• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Lý do Net chậm pay $

leeterry

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Newbie mới tham gia offer nên chưa rõ nhiều. Nên mở topic này thăm dò ý kiến các pro về vấn đề net chậm Pay $.
Theo mình thì có 2 lý do mà Net chậm Pay
  1. Tại mình thấy mấy Net nhỏ thường lấy offer từ các Net lớn. Nên nếu Net lớn chưa pay $ cho nó thì nó cũng chưa có tiền pay cho mình. Nên hiển nhiên mình phải chờ đợi.
  2. Tại acc mình cheat nhiều nên nó tạm giữ và chưa pay hoặc ko chịu pay ( Nếu rơi vào trường hợp này thì sao nó ko ban acc mình luôn cho rãnh mà sao mình cứ mail nó thì nó bảo nó sẽ xem lại rùi sẽ pay cho mình)

Trên là 2 ngu ý mình trình bày, các pro vào cho ý kiến xem True or False ?

theo mình nghĩ thì ý 2 là nó kiểm tra xem mình cheat có lộ liễu quá không....nếu ok nó sẽ viện 1 lí do nào đó để từ tiền rồi paid cho mình....còn nếu cheat ẩu quá thì chắc k paid và xóa tk luôn

3vn

Tụi nhà quảng cáo nó pay $ cho net y chang net pay $ cho m

làm offers khổ thế đấy lúc nào cũng phải chờ đợ là hạnh phúc:binhsua04:

nó còn ktra xem m làm thế nào

- - - Updated - - -

theo mình nghĩ thì ý 2 là nó kiểm tra xem mình cheat có lộ liễu quá không....nếu ok nó sẽ viện 1 lí do nào đó để từ tiền rồi paid cho mình....còn nếu cheat ẩu quá thì chắc k paid và xóa tk luôn

cùng suy nghĩ :binhsua02::binhsua02::binhsua11:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom