Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

sao mua 10 báo + 1 sữa mà chỉ đc 8.7 e thui nhỉ

Mỗi tiếng bị giảm % energy
Mua đúng lúc nhảy 7h k đc 9 là phải

njghtmare ráng về VN làm cái công ty sữa bán kiếm ít energy với :D

Mình đang băn khoăn, ko biết chiến thật nhanh rút Proof về cho ae trước cái đã, hay là tái đầu tư nữa... vì phải có người đc Pay đã, ko nhỡ làm công sức ae uổng phí cũng mệt :)

Mình đang băn khoăn, ko biết chiến thật nhanh rút Proof về cho ae trước cái đã, hay là tái đầu tư nữa... vì phải có người đc Pay đã, ko nhỡ làm công sức ae uổng phí cũng mệt :)

Duyệt luôn... chiến cái chi cũn có cái để khích lệ tinh thần...

chuẩn luôn bác đánh nhanh cho anh em xem cái proof cái cho nó thêm niềm tin :D

Uh, vậy thì tập trung chơi rút tiền về vậy, chắc 1,5 tháng nữa mới có proof @@

Chỉ là một game mang hình thức kinh doanh một chút, xem lẫn tính đầu tư và một chút MMO nhg cũng khiến mình trằn trọc, suy tính. Mình sẽ làm j vs nó đây, sẽ làm thế nào... Nhg nên thế, chỉ như thế mới thấy gắn bó và hiểu sâu về nó hơn. Cố lên, mong 1 tháng nữa sẽ đủ 20€ Withdraw thử cho ae :)

34 Arena points rồi, phấn đấu lên 42 point nào, mục tiêu trụ hạng > 64 point =))

Đã ai thử wars chưa ? Sao mình cứ vào là bị "You are not a member of an organization so that you cannot open an war against a country." nhỉ ?

Đã ai thử wars chưa ? Sao mình cứ vào là bị "You are not a member of an organization so that you cannot open an war against a country." nhỉ ?

War bạn chỉ tham gia khi Quốc gia bạn bị đánh thôi, còn tấn công nước khác thì phải Join 1 tổ chức và tổ chức đó gây War, khi nào có thư báo Quốc gia chiến tranh trong Alert thì có thể đi đc

War bạn chỉ tham gia khi Quốc gia bạn bị đánh thôi, còn tấn công nước khác thì phải Join 1 tổ chức và tổ chức đó gây War, khi nào có thư báo Quốc gia chiến tranh trong Alert thì có thể đi đc
Anh em cùng nhau gây dựng Việt Nam thật mạnh để đi gây war với Trung Quốc nào :binhsua79:

Hnay thấy có bạn abstyle đi Arena đc 0.08 Euro rồi, cố lên rank 2 hoặc rank 3 nha ;))

Hnay thấy có bạn abstyle đi Arena đc 0.08 Euro rồi, cố lên rank 2 hoặc rank 3 nha ;))

đêm đầu tiên mình cũng đi thử và lúc đó chưa có hướng dẫn đi arena của cậu, mình cũng nhận ra là nên rình đánh mấy thằng point cao để lên cho nhanh :))
đêm đầu dc 6 point, đêm qua đầu tư làm 1 phát lên 31 point, rồi bị đánh 1 phát còn 29 point.

withdraw dc nhớ hỗ trợ cho a e chút :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week