Tutorial Lý thuyêt HYIP phần trên cơ bản : Cách check site và đầu tư hợp lý hiệu quả và an toàn

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt phân tích rất cụ thể . Cảm ơn nhiều !

Xin hỏi cac PRo là sao check thông số của site như bác đề cập ( STATICS) vd: Total member & active member ,Started day và running day..... BÁC NÀO THÔNG NÃO GIÚP EM

Xin hỏi cac PRo là sao check thông số của site như bác đề cập ( STATICS) vd: Total member & active member ,Started day và running day..... BÁC NÀO THÔNG NÃO GIÚP EM
cái này có thể xem ngay trên site..thông thường ngoài hompage của site đều có một bảng analytic ghi đầy đủ các thông số trên...tuy nhiên site có thể fake hoặc không..:D
Muốn check kỹ hơn thì check qua các forum ngày các thành viên post bài lên, rồi ngày site mua ssl, hoặc là check qua ngày ở từng monitor một thì có thể check được started và running day..
Total member và active member thì mình chịu..cũng chỉ lướt qua các 4rum, monitor và áng chừng thôi...

mấy cái này trên site nó hiện mà, nhưng đa số là k chính xác

chỗ nào bác cứ vào 1 site nào đó thì bấm gì cho nó hiện bác nhi?
Mỗi một trang nó sẽ hiển thị khác nhau do cách nó design thôi..bác xem nhiều sẽ quen...bác có thể dùng Ctrl +F để search từ trên site..ví dụ search "Day", "run", "deposit", "Total", bla bla...là ra ý mà..:D

Mỗi một trang nó sẽ hiển thị khác nhau do cách nó design thôi..bác xem nhiều sẽ quen...bác có thể dùng Ctrl +F để search từ trên site..ví dụ search "Day", "run", "deposit", "Total", bla bla...là ra ý mà..:D
thanks bác nhiều ạ, bác h có choi cho nhận nào ko? cho em học hỏi bác ạ

thanks bác nhiều ạ, bác h có choi cho nhận nào ko? cho em học hỏi bác ạ
em có chơi một site cho nhận duy nhất thôi...em cũng mới chơi site này là đầu tiên..bác cần có thể inbox em...khá là hay...:D

Cho newbie hỏi chút. Sao bitkingdom mình search: no licensed mà nhiều người lại tham gia thế ạ.

"Còn một site lầm nữa là nhièu ông check whois xong thấy cái expried bảo là còn năm nữa hêt hạn thì xin thưa rằng đó là hạn domain"
Ai giải thích giùm mình ở đoạn này với
Giả sử mình vào site whois.domaintools.com để check host thì mục nào là hiển thị ngày đăng ký và ngày hết hạn host và domain vậy?

ông trên ava giống tôi vãi cức. sẵn tiện thank chủ thớt và upppppppppp

"Còn một site lầm nữa là nhièu ông check whois xong thấy cái expried bảo là còn năm nữa hêt hạn thì xin thưa rằng đó là hạn domain"
Ai giải thích giùm mình ở đoạn này với
Giả sử mình vào site whois.domaintools.com để check host thì mục nào là hiển thị ngày đăng ký và ngày hết hạn host và domain vậy?
bác nào giải đáp thắc mắc như này của e với, e cũng không biết check host sao cho đúng nữa

Cho mình hỏi có nên đầu tư vào quỹ mở bbc group k, thấy dự án của ng VN, có phòng máy đào coin ở đây luôn, lợi nhuận 20% 1 tháng. Mọi người ai biết gì thì chỉ mình với nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,614
170,723
Latest member
thandieudaihiep
Back
Top Bottom