longthienvn vào chào tạm biệt anh em MMO rồi lượn đi cho nước nó trong

Status
Not open for further replies.
"Ha ha "

Tớ cười hộ thằng scammer vụ này . Tớ nói thật những thằng scam ngoài việc ăn chặn tiền người khác , nó còn thú vui khác nữa là " ném xương cho
cắn nhau
"
Mình khuyên 2 bạn nên hòa giải vì lý do này :binhsua03:

Chủ thớt có thể giải thích tại sao nick chat wmz.exchanges lại có trong log chat của wmz.exchanger !!!???

ko đọc bài à
Mày nhìn kỹ cái hình nhé. Là hình mày chụp chứ không phải tao chụp nhé! OK.?

Ai giải thích cái hình này hộ mình với!
Cái chỗ khoanh đó có phải là nick chính xác ko nhỉ ;))
rrotie

imag

Chốt hạ đi, mệt quá. trong cái vòng tròn ở trên, có cái biểu tượng dấu " + " nghĩa là cái nick wmz.exchanger chưa được add vào list yahoo của chủ thớt. điều đó có nghĩa khi chat với nick chưa có trong list, thì cai nick ở trong vòng tròn ở trên và cái nick ở trong vòng tròn bên dưới phải như nhau, đệt khác nhau được, nếu khác nhau thì........

nghĩa là: bức hình trên fake. trong kiện cáo, chỉ cần 1 trong những bằng chứng đưa ra là fake thì mọi lời tố cáo đều là vu khống.

Tuyên án chủ thớt scam. cạch cạch cạch. tòa giải tán. mệt vkl

Attachments

112.1 KB · Views: 32
đoc qua 17 trang mà k thấy mod vào nói câu nào vậy. Toàn clone nick chửi nhau. Cùng người Việt Nam vs nhau mà đi lừa nhau à. Éo biết nhục. :binhsua12:

imag

Chốt hạ đi, mệt quá. trong cái vòng tròn ở trên, có cái biểu tượng dấu " + " nghĩa là cái nick wmz.exchanger chưa được add vào list yahoo của chủ thớt. điều đó có nghĩa khi chat với nick chưa có trong list, thì cai nick ở trong vòng tròn ở trên và cái nick ở trong vòng tròn bên dưới phải như nhau, đệt khác nhau được, nếu khác nhau thì........

nghĩa là: bức hình trên fake. trong kiện cáo, chỉ cần 1 trong những bằng chứng đưa ra là fake thì mọi lời tố cáo đều là vu khống.

Tuyên án chủ thớt scam. cạch cạch cạch. tòa giải tán. mệt vkl

Bảo chủ Theard cho Team đi thì cậu sẽ rõ.Như nói ở mấy page trước,đừng có phán bừa. Nói chung Theard bị scam là thật,còn Ex có phải là scammer hay ko thì chỉ có lão í mới biết. Tiền thớt chắc chắn mất vì kiểu scam A-B-C, ko đòi được đâu.

Bảo chủ Theard cho Team đi thì cậu sẽ rõ.Như nói ở mấy page trước,đừng có phán bừa. Nói chung Theard bị scam là thật,còn Ex có phải là scammer hay ko thì chỉ có lão í mới biết. Tiền thớt chắc chắn mất vì kiểu scam A-B-C, ko đòi được đâu.

tớ đố cậu làm được như cái hình trên, chat với nick chưa add vào list mà tên lại khác nhau. cần gì team cho mệt. Tớ nói rồi, 1 bằng chứng fake thì sẽ bị thua kiện ngay và luôn. không cần xét xử thêm.

Last edited by a moderator:
tớ đố cậu làm được như cái hình trên, chat với nick chưa add vào list mà tên lại khác nhau. cần gì team cho mệt. Tớ nói rồi, 1 bằng chứng fake thì sẽ bị thua kiện ngay và luôn. không cần xét xử thêm.
Cậu nói bằng chứng là fake,thì t nói cậu Team sang máy theard sẽ biết fake hay thật.
Còn cậu bảo thủ thì t sẵn sàng cá với cậu 100$ cái hình của Theard là thật. Cậu dám chơi ko?

vote cho mod vào team cả 2 ông này, chứ cãi nhau loạn cả lên

Soon và animax đã team máy mình nhé !!!!!!!!!!!!

@U7366325 : Ở đây ko ai bênh ai cả ,đơn giản do cách hành xử thôi , mình chưa nói chửi gì nhiều bác ấy mà bác ấy bảo mình scam bác ấy, trong khi chưa chuyển tiền ........

@
Captchatrader: Cậu nói như đúng rồi đấy nhỉ !!!!!!

6 câu hỏi ở trên nó đã trả lời được câu nào chưa? Cần clone thêm bao nhiêu nick nữa để đưa vấn đề này đi nơi khác? Đã phân tích rất rõ ràng ở trên rồi. Từ hôm qua đến h nó có nói thêm được lời nào từ cái hình của máy nó đưa ra không? Đến thời điểm này chẳng lẽ còn chưa hiểu được ai đùng ai sai?

6 câu hỏi ở trên nó đã trả lời được câu nào chưa? Cần clone thêm bao nhiêu nick nữa để đưa vấn đề này đi nơi khác? Đã phân tích rất rõ ràng ở trên rồi. Từ hôm qua đến h nó có nói thêm được lời nào từ cái hình của máy nó đưa ra không? Đến thời điểm này chẳng lẽ còn chưa hiểu được ai đùng ai sai?

Ưà đúng rồi ,ai đúng ai sai , nói chung đợi mod ra xử nhé , có khi chú clone acc rồi bảo anh clone , mắc cưới :)

Mày trả lời rõ ràng mạch lạc 6 câu hỏi tao đưa ra xem nào. Clone nick với tao thì quá đơn giản nhưng đời tao chẳng bao h phải thèm làm cái trò mèo đấy để kiếm sống

Thanks

@sharingtb: Bạn teamview rồi thấy có 1 đoạn nick longthienvn chat với cả nick real và nick fake. Thời điểm có giống nhau y hệt nhau không? Hay bị lệch một khoảng thời gian thế?

Tập trung trả lời 6 câu hỏi trên thôi. H teamview thì chẳng có nghĩa lý gì cả vì đã hơn 1 ngày trôi qua rồi. Quá đủ để chuẩn bị những gì còn thiếu sót. Và teamview thì phải phụ thuộc vào kinh nghiệm của người đó nữa :) (Mình cho mod teamview vào máy mình luôn và ngày từ hôm wa nhé)

Thanks

@sharingtb: Bạn teamview rồi thấy có 1 đoạn nick longthienvn chat với cả nick real và nick fake. Thời điểm có giống nhau y hệt nhau không? Hay bị lệch một khoảng thời gian thế?

Bạn Team đi thì sẽ rõ,ai chưa Team nhìn vào cái hình post lên thì vô lý nhưng team rồi thì mới hiểu được chứ đừng nhìn để phán bừa.
Nhường lại xới cho các Mod giải quyết!

bây giờ thế này: 1mod nào đó vừa teamview cả 2 người, cùng bật yahoo lên hết.
mod dùng yahoo của longthien có đoạn chat đã send tiền add cái nick ex đó, rồi nhìn sang máy bên bạn ex xem có hiện ra bảng add nick không.
=> Xảy ra trường hợp nào thì tự hiểu.( vào nick yh của bạn ex xem có bị lọt vào danh sách bỏ qua trước ko đã nhe ).

Mày trả lời rõ ràng mạch lạc 6 câu hỏi tao đưa ra xem nào. Clone nick với tao thì quá đơn giản nhưng đời tao chẳng bao h phải thèm làm cái trò mèo đấy để kiếm sống

Thanks

Câu thứ 1 ,rõ ràng nó add nick add vào chat ở tab yahoo thì nó hiện ra là er , khi vào nhật ký nhìn lại mới là es

Câu thứ 2, Thế nhé, lúc t chưa nhận đc tiền thì cuống cuồng và theo quán tính là pm topic và yahoo chứ ko để ý inbox nhé

Câu thứ 3, nó đưa topic mày mà, t pm lại nick yahoo mày thì mày im lặng chỉ một dấu ? ,t buzz vài lần cũng im rồi nick wmz.exchangers trả lời nói tao scam. Máy t cùi ,bị nóng tản nhiệt, sử dụng một thời gian phải tắt. Nó out thì t onl , còn cái nó out onl thì t ko biết !!!!!!!!!!!

Theo như trên ,t pm nick wmz.exchanger thì ko nhận đc sự hồi âm ,chỉ đc sao cậu và ? và nick wmz.exchangers thì pm chửi t scam,rồi 100tr gì cho Shin.Thế t hỏi m` sao ko xài nick wmz.exchanger nói chuyện mà xài wmz.exchangers ??????????

Câu 5: T thích dùng nganluong đấy, đơn giản vì rất ít người xài Việt Á Bank. Bảo kim thì không có cổng rút về Việt Á nên t phải xài nganluong.

Câu 6: Ai biết thực hư mày có vào hay ko, vì topic tao nằm gần kế mày !!!!!!!!!!!!!!

Tập trung trả lời 6 câu hỏi trên thôi. H teamview thì chẳng có nghĩa lý gì cả vì đã hơn 1 ngày trôi qua rồi. Quá đủ để chuẩn bị những gì còn thiếu sót. Và teamview thì phải phụ thuộc vào kinh nghiệm của người đó nữa :) (Mình cho mod teamview vào máy mình luôn và ngày từ hôm wa nhé)

Thanks
=)) Chuẩn bị được thì bạn quả là bá con nhà ông đạo rồi đấy! Mod cũng Team cậu ấy từ hôm qua rồi,nhưng xem từ qua đến giờ Mod làm được cái gì.Ngồi hóng chứ làm được gì đâu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,406
Latest member
69vnfashion
Back
Top Bottom