: nếu muốn thì có thể làm việc nhóm

Thớt bày cách cài BlueStacks với. Máy E2140. Ram 2 Bg. VGA on Main cài báo lỗi Graphic. Mong thớt cùng mọi người chỉ giáo

Cài như bao chương trình khác. 1 enter, 1 acept, 2 next và 1 finish. Nhắm mắt mà cài vì nó quá dễ.
P/s bạn cần đổi máy rồi cài.

mấy bản mới còn dính checkAV nữa
ai có dùng antivirus thì down bản 0.7.7.819 trở xuống
mấy bản mới ép nó cài được đấy nhưng mở lên toàn loading và loading 4ever =]]
fake ip thì cứ vpn mà chiến ngon =]]
p/s: ai còn trò nào ngon bày em chơi kiếm cháo với nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973