Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Để lộn Cty bán báo là US có cách nào sửa lại thành Romania hay xóa cty rồi tạo lại k

hình như vào war phải có 1 đồ att, 1 đồ def và 20 ene thì phải.
Xem quỹ War của VN thì thấy đi đánh ko ăn thua, ko biết quỹ Medal có ngon ko, ở Romania bán 1 Medal đc 0.23 Euro đó, c click vào xem bán Medel cấp thấp nhất đc bao nhiêu rồi lựa mà đi War

Novice 2 , 1 ngày 0.2EU, chủ thớt thì còn thế ae ref ko bik khi nào đủ 20EU mà rút :-S

Thì cũng từ từ bạn, game này lâu dài mà, đâu phải là ăn ngay, nó vẫn mang hơi hướng 1 game hơn, giống Zeek ngày xưa cũng phải nuôi nửa năm trời mới đc ăn đấy chứ ;))

Nếu hôm nay mình fight Area rồi ngày mai nghỉ thì có bị mất point không ?

- - - Updated - - -

Sao ở VN không ai bán sữa hay vũ khí hết nhỉ :binhsua46:
Từ từ bạn, rồi sẽ đến ngày VN sản xuất súng đi war với Trung Quốc nhé ! :binhsua50:

war gì giống như 2 thằng lớn đánh nhau để chiếm thuộc địa thế nhỉ.

war gì giống như 2 thằng lớn đánh nhau để chiếm thuộc địa thế nhỉ.
Chuẩn rồi chứ dân VN có ai đủ khả năng ra đánh nhau được. Giống như Nhật Pháp đánh nhau và hành động của chúng ta:binhsua52:

0.22 Euro 1 medal cấp thấp :( win mới dc medal đúng ko ?

Ko phải Win mới đc Medal đâu, trong 1 trận nếu gây dame > 10k thì sẽ đc 1 Medal cấp đó, 30k sẽ đc Medal cấp 2, mình chưa biết nó tính dame kiểu j, nhg hôm War thì mình dùng 2 vũ khí 3 sao, 1 phòng thủ 3 sao mà đc 10k1 dame, chả hiểu sao

VN ít quá nên tính ra đầu tư vô bán sợ ko đủ thu hồi vốn :(

Tại số lượng người chơi thực chưa cao, dân số tuy tăng từ 120-190 trong thgian gần đây nhg số lượng acc active thực chỉ khoảng 25-40 acc, nên điều đó làm cho tình hình kinh tế chưa thực sự khả quan

Nên nếu đầu tư mình nghĩ là nên đầu tư vào Arena khi đã có mức thu nhập kha khá sẽ tốt hơn :)

1 ngày sáng mình mua 1 cuisine + 1 milk + 10 báo để đi fight ổn không bác, sáng mai tính làm thử, giờ mới có 5 RON chưa đủ chiến arena :binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,950
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week