Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Bạn đọc kỹ #1 phần hướng dẫn mở công ty báo nhé, mình đã nói đầy đủ rồi đó :D, dễ thôi, quan trong là có 2 gold :D

- - - Updated - - -

Hnay đi War đc 1 Medal rồi, tích 2 cái nữa lên Rank + 10% dame :D

Medal là cái gì thế bác :)

Medal là cái gì thế bác :)

Medal người Nam gọi là Mề Đay, còn có tên gọi khác là Huân Chương, có tác dụng tăng hạng và có thể bán lấy Euro, chỉ nhận đc khi tham gia War

- - - Updated - - -

cho hỏi là vào chỗ mua báo xong rồi sao nữa ko thấy gì cả
hiện mỗi cái hình báo với cái vote với cái close
chọn close ra ngoài thì cái báo nó hiện chữ view RON ko thấy trừ

View tức là bạn đã mua tờ báo đó rồi, bạn mua tờ khác xem, khi mua thì Energy cua bạn tăng lên 0.3 điểm nhé

chơi 2 ngày dc 3.08 $ , mình chơi bên us ^^

tháng sau khi đủ kinh tế sẽ chuyển về vn xây dựng cơ chế :binhsua146:

chơi 2 ngày dc 3.08 $ , mình chơi bên us ^^

tháng sau khi đủ kinh tế sẽ chuyển về vn xây dựng cơ chế :binhsua146:

2 ngày 3$ là nhanh rồi, cố gắng rồi về VN lật đổ chế độ phong kiến cũ kỹ tồi tàn ;))

Chia sẻ bí quyết của bạn đi. Mình chơi 3 ngày chỉ đc 2.6$ tính cả bonus !

mình chơi bên us , ngày đầu cậu fight hết xong work , xong qua ngày 2 mua ly sữa 3 sao , rồi fight 10 trận , xong work

và ngày 3 cũng thế ^^ , là lên vèo vèo vèo , khi nào thấy đủ rồi thì làm như #1 của thớt đi đánh arena ^^

2 ngày 3$ là nhanh rồi, cố gắng rồi về VN lật đổ chế độ phong kiến cũ kỹ tồi tàn ;))

Âu cơ , giờ chỉ cần thời gian thôi :binhsua141:

mình chơi bên us , ngày đầu cậu fight hết xong work , xong qua ngày 2 mua ly sữa 3 sao , rồi fight 10 trận , xong work

và ngày 3 cũng thế ^^ , là lên vèo vèo vèo , khi nào thấy đủ rồi thì làm như #1 của thớt đi đánh arena ^^

Âu cơ , giờ chỉ cần thời gian thôi :binhsua141:
Ừ nhỉ mình k mua sữa, mà đi mua báo 10 tờ + có 3enrgy . Mua sữa + 5E phải k cậu

Ừ nhỉ mình k mua sữa, mà đi mua báo 10 tờ + có 3enrgy . Mua sữa + 5E phải k cậu

ọc , us mà cậu đi chiến báo là xong rồi :binhsua76:

vào local market chọn ly 3 sao mua 1 cái rồi fight

cho mình hỏi cái là reg bằng IP USA rồi log bằng IP Việt Nam chơi có được không nhỉ?

cho mình hỏi cái là reg bằng IP USA rồi log bằng IP Việt Nam chơi có được không nhỉ?

được cậu nhé , thoải mái ^^

Thông tin về phần thưởng War đã có, chúng ta làm j vs War đây nhỉ

Thanks bạn nhé, có j chưa hiểu bạn cứ post ở đây :)

c ơi.tiền ý là ở phần income hay Ron đó,minh tưởng ở khu Income mới rút ra dc tiền thật

Tất cả 3 loại tiền bên trên đều có thể quy đổi, riêng Income ko có giá trị gì nhé bạn :)

Về Arena, thớt có thể nói rõ hơn tí dc ko?
1. Vũ khí thì mình nên mua loại nào + giá ca nhu the nao thì có thể đủ sức để đi WAR
2. Bắt buộc phải vào 2h VN + phải có 5 Energy trong người thì mới nhận được Bouns ah.... Còn có cách nào dc nhận Bouns nữa ko..

Last edited by a moderator:
Trùi, như vậy là phải war vào lúc 2g sáng à?
NjGhtMaRe cho hỏi: Mình nên Work vào lúc mấy giờ (giờ VN) và Work bao lâu là tốt nhất vậy?

i3.upanh.com/2013/0709/09/56729820.nhchupmanhinh20130709162112.png?rand=0.9258892331272364
i6.upanh.com/2013/0709/09/56729823.nhchupmanhinh20130709162207.png?rand=0.5338118225336075

ngày thứ 3 chơi bên us có chiến thuật và tèn ten ^^ :binhsua90:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week