longthienvn vào chào tạm biệt anh em MMO rồi lượn đi cho nước nó trong

Status
Not open for further replies.
Lười đọc quá, có phải thêm một ông nữa vào lăng xê hình ảnh trước khi mở dịch vụ không nhể ! :binhsua08:

ex thì như cái loàn làm ăn lớn éo pub info .............. éo bit ai scam hay ko thấy mỗi cái kiểu làm ăn thế này là đủ hiểu

ex thì như cái loàn làm ăn lớn éo pub info .............. éo bit ai scam hay ko thấy mỗi cái kiểu làm ăn thế này là đủ hiểu
Không đồng ý với kiểu ko up info của Ex... nhưng trước khi chưa rõ chuyện gì các bạn đừng vào comment kiểu này nữa :| Mình thấy như thế dễ gây kích động là dẫn đến những nhận định chủ quan ảnh hưởng đến phán xét của bên điều tra!!

Mày trả lời buồn cười nhỉ

1. Tự dưng cái chữ s nó biến đi đâu được hả mày? Trả lời cái kiểu tôi không nghe tôi ko thấy tự dưng nó thế mày nghĩ mày thuyết phục được ai?
2. Sao mày không PM ngay cái nick đang giao dịch với máy ý. Lúc đó mới vào copy Y!M trong topic tao ra để làm gì? Tao đã reply rõ ràng là đang có 2 nick đang giao dịch với tao. Mày không confirm lại được thì mày kêu ai

Chỉ riêng 2 vấn đề FAKE ảnh và không confirm khi mình yêu cầu mà đã giao dịch với "nick scammer" là quá đủ rồi.

Thanks

Cái vụ này đến h vẫn chưa ra vãi thật..........scam đúng có trình..........:binhsua10:

Mod với admin bận lắm, mình rảnh nè

không biết 2 bạn có thể cho mình team máy được chứ, chỉ 5p mỗi bên thôi :)

thử làm sherlock home tý :)

Mày trả lời buồn cười nhỉ

1. Tự dưng cái chữ s nó biến đi đâu được hả mày? Trả lời cái kiểu tôi không nghe tôi ko thấy tự dưng nó thế mày nghĩ mày thuyết phục được ai?
2. Sao mày không PM ngay cái nick đang giao dịch với máy ý. Lúc đó mới vào copy Y!M trong topic tao ra để làm gì? Tao đã reply rõ ràng là đang có 2 nick đang giao dịch với tao. Mày không confirm lại được thì mày kêu ai

Chỉ riêng 2 vấn đề FAKE ảnh và không confirm khi mình yêu cầu mà đã giao dịch với "nick scammer" là quá đủ rồi.

Thanks

Thì nó thế t bảo thế, thế t nói mày nghe nhá, t bảo rõ ràng là . mới đúng thì mày chửi t, giấu đầu lòi đuôi à, thường thì t nhớ là những thằng chưa bị mất đồng nào đâu thường chửi người khác như mày, trúng tim đen à. Cố tỏ ra mình giỏi giang lắm, mày nói tao chỉnh team thì suy lại mày ko chỉnh đc à, có thể trong lúc SCAM mày đã lập nick và tự chat ,ai ngờ đc.

Tất nhiên là giao dịch được, nhưng chắc là ăn phải quả cam thối lâu năm. Người đàng hoàng thì sao phải dấu thông tin.
Đâu có như ta, đi không đổi họ, đứng ko đổi tên.:binhsua85:

phải tìm ra thằng buôn cam để cho nó vào :ban:

- - - Updated - - -

cái này mình cũng thấy này, nhưng hình như dấu đuôi rồi thì phải
vâng ngu mới bị scam

Không đồng ý với kiểu ko up info của Ex... nhưng trước khi chưa rõ chuyện gì các bạn đừng vào comment kiểu này nữa :| Mình thấy như thế dễ gây kích động là dẫn đến những nhận định chủ quan ảnh hưởng đến phán xét của bên điều tra!!

mình chẳng theo phe nào, chỉ đứng giữa thử hỏi 1 ng làm ăn lớn mà đến cả số phone veri cũng ko có, 1 sim rác bao nhiu tiền lấy làm số veri khi gd cũng đc, gd cứ mờ mờ ảo ảo ngoài cái yahoo dưới chữ ký nói quá nói ném yahoo vào more info haizz chán

vâng ngu mới bị scam

nói thật ko bít bạn này và bạn iex có quen biết gì ko nhưng thấy bạn này rất tích cực bật lại longthien và những câu nói ko có lợi cho iex

mà để ý 1 lượt thấy bạn có nick emvatoive cứ vào comment bênh chằm chặp mọi điều của chủ 2pic nhỉ
1 là bạn rảnh quá mức
2 là bạn làm cùng chủ 2pic
3 là bạn chính là chủ 2pic.
ai ko có liên quan hay dính scam gì trong vụ này thì kệ đi.
mình thấy 4rum này có nhiều bạn giống bên f17 của Voz thật
ko biết thì câm mồm :binhsua15: tao *** có thời gian giải thích :binhsua04: tao thích thế, thắc mắc cái :binhsua08:
tao theo dõi từ hôm qua tới h và tao biết thừa cái kiểu của thang longthieen rồi, nhảm l

- - - Updated - - -

Chẳng liên quan j` bạn ơi . Lại giả vờ nai rồi , sai thì nhận đi cho tiến bộ .

Mình đang hỏi 1 hình . Bạn lại đưa 1 hình khác và nói 1 nẻo . Có thể nhiều ng` k để ý nhưng k phải tất cả đều k thấy đâu bạn à .
thì nó có dưa ra được cái gì đâu, toàn che mắt thiên hạ bằng mấy hình vớ vẩn

mà éo hiểu cái ông Ex này. ít ra cũng phải thêm tài khoản của mình vào more info chứ. ko lẽ thêm mấy cái đó vào là chết à @@

ko biết thì câm mồm :binhsua15: tao *** có thời gian giải thích :binhsua04: tao thích thế, thắc mắc cái :binhsua08:
tao theo dõi từ hôm qua tới h và tao biết thừa cái kiểu của thang longthieen rồi, nhảm l

Nói thật nhé, nói chuyện trẻ con vừa thôi???
bộ Mày thì biết chuyện gì chắc mà bảo tao câm mồm???
nếu mày biết thì mày đứng ra mà dàn xếp, đứng ra nói rõ cho mọi người biết, mọi người nghe đi, thuyết phục mọi người nghe lời mày đi rồi tao tin là mày biết, rồi tao câm mồm như lời mày nói
4rum MMO mà còn có thể loại trẻ con rảnh vào spam post, mày qua Voz, facebook hay đại loại là 1 nơi chuyên phục vụ chém gió như mày đi!
Còn ko thì cứ đi ngủ và ngồi chờ kết quả!

attachment.php

attachment.php

Ở đây mình chẳng cãi giúp ai cả , mình chỉ đứng giữa và nói những j` mình thấy thôi .

Haizz vờ nờ . Chẳng hiểu bạn teamview thấy cái j` nữa
cái này mới hay nè :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92