Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
hay quá thớt . nhớ viết thêm nhé

bài viết hay like cái. nếu thớt có site đầu tư nào ngon thì up cho anh em với nhé

Đọc xong bài của bác, suy ngẫm, cuộc sống là một trò chơi trí tuệ, bác nào trí tuệ tốt là sống, trí tuệ kém thì ăn cám

HYIP giờ site nào kiếm ngon nhất vậy các bạn

Cho em hỏi ngu con heo , họ lấy tiền mình đầu tư dep vào site mình để làm chuyện làm ăn nào mà có tiền trả lãi cho mình?
Nếu các công ty ở nước ngoài và việt nam mà thành lập các site có giấy phép nhà nước trong vòng pháp luật thì quá tuyệt hảo rồi, lúc đó các nhà hàng cho vay sẽ cạnh tranh 1 làn Nắng gay gắt..!

em thấy hầu hết các site HYIP toàn là 100% site scam , nếu không scam ( site đâu có giấy phép kinh doanh)..thì 1 thời gian dài nào đó củng cuốn trôi hết ra biển..

Cho em hỏi ngu con heo , họ lấy tiền mình đầu tư dep vào site mình để làm chuyện làm ăn nào mà có tiền trả lãi cho mình?
Nếu các công ty ở nước ngoài và việt nam mà thành lập các site có giấy phép nhà nước trong vòng pháp luật thì quá tuyệt hảo rồi, lúc đó các nhà hàng cho vay sẽ cạnh tranh 1 làn Nắng gay gắt..!

em thấy hầu hết các site HYIP toàn là 100% site scam , nếu không scam ( site đâu có giấy phép kinh doanh)..thì 1 thời gian dài nào đó củng cuốn trôi hết ra biển..
Bản chất của các site HYIP là mô hình ponzi: tức là lấy tiền người trước trả cho người sau. Các giấy phép kinh doanh các kiểu chỉ là để cho có chứ chẳng quan trọng vì nó có kinh doanh đâu..
Vậy nên HYIP ai vào sớm ăn sớm, dừng đúng lúc là ổn..:D

Bản chất của các site HYIP là mô hình ponzi: tức là lấy tiền người trước trả cho người sau. Các giấy phép kinh doanh các kiểu chỉ là để cho có chứ chẳng quan trọng vì nó có kinh doanh đâu..
Vậy nên HYIP ai vào sớm ăn sớm, dừng đúng lúc là ổn..:D
vào sớm ăn xong 2 3 vòng k thì 1 vòng là chạy, quan trọng là chọn đúng site mà vào, lỡ vào sớm vấp thèng scam 0 1 day thì chịu :)

Làm sao thím check host đc vậy, lên whois thì con nào cũng như nhau, làm sao biết host ngon hay dở

Làm sao thím check host đc vậy, lên whois thì con nào cũng như nhau, làm sao biết host ngon hay dở
hót k check đc bạn ak, thường thì đa số các gói hót người ta bán theo tháng, nên 1 site mới trung bình 1 tháng là hết hạn host nếu người ta gia hạn thêm thì không nói, còn nếu site dùng lại host thì khoảng cách 2 site đó tầm 1 tháng đó bạn nên nếu biết cùng admin thì bạn có thể đoán đc

HYIP thì site nào chẳng scam vấn đề thời gian mà thôi, Nó biết các thánh check info site nó kiểu gì thì nó nguỵ trang nơi đó thật hoàn hảo. Cơ bản là thời điểm, chơi HYIP chỉ cần vốn thật mạnh và nhảy vào đúng thời điểm. còn nói lý thuyết này nọ nó như mớ bòng bong.
Cơ mà mình ko chơi HYIP nên mình ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week