Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
mình trunh bình không nghèo không giầu thế có tốn fee không ?
ko bít bạn là ai mà cái nik bạn có thể chơi khá lâu rồi
có thể bạn đang trol mình thì phải
nếu ko phải trol thì bạn thắc mắc có thể hỏi mình
nếu bạn có tiền có thể trả tuỳ tâm còn fee hay ko thì nếu dc việc có thể tự nhận sét mà trả
còn tiền mà suport này thật sự là chỉ tôi lúc rảnh rỗi thôi ko đủ trà đá đâu

Cái ông ngaythangnam kia post nào cũng "done" "done" rồi thì biến mẹ đi, cứ reply tiếp thì "done" cái gì nhỉ? Thread chia sẻ kinh nghiệm tutorials mà cứ offtopic cãi nhau như đàn bà, lại còn cãi ngu, mệt.

Cái ông ngaythangnam kia post nào cũng "done" "done" rồi thì biến mẹ đi, cứ reply tiếp thì "done" cái gì nhỉ? Thread chia sẻ kinh nghiệm tutorials mà cứ offtopic cãi nhau như đàn bà, lại còn cãi ngu, mệt.

ko động đến cậu thì im đi cho nhờ
done

Nhắc lại lần nữa, tôi đang rình các vị cãi nhau để đeo thắt lưng đấy b-)
ôi .... có du kích tụi bây ơi ! chạy lẹ
em chuồn

đánh dấu bài này hay quá.thanks thớt

mogn cho bài này lên dc ad sticky

đã update chương mới :binhsua06:

Nhắc lại lần nữa, tôi đang rình các vị cãi nhau để đeo thắt lưng đấy b-)

đeo thắt lưng là gì đấy bác ? ăn ban ah :binhsua08:

Update mới, hóng phần tiếp theo :binhsua16:

Update mới, hóng phần tiếp theo :binhsua16:

đến phần những chuyện thị phi, và bí ẩn đằng sau màn bạc mới hấp dẫn, động chạm nhiều người cực luôn :D

hóng phần mới của bác duck nhé .. rất là tốt cho newbie :binhsua07:

hóng phần mới của bác duck nhé .. rất là tốt cho newbie :binhsua07:

Cái này mà tốt cho Newbie cái gì. Pro chưa chắc đã biết những điều duck nói. Cứ tiếp tục đi duck :)

Cái này tớ đang lên lịch viết mà duck viết hết rồi. thôi duck viết luôn đi. tớ viết cái khác :D

Last edited by a moderator:
Cái này mà tốt cho Newbie cái gì. Pro chưa chắc đã biết những điều duck nói. Cứ tiếp tục đi duck :)

Cái này tớ đang lên lịch viết mà duck viết hết rồi. thôi duck viết luôn đi. tớ viết cái khác :D

tý cứ copy hêt cái này vô zoom cho tiện, ai chứ đại tỷ thì của em cũng là của tỷ mà :D tỷ cứ viêt tẹt đi, em chắc bận lâu mới ra chap

:m190: nên bổ sung là 1 số wed có thể tự làm sever cho mình ( nghĩa là sever trùng với tên site à ) VD https://perfect-inv.net :m003: dù vẫn chưa hiểu cái này lắm à

:m190: nên bổ sung là 1 số wed có thể tự làm sever cho mình ( nghĩa là sever trùng với tên site à ) VD https://perfect-inv.net :m003: dù vẫn chưa hiểu cái này lắm à

bạn đọc chưa kỹ rùi, server trùng tên site chính là server riêng đó, đọc lại phần blacklotus đi nha

bao lâu nữa mới có chap mới thế bác duck :binhsua04:

vào đọc comment mà buồn cười vãi thế =)))))))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom