lý do captcha ban acc và rớt giá thảm hại

thật đó chứ, mình ko có ý ko hay j vs nhiều mem captcha, nhưng mình đồng ý vs bạn này, mình từng gõ captcha, khá là nhiều dự án, gogetsome, mega, captchatyper, qlink,..... nên mới cảm nhận được là thời gian gõ captcha đó đi làm cái j khác có ích thì hay hơn!

tại speed cậu cùi quá nên mới nghĩ thế speed trên 20 thì làm captcha quá ngon rồi còn gì, bây giờ kiếm tiền đâu phải dễ, nhìn vậy chứ captcha ngày nào cũng dc >5$ là bt, làm ngày nào lấy tiền ngày đó, quá ngon rồi, đòi hỏi gì cao nữa

gõ đủ min pay rồi đợi nó pay về rồi làm tiếp chứ ko giám làm nhiêu hơn. dạo này captcha bị khủng hoảng dữ lám rồi mega thi rùa bò pay chạm như quy, captchatypers thì rớt giá thảm hại load cũng như rùa, kolo thi bị an band như mưa mà ko biết lý do nhiu khi gõ đúng luật cụng bị band ly do đơn gian là băng thông đường truyên ko ổn định gõ ko đúng luật. pix thi load cũng như rùa bị hacker tân công, qlink dạo này rớt giá cộng thêm pay chạm như rùa nữa có khi 2 tuần mới pay. thiệt nghề captcha dạo này bị mưa bão từ đầu năm tới giờ không lúc nào sóng yên biển lặng cả anh em gáng rồng minh vượt qua năm này rồi xem tình hình năm sau coi khả quan hơn không mmo captcha ko biết còn biến động gì nữa ko đay chán lám rồi các bác ah

gõ đủ min pay rồi đợi nó pay về rồi làm tiếp chứ ko giám làm nhiêu hơn. dạo này captcha bị khủng hoảng dữ lám rồi mega thi rùa bò pay chạm như quy, captchatypers thì rớt giá thảm hại load cũng như rùa, kolo thi bị an band như mưa mà ko biết lý do nhiu khi gõ đúng luật cụng bị band ly do đơn gian là băng thông đường truyên ko ổn định gõ ko đúng luật. pix thi load cũng như rùa bị hacker tân công, qlink dạo này rớt giá cộng thêm pay chạm như rùa nữa có khi 2 tuần mới pay. thiệt nghề captcha dạo này bị mưa bão từ đầu năm tới giờ không lúc nào sóng yên biển lặng cả anh em gáng rồng minh vượt qua năm này rồi xem tình hình năm sau coi khả quan hơn không mmo captcha ko biết còn biến động gì nữa ko đay chán lám rồi các bác ah

còn gogetsome thì overload như điên :binhsua113:

em ko biết ý kiến bác bác thế nào, nhưng em nghĩ captcha bây h hết thời rồi khó sống quá, em đi phụ nhà hàng 1 ngày 4 tiếng thôi ngon hơn ngồi captcha 8 tiếng !

nhớ lại 5 ngoái mega load nhanh rates cao ngất ngưỡng lun hồi đó newbie mà làm 2h được 3$ thiệt là đã còn bây h thì .....

đừng đổi thừa tại Vinacaptcha ghi những dòng đó mà captcha rớt giá ban acc liên tục, nói đi nói lại do lượng mem captcha ngày càng tăng lượng cheat cũng tăng theo, cung nhiều hơn cầu các admin captcha nó thích chém thì chém hạ rate thì hạ thôi chẳng liên quan gì đến chuyện khác đâu

Có cả khối software Auto Typer captcha kìa, search google: Auto Typer captcha
Xem kết quả sẽ rỏ, VinaCaptcha chỉ là soft nhỏ nhoi, bèo bọt thôi !

tại speed cậu cùi quá nên mới nghĩ thế speed trên 20 thì làm captcha quá ngon rồi còn gì, bây giờ kiếm tiền đâu phải dễ, nhìn vậy chứ captcha ngày nào cũng dc >5$ là bt, làm ngày nào lấy tiền ngày đó, quá ngon rồi, đòi hỏi gì cao nữa

bác gõ dự án gì ? mấy acc để đạt sp >20 ? cho mình link ref với
=.= mình newbie

Xăng tăng, cái gì cũng tăng dần, ... còn rate captcha thì giảm dần =))

Tốt nhất mấy bác captcha qua phá offers đi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,400
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom