Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
Thanks bác nhiều nhé,kinh nghiệm quá bổ ích cho các newbie :D

cám ơn bà con đã ủng hộ , :D đang biên tập sắp tới ra tiếp các chương sau :binhsua162:

thanks bác duck ;;)
mà cho mình hỏi mấy bác trên dự đoán số thank làm gì thế? có event trúng thưởng hả? :m193:

event của pro Iris tổ chức cho vui đó mà :D 3 người dự đoán đúng trúng giải

chủ thớt là người rất có kinh nghiệm, tks

:m190: có 2 câu hỏi lớn muốn hỏi - dù gọi như là biết cũng kha khá
là sao biết đc site này dùng SCRIPT của thằng nào và nó dùng DESIGN của ai à :D hì - nhất là cái design à :m003: mình biết là nhiều nhưng rất khó để biết à - vì nó ko có link check giống như script - cần xin 1 ít mẹo à

:m190: Có 2 câu hỏi lớn muốn hỏi - dù gọi như là biết cũng kha khá
là sao biết đc site này dùng script của thằng nào và nó dùng design của ai à :d hì - nhất là cái design à :m003: Mình biết là nhiều nhưng rất khó để biết à - vì nó ko có link check giống như script - cần xin 1 ít mẹo à
hởi làm quái j cái đó vì pay hay ko do adm hết mà
NÊN NHỚ SITE CHỈ LÀ CÔNG CỤ GIAO TIẾP
CÒN ĐẦU TƯ NHIỀU THÌ SITE ĐẸP HOÀNH TRÁNG THÔI

là sao biết đc site này dùng SCRIPT của thằng nào và nó dùng DESIGN của ai à :D hì - nhất là cái design à :m003: mình biết là nhiều nhưng rất khó để biết à - vì nó ko có link check giống như script - cần xin 1 ít mẹo à

theo kinh nghiệm thôi cậu à.

NÊN NHỚ SITE CHỈ LÀ CÔNG CỤ GIAO TIẾP
CÒN ĐẦU TƯ NHIỀU THÌ SITE ĐẸP HOÀNH TRÁNG THÔI

tôi biết bạn là 1 trong những người tuyển đệ với giá 5$ 1 người, theo tính chất bắc cầu, bài tôi động đến bát cơm của bạn , nên bạn chỉ chực ở đây ném đá hội nghị và ko bấm thanks. :binhsua146:

còn nói cái câu pay hay ko pay do admin thì bạn tuyển đệ làm quái gì nữa, khổ thân tụi đệ theo bạn, mât tiền ngu rùi, khi thầy mình ko bít tý gì, pay hay ko phụ thuộc admin thì thà đưa tiền thẳng cho admin còn hơn, đưa tiền cho bạn chỉ làm gì khi bạn nói cũng tùy admin, khác nào chơi xổ số :binhsua146: đọc kĩ đoạn màu đỏ trang 1 nhé

script thì bạ chơi lâu quen mặt hết mà, ko thì check như mình chỉ.

design thì khi nào rảnh mình update những phong cách quen thuộc của các thằng mình đã liệt kê cho, nói chung nhiều nhiều lắm khó kể hết đc

một vài ví dụ cho bạn

Primeg hãng này design site nào nguyên mới sẽ để logo của mình ở góc dưới site ví dụ : http://perfect-inv.net

Weballience: có thể xem qua các site sau: phong cách trung tính, hay chọn màu ghi xám ví dụ những site sau

phong cách wemake màu đỏ và các đường gấp khúc :

Last edited by a moderator:
tôi biết bạn là 1 trong những người tuyển đệ với giá 5$ 1 người, theo tính chất bắc cầu, bài tôi động đến bát cơm của bạn , nên bạn chỉ chực ở đây ném đá hội nghị và ko bấm thanks. :binhsua146:

còn nói cái câu pay hay ko pay do admin thì bạn tuyển đệ làm quái gì nữa, khổ thân tụi đệ theo bạn, mât tiền ngu rùi, khi thầy mình ko bít tý gì, pay hay ko phụ thuộc admin thì thà đưa tiền thẳng cho admin còn hơn, đưa tiền cho bạn chỉ làm gì khi bạn nói cũng tùy admin, khác nào chơi xổ số :binhsua146: đọc kĩ đoạn màu đỏ trang 1 nhé

script thì bạ chơi lâu quen mặt hết mà, ko thì check như mình chỉ.

design thì khi nào rảnh mình update những phong cách quen thuộc của các thằng mình đã liệt kê cho, ví dụ

Primeg hãng này design site nào nguyên mới sẽ để logo của mình ở góc dưới site ví dụ : http://perfect-inv.net

Weballience: có thể xem qua các site sau: phong cách trung tính, hay chọn màu ghi xám ví dụ những site sau

phong cách wemake màu đỏ và các đường gấp khúc :

sorry bạn đã nhầm
vì tôi không tuyển đệ chỉ dạy cho ai có nhu cầu thôi
xong là xong ko liên quan j hết và bài bạn viết chẳng ảnh hưởng j tới tôi
và ném đá topic ư bạn lại nhầm tiếp
còn về bấm thank ư tôi sẽ bấm thank khi nó có ích với tôi
còn về điều bạn nói thì chẳng có y nghĩa j với với tôi thì sao toi phải bấm
còn nói tôi ngu hả có thể bạn rất khôn đấy
mà tôi cũng thấy bạn khôn thật
hazz chả giải quyết j đâu
tôi không tranh khôn hay dại
còn bạn viết thì tôi cũng đủ hiểu bạn là tới đâu
cũng vậy cả thôi chết như dạ . theo tôi không nhầm bạn không phải là 1 người thành công vì hyip.
nói thế thì bạn có thể hiểu dc tôi có thể nhìn sao về bạn
donee

Tuyển đệ 5$/người có là gì đâu, vào nhóm tôi mất tận 10$ đây này duck :)) số người pm yahoo tôi xin vào nhóm tôi hàng ngày vẫn nhiều, thậm chí tôi còn phải giới thiệu sang hyip-zoom cho các pro bên đấy chỉ dạy giùm đó =))

Tuyển đệ 5$/người có là gì đâu, vào nhóm tôi mất tận 10$ đây này duck :)) số người pm yahoo tôi xin vào nhóm tôi hàng ngày vẫn nhiều, thậm chí tôi còn phải giới thiệu sang hyip-zoom cho các pro bên đấy chỉ dạy giùm đó =))
tôi nói thật chứ bạn thu 10$ tôi là newbie tôi còn thấy quá rẻ đấy
thà mất 10$ còn hơn tự mò tự mò mất tầm 1 đến 2 năm kn mà chưa chắc đã khôn
mất 10$ mà có kn thì chẳng phải quá rẻ sao
mà thớt này mình chả động j mà tự giật mình nói thế mới lạ chứ

vấn đề là trình độ bác ạ, 10$ của bác nó đáng chứ ko như thằng kia :binhsua146: hẳn bác còn nhớ cái topic phì cười này : http://mmo4me.com/showthread.php?125132-cac-pro-ranh-thi-ghe-doc-ti-nhe/page5

còn về bấm thank ư tôi sẽ bấm thank khi nó có ích với tôi
còn về điều bạn nói thì chẳng có y nghĩa j với với tôi thì sao toi phải bấm

cậu ko thấy có ích thì la liếm trong này làm gì vậy :binhsua146:

vấn đề là trình độ bác ạ, 10$ của bác nó đáng chứ ko như thằng kia :binhsua146: hẳn bác còn nhớ cái topic phì cười này : http://mmo4me.com/showthread.php?125132-cac-pro-ranh-thi-ghe-doc-ti-nhe/page5

cậu ko thấy có ích thì la liếm trong này làm gì vậy :binhsua146:
tôi không bao h la liếm hay jj
mà la liếm chỉ dành cho tró mà bạn dùng từ này => bạn rất giống và thích hợp với từ đó
tôi thấy có người thắc mác thì tôi trả lời thôi . ko bất cứ topic nào . tôi chỉ trả lời về nhừng gì tôi biết và không giấu diếm
cũng như giúp người khác cũng là chém gió cho vui
nguyên tắc của tôi là không động đến ai ko thích cãi vã vì
tôi thấy nó ko giải quyết j cả
còn cậu nói theo kiểu đó đủ hiểu rồi còn non lắm chưa khôn dc đâu

Cẩn thận trong từng lời nói nhé các bác. Cẩn thận lại đeo thắt lưng vì tội gây rối trật tự công cộng nhé.

- - - Updated - - -

Hôm nay mình có 3-4 bác pm mình xin vào nhóm, mình bảo là sang zoom chơi với các pro bên đấy, bảo pm yahoo admin bên đấy tạo nick cho mà không biết admin có tạo chưa nữa. Có gì bác duck nhắc hộ nhé. Các pro bên zoom 1 tháng thu nhập 3-4 $ thì cho các anh chị ý chơi theo phong trào với.

mà la liếm chỉ dành cho tró mà bạn dùng từ này => bạn rất giống và thích hợp với từ đó
tôi thấy có người thắc mác thì tôi trả lời thôi . ko bất cứ topic nào . tôi chỉ trả lời về nhừng gì tôi biết và không giấu diếm
nguyên tắc của tôi là không động đến ai ko thích cãi vã vì
tôi thấy nó ko giải quyết j cả
còn cậu nói theo kiểu đó đủ hiểu rồi còn non lắm chưa khôn dc đâu

ừ thì cậu gọi tôi tró, còn non và xanh gì cũng đc, chứ tôi rảnh đâu mà chấp :binhsua146: quan trọng là trong lòng mọi người họ quý mến tôn trọng ai, cần thì nhờ bác last lâp thớt bình chọn cậu vơi tôi ai giống người hơn là bít ngay ý mà :binhsua146: cậu xem lại câu trả lời của cậu cho người ta, chắc đây là trả lời ko giấu diếm mà người đặt câu hỏi cần đây : :binhsua146:

cậu ăn scam chết như rạ, ko thành công sao rồi lại suy bụng ta ra bụng người thế , :binhsua146:còn tôi thành công hay ko thì mọi người biết, tôi ko pải khai với cậu , tôi kiếm vài đồng tiền lẻ thôi ý mà :binhsua146:

cũng vậy cả thôi chết như dạ . theo tôi không nhầm bạn không phải là 1 người thành công vì hyip.

ừ thì cậu gọi tôi tró, còn non và xanh gì cũng đc, chứ tôi rảnh đâu mà chấp :binhsua146: Quan trọng là trong lòng mọi người họ quý mến tôn trọng ai, cần thì nhờ bác last lâp thớt bình chọn cậu vơi tôi ai giống người hơn là bít ngay ý mà :binhsua146: Cậu xem lại câu trả lời của cậu cho người ta, chắc đây là trả lời ko giấu diếm mà người đặt câu hỏi cần đây : :binhsua146:

Cậu ăn scam chết như rạ, ko thành công sao rồi lại suy bụng ta ra bụng người thế , nghĩ ai cũng chơi kém như vậy :binhsua146:còn thành công hay ko thì mọi người biết, tôi ko pải khai với cậu :binhsua146:

ko thích cãi vã
done

có tốn fee không bạn :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,795
Latest member
glowbon140

Most viewed of week