Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

sau 2 đêm đầu tư đã lên dc 49 point arena. đêm nay mua cafe và báo để duy trì vị trí thôi.

Haizzz, sáng nay phải lên trường nên ngại dậy sớm đánh Arena quá, vẫn dậm chân 37 điểm, mai quyết lên > 42 điểm :(

làm sao để chuyển đổi từ ron sang euro để rút vậy ,và sau khi mua đc sữa thì có cần mua báo nữa ko vậy

cho mình hỏi là mình vừa tham gia mà đăng kí us thì cứ mỗi ngày fight 10 lần rồi work rồi mua 1 sữa 0.8 là xong à....ko cần phải làm j thêm nữa à....

làm sao để chuyển đổi từ ron sang euro để rút vậy ,và sau khi mua đc sữa thì có cần mua báo nữa ko vậy

Chuyển Ron -> Gold rồi mới sang Euro, 1 ngày bạn mua cả báo và sữa rồi mới Fight :)

- - - Updated - - -

cho mình hỏi là mình vừa tham gia mà đăng kí us thì cứ mỗi ngày fight 10 lần rồi work rồi mua 1 sữa 0.8 là xong à....ko cần phải làm j thêm nữa à....

Uh, bước đầu kiếm vốn chỉ cần vậy thôi bạn :D

quái lạ ko hiểu tại sao hôm nay báo của mình ko được lên trang home, mặc dù đã tạo 1 tờ mới và public rồi...............

Nightmare biết chỉ dùm với :)

mỗi ngày mình tạo 1 tờ báo, khi tạo tờ báo Man City dùng lương cực "khủng” chèo kéo Ronaldo rõ ràng là có chỗ public rồi, mà ko hiểu sao h vào nó toàn báo ko được public nữa.
Save your article. Your article will be saved, but it will not be published. You must publish it. If you already publish an article today, the current article will not be on the market. You will have to wait a new day to republish it, but the republish date will be the same date of the first publishing.

Ảnh đây, a e xem rồi giúp mình với.
i2.upanh.com/2013/0711/08/56758016.1.jp

Như trong hình thì là bạn Publish còn j, bạn thử xem có check phần International Publish ko, có đặt giá Gold ko.

Như trong hình thì là bạn Publish còn j, bạn thử xem có check phần International Publish ko, có đặt giá Gold ko.

Mình ko đặt giá gold. và h vào edit thì ko còn phần public nữa, chẳng hiểu bị làm sao, chán :-<

Mình nghĩ như thế này là publish rồi, ko hiểu sao nó ko hiện ra, nhg ko sao, hôm sau bán cũng đc, ko bị lỗ nên ko lo :D

hôm nay chơi usa ngày thứ 4 rồi , cứ tiếp tục chơi đến ngày thứ 10 theo chiến thuật , sữa 3 sao , fight , world ,.

rồi sau 10 ngày làm gì nữa thớt nhỉ ?

Kết hợp Cuisine Product nếu giá hợp lý và chiến đến khi có vốn để mở công ty hoặc có thể tham gia Arena, chắc cũng mất thời gian kha khá đó :D

khi nào mới đủ 8ero như bác thớt đây :binhsua46: 3 ngày rồi ron 1.9

Cái đó là mình nạp vào mà chưa xài hết đó chứ, xong rồi thay đổi quyết định là để tiền rút về kiếm Proof cho ae nên mình ko xài nữa, chứ làm sao kiếm đc chừng đó :D

Mà 1,9 Ron là từ mai có thể vừa mua Sữa vừa mua báo rồi, tốc độ của bạn sẽ tăng lên nhanh thôi, sang hôm sau nữa thì mua thêm cái Cuisine nữa là đẹp :D

hôm nay là hôm thứ 4 rồi này , total usd là 9.5 , giờ cứ mua sữa 3 sao rồi fight xong world à chủ thớt ?

USA nhé

USA mình ko nắm đc giá cả, bạn cứ xem các thứ đem lại Energy giá bao nhiêu, áp dụng bảng tính để xem có tăng lợi nhuận của một ngày lên ko rồi làm, bạn tìm mọi cách để nâng lợi nhuận trong ngày lên

ọc thế phải tự lực cánh sinh rồi , thôi kệ , đủ 10 ngày sẽ bắt đầu ngâm chiến thuật mới ^^

10 ngày chắc > 20$ roài ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,879
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back