Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
Mình thấy đây cũng chỉ là phần Lí thuyết thôi
Tham gia HYIP được 1 thời gian thì thấy lí thuyết này cũng khó thực hiện được
Có những trang được đầu tư rất bài bản ....Sống cũng được trên 6 tháng nhưng cuối cùng vẫn scam

Điển hình là 2 trang mình tham gia vô : Carbonbookers.com
Và malaysian-inc.com

Lỗ cũng chừng hơn 200$
Quá tin tưởng bởi giao diện , bọn nó pr tốt , có ddos , plan hợp lí ...Sau cũng không tránh khỏi

Các bạn newbie HYIP nên chơi thì cứ nghĩ : " Mình đang đánh 1 canh bạc .... Tỉ lệ thắng cao hơn đối phương 1 ít mà thôi "

Site ngon , Plan ngon đến đâu , chỉ cần thằng admin thích là scam ...... :-<

Nó không phải lý thuyết đâu bạn, bạn hơi sai lầm rồi đó, nhưng thực tế nó cũng chẳng có tác dụng gì cho newbie hết cả, vì newbie xem song cũng chỉ vậy thôi, nó không hướng dẫn họ cụ thể phải chơi như nào, kiểm tra ra làm sao và những site như nào là thực sự tốt để chơi mà giảm thiểu được rủi ro khi đầu tư. Newbie làm sao mà hiểu hết được trừ những người đã từng chơi hyip rồi.

Và theo ý kiến của mình, bài này chỉ tốt cho các admin và những người có ý định làm site thôi và chủ thớt chắc cũng phải là đã từng làm site rất nhiều rồi nên mới có tầm hiểu biết như vậy, đặc biệt là về giá trị của site. Còn mình gà, mình chịu các khoản này, nhưng công nhận cũng có chút ích cho mình trong việc phân tích site mới!!!!!!!!!

Trong lĩnh vực hyip nhiều khi site đầy đủ các thứ thật là tốt như SSL, DDos, Licensed và pr tốt cũng chưa nói nên được điều gì cả vì khi một khi nó đã scam thì lãi chút nó cũng scam không có gì là lạ hết nên chọn site còn phụ thuộc rất nhiều yếu tố nữa và yếu tố về kinh nghiệm là rất quan trọng và bạn phải chơi lâu năm, mất mát nhiều thì bạn mới ngộ ra được!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Có những trang được đầu tư rất bài bản ....Sống cũng được trên 6 tháng nhưng cuối cùng vẫn scam

Và malaysian-inc.com

Lỗ cũng chừng hơn 200$
Quá tin tưởng bởi giao diện , bọn nó pr tốt , có ddos , plan hợp lí ...Sau cũng không tránh khỏi

Các bạn newbie HYIP nên chơi thì cứ nghĩ : " Mình đang đánh 1 canh bạc .... Tỉ lệ thắng cao hơn đối phương 1 ít mà thôi "

Site ngon , Plan ngon đến đâu , chỉ cần thằng admin thích là scam ...... :-<

Như trang KAD gì đó các pro nhận định ghê lắm, quảng cáo ghê lắm, xem được mấy ngày ??? trong cuộc chơi đó ai là người thắng và ai là người mất ? nói chung là hyip không phải cuộc chơi lý thuyết :))

Như trang KAD gì đó các pro nhận định ghê lắm, quảng cáo ghê lắm, xem được mấy ngày ??? trong cuộc chơi đó ai là người thắng và ai là người mất ? nói chung là hyip không phải cuộc chơi lý thuyết :))

Để bắt 1 mẻ cá lớn mà ......

Giờ newbie muốn chơi thì hướng tới những trang chạy tầm hơn 1 năm mà chơi cho an toàn nhé , ít nhất trong canh bạc đó tỉ lệ tháng sẽ cao hơn

HYIP không phải trên lí thuyết , mà là thực tế , là tiền thật , scam thật

Và malaysian-inc.com

Lỗ cũng chừng hơn 200$

malaysian-inc.com mà bạn còn chê đc thì bó tay bạn . 6 tháng mà còn chê đc nữa. Lỗ

Bạn nói malaysian-inc lỗ 200$ rồi chê nó, xin hỏi bản thân bạn theo malay đc mấy vòng, nếu bạn đánh giá site malay thấy ngon, chơi nhiều trong vòng 3 tháng rùi, dừng sớm liệu có bị lỗ ko, hãy trách mình tham khi theo tiếp chứ ko nên trách site.

bác ơi, KAD tất cả những ai theo tôi lượt đầu dep với lượng dep nhỏ nhất đều lãi 40$ -80$, ai theo lượt 2 nữa thì huề vốn. Chỉ ai tham lam tái đấu tư chưa hết plan mới lỗ thôi. Đấy chỉ là người dep đơn thuần. Đây là site đa cấp ko pải HYIp thường nên hướng đến người chơi nào xây dựng được một hệ thống invest nhiều tầng cao sẽ lãi to. Bác ơi, nó trả lãi các cấp tận 10-5-5-5-5 đấy. đa cấp mà. Làm sao so sánh với loại site HYIP dài ngày đc. Chạy từng đấy là đủ ăn rồi còn gì bác

Mình đã ghi rõ tiêu đề là lý thuyêt thôi, áp dụng thực hành thế nào là tùy mỗi người, và pải kết hợp kinh nghiệm nữa mối quan hệ, v.v. rất nhiều thứ, nhưng nên trang bị, có còn hơn ko. Mà thực ra cái mình viết ko chỉ là lý thuyết xuông đâu mà còn là kinh nghiệm mình ghi vào đó nữa mà

Nhắc đi nhắc lại rât nhiều lần là có nhiều trường hợp cá biệt lý thuyết là sai, (thậm chí những trường họp kể trên còn ko hề sai), nên nhiều bạn lôi nhưng trường hơp cụ thể ra nói thì bó tay rùi. Người ta thống kê xác xuất trên 1 số lượng lớn chứ ko pải điển hình 1 2 cá thể.

Nhắc lại một lần nữa, áp dụng lý thuyết ko pải chỉ để chơi mà còn để dừng để chuồn đúng thời điểm, cái đó quan trọng hơn nhiều.
Site ngon ko đc quyết định bởi sống trâu sống dai, khái niệm site ngon của mình là site mình kiếm đc tiền lãi từ nhiều nó, vì áp dụng lí thuyêt và kinh nghiệm mà nhảy ra khỏi nó trước khi tàu chìm là ngon rồi.
Chơi lãi hay lỗ ra do vào ra sai thời điểm chư ko pải do site.
Một cái trò chơi mạo hiểm, thì sao cứ pải mong đợi site sống cả năm, sống lâu thì lãi cực thấp, quan trọng lợi nhuận, và thoát đc scam.

Ví dụ điển hình như những admin như liquid,crystal blue chả site nào sống quá 10 ngày, mà có ai dám nói là ko ngon ? chỉ cần trong 5 ngày bạn dễ dàng kiếm cả trăm cả ngàn từ nó. Điển hình gần đây admin liquid trở lại vơi gesmie vẫn với script tuyệt vời đó, mọi ngời đều có thể kiếm lợi vài trăm $ trong thời gian ngắn :binhsua07:

Còn site after90days, plan tận 90 đây đương nhiền pải sống lâu rùi, nhưng nhược điểm là rất lâu mới có lãi, nhỡ trong 90 ngày sự cố gì xảy ra thì tèo :binhsua53:

Nếu nhiều bạn cho rằng tất cả những gì mình truyền đạt là vô bổ và vô ích, vẫn giữ ý nghĩ "TÙY ADMIN" thì mình xin phép dừng viết tiếp tút này ở đây.
:binhsua10::binhsua10:

Một vấn đề nữa là mình ko hiểu tut này thì liên quan gì đến Zoom mà các bạn vào nói chuyện chuyển đề sang cạnh khóe zoom và so sánh zoom vơi chỗ này chỗ kia :(
Mình thấy rất buồn vì mình rất quý Tú bà . Tú bà thậm chí còn rất tự trọng mặc dù mình đã nói copy bài về zoom thoái mái, nhưng tú bà cũng ko hề cop, bạn có thể vào zoom ko thấy tút này. chứng tó tút này chả liên quan gì đến zoom cả :binhsua10:

Zoom có cả trăm members đương nhiền có cả pro lẫn newbie, vào zoom ko pải là để kiếm tiền mà là chỗ giao lưu chém gió vui vẻ là chính. ví nhu vào zoom chỉ để rủ hội chơi dota. Zoom chả đảm bảo dem lại lợi nhuận cho ai và bảo mọi người chơi theo đẻ lãi to gì cả, thậm chí chơi theo còn ăn scam thì có, nhưng mọi người vẫn vào để vui. :binhsua10: đi học đâu chỉ lấy kiến thức mà đên trường giao luu bạn bè là chín, đánh thun đấnh đáo, ghẹo cô bạn gái cùng bàn :binhsua10:
học từ bạn từ bè nữa.

trường hợp blackmoon mmo41199821, cậu ý mới 16 tuổi thôi, còn nông nổi lắm, thây bác last pro thì qua đó xin thui mà, trước nay cậu ý thấy đâu có lợi đều lăn vào cả, giờ cậu ý cũng cảm thấy bách nhục xuyên chym rùi vì bị chụp ảnh lỡ nói xấu tỷ zoom là bà rùi.

zoom có rule nào là tham gia zoom thì ko đc tham gia chỗ này chỗ nọ đâu. Bản thân tôi cũng hay la liếm qua bên blog bác last chơi, chào hỏi, hỏi thăm hoài ý mà. Vì trước nay tôi vân tôn trọng bác last như 1 tiền bối :binhsua15: chả ai ở zoom nói gì tui. :D

Phải chăng vì zoom là một nơi share FREE và tút này cũng share FREE nên làm mọi người khó chịu, xin đc thứ lỗi, mình đã ghi lời xin lỗi rõ ràng từ post 1 rồi mà :( một lần nữa xin lỗi :binhsua12:

tôi biết share cũng là đồng nghĩa với đụng tới bát cơm của một số người đang kiếm tiền trên sự gà và ngây thơ của newbie, như tuyển ref, tuyển đệ. làm site , nên mong các bác đó bỏ quá cho

Để bắt 1 mẻ cá lớn mà ......

Giờ newbie muốn chơi thì hướng tới những trang chạy tầm hơn 1 năm mà chơi cho an toàn nhé , ít nhất trong canh bạc đó tỉ lệ tháng sẽ cao hơn

HYIP không phải trên lí thuyết , mà là thực tế , là tiền thật , scam thật

Điên, chơi site chạy tầm 1 năm thì đưa tiền cho tôi, tôi trả lãi như nó mà không lo bị scam luôn.

Nếu nhiều bạn cho rằng tất cả những gì mình truyền đạt là vô bổ và vô ích, vẫn giữ ý nghĩ "TÙY ADMIN" thì mình xin phép dừng viết tiếp tút này ở đây. Các bạn hay chơi theo cách mình mún.

bác cứ viết tiếp đi bác em thấy những gì bác viết ra đều rất có ích cho người chơi hyip còn ai không muốn đọc thì cũng đừng chê người khác chắc gì những người đấy hơn được ai mà nếu có hơn thì có dám chia sẻ chút ít kinh nghiệm của mình cho mọi người không

- - - Updated - - -

Nếu nhiều bạn cho rằng tất cả những gì mình truyền đạt là vô bổ và vô ích, vẫn giữ ý nghĩ "TÙY ADMIN" thì mình xin phép dừng viết tiếp tút này ở đây. Các bạn hay chơi theo cách mình mún.

bác cứ viết tiếp đi bác em thấy những gì bác viết ra đều rất có ích cho người chơi hyip còn ai không muốn đọc thì cũng đừng chê người khác chắc gì những người đấy hơn được ai mà nếu có hơn thì có dám chia sẻ chút ít kinh nghiệm của mình cho mọi người không

malaysian-inc.com mà bạn còn chê đc thì bó tay bạn :D 6 tháng mà còn chê đc nữa. Lỗ

mình đã ghi rõ tiêu đề là lý thuyêt thôi, áp dụng thực hành thế nào là tùy mỗi người, và pải kết hợp kinh nghiệm nữa mối quan hệ, v.v. rất nhiều thứ, nhưng nên trang bị, có còn hơn ko.

nhắc đi nhắc lại rât nhiều lần là có nhiều trường hợp cá biệt lý thuyết là sai, nên nhiều bạn lôi nhưng trường họp cụ thể ra nói thì bó tay rùi. Người ta thống kê xác xuất trên 1 số lượng lớn chứ ko pải điển hình 1 2 cá thể.

Bạn nói malaysian-inc lỗ 200$ rồi chê nó, xin hỏi bản thân bạn theo malay đc mấy vòng, nếu bạn đánh giá site malay thấy ngon, chơi nhiều trong vòng 3 tháng rùi, dừng sớm liệu có bị lỗ ko, hãy trách mình tham khi theo tiếp chứ ko nên trách site.

Nhắc lại một lần nữa, áp dụng lý thuyết ko pải chỉ để chơi mà còn để dừng để chuồn đúng thời điểm, cái đó quan trọng hơn nhiều. Site ngon ko đc quyết định bởi sống trâu sống dai, khái niệm site ngon của mình là site mình kiếm đc tiền lãi từ nhiều nó, vì áp dụng lí thuyêt và kinh nghiệm mà nhảy ra khỏi nó trước khi tàu chìm là ngon rồi. Chơi lãi hay lỗ ra do vào ra sai thời điểm chư ko pải do site.

Ví dụ điển hình như những admin như liquid,crystal blue chả site nào sống quá 10 ngày, mà có ai dám nói là ko ngon ? chỉ cần trong 5 ngày bạn dễ dàng kiếm cả trăm cả ngàn từ nó. Điển hình gần đây admin liquid trở lại vơi gesmie vẫn với script tuyệt vời đó, mọi ngời đều có thể kiếm lợi vài trăm $ trong thời gian ngắn

Mình không hề chê malaysian
Nó tốt thì mình mới dám đập vô nó chứ ..... Chứ không sao mình dám đập được

Mình cũng chỉ là newbie , Chơi sớm thì không dám , chỉ dám chơi khi cảm thấy site ổn địn

Nào ngờ tưởng site ổn định thì .......

- - - Updated - - -

Điên, chơi site chạy tầm 1 năm thì đưa tiền cho tôi, tôi trả lãi như nó mà không lo bị scam luôn.

Ok ! Nói phải giữ lời

Bạn cho mình cái plan ..... Các site tốt plan thường từ 1.7 --> 2.5

Bạn cho mình mình dep vào compound 100% cuối tháng lấy luôn

Pm qua yahoo này nhé : onion.boy94

Site mình đang chơi đây : https://after90days.org/?a=account .... Trên 1 năm , Lãi 2,6% 1 ngày .... Đang theo em nó 100$ đây

Được thì mình giao cho bạn 100$ , lãi vẫn 2,6% 1 ngày .... Compound 100% .... Cuối tháng đưa mình

nói đơn giản thế thì mình bán hết nhà cửa giao tiền cho bác last rồi, lãi 2.6%/ngày + Compound 100% ~ 1000% ===> 10 tỉ thì sau 3 tháng đc 100 tỉ ak. " Làm giàu không khó "

nói đơn giản thế thì mình bán hết nhà cửa giao tiền cho bác last rồi, lãi 2.6%/ngày + Compound 100% ~ 1000% ===> 10 tỉ thì sau 3 tháng đc 100 tỉ ak. " Làm giàu không khó "

Mình đang hóng bác ấy confirm đây =]]]

Mình không hề chê malaysian
Nó tốt thì mình mới dám đập vô nó chứ ..... Chứ không sao mình dám đập được

Mình cũng chỉ là newbie , Chơi sớm thì không dám , chỉ dám chơi khi cảm thấy site ổn địn

Nào ngờ tưởng site ổn định thì .......

- - - Updated - - -

Ok ! Nói phải giữ lời

Bạn cho mình cái plan ..... Các site tốt plan thường từ 1.7 --> 2.5

Bạn cho mình mình dep vào compound 100% cuối tháng lấy luôn

Pm qua yahoo này nhé : onion.boy94

Site mình đang chơi đây : https://after90days.org/?a=account .... Trên 1 năm , Lãi 2,6% 1 ngày .... Đang theo em nó 100$ đây

Được thì mình giao cho bạn 100$ , lãi vẫn 2,6% 1 ngày .... Compound 100% .... Cuối tháng đưa mình

15% / tháng. Không compound. cảm thấy ok thì chơi.

1 ngày 0,5% ... Ít nhất cũng 1.3 chứ bác :-? Site HYIP thấp nhất cũng thế =)) nói như bác như kiểu nói cùn quá ... Site trên 1 năm đưa tiền cho bác dầu tư thì ít nhất em cũng được mức min là 1.3 chứ... Em tưởng sao chứ =.=

malaysian-inc.com mà bạn còn chê đc thì bó tay bạn . 6 tháng mà còn chê đc nữa. Lỗ

Một vấn đề nữa là mình ko hiểu tut này thì liên quan gì đến Zoom mà các bạn vào nói chuyện chuyển đề sang cạnh khóe zoom và so sánh zoom vơi chỗ này chỗ kia :( [/B]Mình thấy rất buồn vì mình rất quý Tú bà . Tú bà thậm chí còn rất tự trọng mặc dù mình đã nói copy bài về zoom thoái mái, nhưng tú bà cũng ko hề cop, bạn có thể vào zoom ko thấy tút này. chứng tó tút này chả liên quan gì đến zoom cả :binhsua10:

Zoom có cả trăm members đương nhiền có cả pro lẫn newbie, vào zoom ko pải là để kiếm tiền mà là chỗ giao lưu chém gió vui vẻ là chính. ví nhu vào zoom chỉ để rủ hội chơi dota. Zoom chả đảm bảo dem lại lợi nhuận cho ai và bảo mọi người chơi theo đẻ lãi to gì cả, thậm chí chơi theo còn ăn scam thì có, nhưng mọi người vẫn vào để vui. :binhsua10: đi học đâu chỉ lấy kiến thức mà đên trường giao luu bạn bè là chín, đánh thun đấnh đáo, ghẹo cô bạn gái cùng bàn :binhsua10:
học từ bạn từ bè nữa.

trường hợp blackmoon mmo41199821, cậu ý mới 16 tuổi thôi, còn nông nổi lắm, thây bác last pro thì qua đó xin thui mà, trước nay cậu ý thấy đâu có lợi đều lăn vào cả, giờ cậu ý cũng cảm thấy bách nhục xuyên chym rùi vì bị chụp ảnh lỡ nói xấu tỷ zoom là bà rùi.

zoom có rule nào là tham gia zoom thì ko đc tham gia chỗ này chỗ nọ đâu. Bản thân tôi cũng hay la liếm qua bên blog bác last chơi, chào hỏi, hỏi thăm hoài ý mà. Vì trước nay tôi vân tôn trọng bác last như 1 tiền bối :binhsua15: chả ai ở zoom nói gì tui. :D

Phải chăng vì zoom là một nơi share FREE và tút này cũng share FREE nên làm mọi người khó chịu, xin đc thứ lỗi, mình đã ghi lời xin lỗi rõ ràng từ post 1 rồi mà :( một lần nữa xin lỗi :binhsua12:

Thấy lợi thì lăn vào, xong nói xấu lại nơi đã từng tham gia , đối với tôi đấy là điều không thể chấp nhận được. Năm 2012 tôi đã từng cho blackmoon theo tôi, sau đó tôi ko cho theo nữa thì nó vào bên zoom và bắt đầu nói tôi không ra gì, có tốt đẹp gì đâu blah blah... Giờ lại quay ra nói xấu bên kia để tôi cho vào nhóm, thật là lạ vì có những đứa sẵn sàng bán rẻ lòng tự trọng và không có lòng trung thành. Mà những thành phần đó tôi gặp không thiếu, bên zoom vẫn còn đấy ,quan trọng tôi có thích nêu thêm tên ra đây nữa không thôi. Ở đây cũng chẳng có ai cạnh khóe gì bên zoom cả, thấy cái chữ ký là hyip zoom tốt cho newbie gì đó thì bảo hyip zoom toàn newbie sang đấy mà chơi thì có làm sao. tôi cũng nói rồi, tút này theo tôi chả có tác dụng gì cả, bởi lẽ từ khi tut này ra thì số người vào nhóm của tôi càng nhiều hơn, đọc mà newbie thành pro thì bảo ảnh hưởng công việc của người ta đã đành, đây lại tốt lên mà bảo người ta khó chịu thì lạ quá, mà chỉ thấy bên zoom có người khó chịu đi khiêu khích gây sự người khác xong bị ban thì lập topic report mà thôi.

HYIP mà đọc xong thành pro được thì hơi ảo .... ăn cam nhiều mới biết cam ngọt

chúc bạn lấy lại đc vốn :binhsua104:

:3 thanks bác =]] liều thì ăn nhiều

Em đã kêu rồi :" HYIP đố với em là 1 canh bạc ... Chẳng qua phần thắng của mình hơn đóio thủ mà thôi"
Nên bác đừng xoắn em làm gì :D

Thấy lợi thì lăn vào, xong nói xấu lại nơi đã từng tham gia , đối với tôi đấy là điều không thể chấp nhận được. Năm 2012 tôi đã từng cho blackmoon theo tôi, sau đó tôi ko cho theo nữa thì nó vào bên zoom và bắt đầu nói tôi không ra gì, có tốt đẹp gì đâu blah blah... Giờ lại quay ra nói xấu bên kia để tôi cho vào nhóm, thật là lạ vì có những đứa sẵn sàng bán rẻ lòng tự trọng và không có lòng trung thành. Mà những thành phần đó tôi gặp không thiếu, bên zoom vẫn còn đấy ,quan trọng tôi có thích nêu thêm tên ra đây nữa không thôi. Ở đây cũng chẳng có ai cạnh khóe gì bên zoom cả, thấy cái chữ ký là hyip zoom tốt cho newbie gì đó thì bảo hyip zoom toàn newbie sang đấy mà chơi thì có làm sao. tôi cũng nói rồi, tút này theo tôi chả có tác dụng gì cả, bởi lẽ từ khi tut này ra thì số người vào nhóm của tôi càng nhiều hơn, đọc mà newbie thành pro thì bảo ảnh hưởng công việc của người ta đã đành, đây lại tốt lên mà bảo người ta khó chịu thì lạ quá, mà chỉ thấy bên zoom có người khó chịu đi khiêu khích gây sự người khác xong bị ban thì lập topic report mà thôi.

nói mới nhớ, đúng là blackmoon tôi nhớ từng nói bác last ko ra gì trong zoom :binhsua28: giờ mang tiếng nõi xấu bên để đc trục lợi rùi, bách nhục xuyên chym. cháu nó mới 16 tuổi thôi, bác tha nó xóa ảnh đỡ mang tiếng,vì giờ đang làm mod zì zì đó. :binhsua149:

HYIP mà đọc xong thành pro được thì hơi ảo .... ăn cam nhiều mới biết cam ngọt

cái này nó tùy IQ từng người cậu ạ, còn ko người ta có câu cần cù bù thông mình. môn gì chả thế đâu pải chỉ là HYIP, đọc sách ko mà tài đc mới lạ, nhưng mấy thằng đọc sách mà ko đọc chú thích đầu sách là sách đẻ làm gì thì thánh dạy đc. :binhsua28:

Nó không phải lý thuyết đâu bạn, bạn hơi sai lầm rồi đó, nhưng thực tế nó cũng chẳng có tác dụng gì cho newbie hết cả, vì newbie xem song cũng chỉ vậy thôi, nó không hướng dẫn họ cụ thể phải chơi như nào, kiểm tra ra làm sao và những site như nào là thực sự tốt để chơi mà giảm thiểu được rủi ro khi đầu tư. Newbie làm sao mà hiểu hết được trừ những người đã từng chơi hyip rồi.

Và theo ý kiến của mình, bài này chỉ tốt cho các admin và những người có ý định làm site thôi và chủ thớt chắc cũng phải là đã từng làm site rất nhiều rồi nên mới có tầm hiểu biết như vậy, đặc biệt là về giá trị của site. Còn mình gà, mình chịu các khoản này, nhưng công nhận cũng có chút ích cho mình trong việc phân tích site mới!!!!!!!!!

Trong lĩnh vực hyip nhiều khi site đầy đủ các thứ thật là tốt như SSL, DDos, Licensed và pr tốt cũng chưa nói nên được điều gì cả vì khi một khi nó đã scam thì lãi chút nó cũng scam không có gì là lạ hết nên chọn site còn phụ thuộc rất nhiều yếu tố nữa và yếu tố về kinh nghiệm là rất quan trọng và bạn phải chơi lâu năm, mất mát nhiều thì bạn mới ngộ ra được!!!!!!!!!

lại một bạn ko đọc chú thích đầu chương, bạn ko thấy mình hướng dẫn chi tiết các tips ah, newbie đọc ko hiểu mới lạ, mình ko thể chỉ từng tí quá tỉ mỉ đc, có những đoạn mình pải nói vắn tắt thôi. hơn nữa, mình viết cho tất cả mọi người, ko chỉ riêng newbie, level nào thấy thu nhận đc cái gì thì thu nhận, đã khi gõ là lý thuyết sau cơ bản rùi mà, tức là trên cơ bản 1 tẹo, với cả mình nói rõ là phụ thuộc nhiều yếu tố và kết hợp vơi kinh nghiệm ra sao, hơn nữa đây mới là chương mở đầu, tât cả các chương sau mới cho 1 kiên thức toàn diện để check site.
check site mà ko kết hợp kinh nghiệm check monitor, diễn đàn, các mối quan hệ thì ếch ngồi đáy giếng ah

Nhưng thôi, quá nhiều bạn nói nó ko có ích thì mình đành dừng lại vậy, hi vọng các bro khác chia sẻ nhưng cái có ích hơn.

:m131: hok hỉu topic này nên gọi là topic gì :m131:

Có thằng chột thích làm vua xứ mù :m131:

:m131: hok hỉu topic này nên gọi là topic gì :m131:

Có thằng chột thích làm vua xứ mù :m131:

ý bác em là thằng chột :binhsua10:

ý bác em là thằng chột :binhsua10:
no no no, bác có làm gì đâu mà nói:binhsua140::binhsua140::binhsua140:

Những kiến thức bác chia sẻ đều cần thiết, ai biết dùng thì nó khác thui :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,526
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back