longthienvn vào chào tạm biệt anh em MMO rồi lượn đi cho nước nó trong

Status
Not open for further replies.
điều đáng để ý là bạn rất tích cực

ừ thằng đó là thằng nào mà đọc từ page 1 đến đây nói chuyện thấy ghét thật

Nói thật nhé, nói chuyện trẻ con vừa thôi???
bộ Mày thì biết chuyện gì chắc mà bảo tao câm mồm???
nếu mày biết thì mày đứng ra mà dàn xếp, đứng ra nói rõ cho mọi người biết, mọi người nghe đi, thuyết phục mọi người nghe lời mày đi rồi tao tin là mày biết, rồi tao câm mồm như lời mày nói
4rum MMO mà còn có thể loại trẻ con rảnh vào spam post, mày qua Voz, facebook hay đại loại là 1 nơi chuyên phục vụ chém gió như mày đi!
Còn ko thì cứ đi ngủ và ngồi chờ kết quả!

chuẩn men. đm nó cứ như là bố người ta ấy.

Nói thật nhé, nói chuyện trẻ con vừa thôi???
bộ Mày thì biết chuyện gì chắc mà bảo tao câm mồm???
nếu mày biết thì mày đứng ra mà dàn xếp, đứng ra nói rõ cho mọi người biết, mọi người nghe đi, thuyết phục mọi người nghe lời mày đi rồi tao tin là mày biết, rồi tao câm mồm như lời mày nói
4rum MMO mà còn có thể loại trẻ con rảnh vào spam post, mày qua Voz, facebook hay đại loại là 1 nơi chuyên phục vụ chém gió như mày đi!
Còn ko thì cứ đi ngủ và ngồi chờ kết quả!
bác là cái gì mà bảo người khác là trẻ con, nhìn mặt mà bắt hình rong, nói chuyện như bố đời mẹ thiên hạ, bác có 2 triệu tiền bảo hiểm à. bố đời quá =))

ko lầm mình cmt chủ 5 6 lần thôi đa phần là nói tại sao iex ko pub info để gd cho tiện, éo như bạn......hihi

tớ cũng có 1 thắc mắc giống cậu. và tớ thì tớ éo ưa thằng emvatoive. nói chuyện lấc cấc quá

bây giờ thế này: 1mod nào đó vừa teamview cả 2 người, cùng bật yahoo lên hết.
mod dùng yahoo của longthien có đoạn chat đã send tiền add cái nick ex đó, rồi nhìn sang máy bên bạn ex xem có hiện ra bảng add nick không.
=> Xảy ra trường hợp nào thì tự hiểu.( vào nick yh của bạn ex xem có bị lọt vào danh sách bỏ qua trước ko đã nhe ).

có mod nào thử cách này chưa :-?

bác là cái gì mà bảo người khác là trẻ con, nhìn mặt mà bắt hình rong, nói chuyện như bố đời mẹ thiên hạ, bác có 2 triệu tiền bảo hiểm à. bố đời quá =))

tao bảo mày nói chuyện và hành sự kiểu trẻ con. đầu vs chẳng óc
Đúng là ko biết ngượng, tất cả ng ta cười vào mặt cho vẫn nhe nhe.
Chịu thật, ca này nhường cho các bác sĩ phục hồi chức năng cho cháu!

cái thằng nawfy mình nghi ngở quá đi mất. minh đưa ra ý kiến của mình về EX và long thiên. mà nó cứ nhẩy bổ vào là sao.

chắc là thằng Scam rồi
bạn này ko biết ở đâu từ đầu nhảy vào cho đến h toàn bảo mình scam, e với a cùng nói câu thằng nào scam bố mẹ nó ra đường bị xe tông chết, cả dòng họ nhà nó làm ăn ko ra gì, vợ nó, con nó bị chết trong vụ tai nạn =)) giám ko

tao bảo mày nói chuyện và hành sự kiểu trẻ con. đầu vs chẳng óc
Đúng là ko biết ngượng, tất cả ng ta cười vào mặt cho vẫn nhe nhe.
Chịu thật, ca này nhường cho các bác sĩ phục hồi chức năng cho cháu!

nó mới tạo nick đc 1 tháng. mà cứ nói người khác là mới tạo nick. nói chuyện cứ như lão làng của 4rum vậy. thôi cứ kệ mẹ mấy thằng trẻ trậu đi bác ạ :))

- - - Updated - - -

nhìn bản chất đủ hiểu........ko dư hơi nc với nảo phẳng nữa....1 thể loại bợ đít:)

nói câu nào chất câu đó bác nhỉ :)) 1 thằng não phẳng và chuyên đi bợ đít

bạn này ko biết ở đâu từ đầu nhảy vào cho đến h toàn bảo mình scam, e với a cùng nói câu thằng nào scam bố mẹ nó ra đường bị xe tông chết, cả dòng họ nhà nó làm ăn ko ra gì, vợ nó, con nó bị chết trong vụ tai nạn =)) giám ko

Dám không chứ ko phải Giám không
Giám này trong từ "Thái Giám" là những thằng như mày đấy...

Mày đúng là sinh ra từ lỗi của sản phẩm durex ! Sao bố mẹ mày ko kiện Durex bồi thường khi sinh ra nghịch tử nhỉ??? Có khi ăn ối tiền đấy, bù lại những năm tháng mày ăn tàn phá hoại bố mẹ mày!

nó mới tạo nick đc 1 tháng. mà cứ nói người khác là mới tạo nick. nói chuyện cứ như lão làng của 4rum vậy. thôi cứ kệ mẹ mấy thằng trẻ trậu đi bác ạ :))

- - - Updated - - -

nói câu nào chất câu đó bác nhỉ :)) 1 thằng não phẳng và chuyên đi bợ đít
lại thêm 1 a bợ đít nữa =))

- - - Updated - - -

Dám không chứ ko phải Giám không
Giám này trong từ "Thái Giám" là những thằng như mày đấy...

Mày đúng là sinh ra từ lỗi của sản phẩm durex ! Sao bố mẹ mày ko kiện Durex bồi thường khi sinh ra nghịch tử nhỉ??? Có khi ăn ối tiền đấy, bù lại những năm tháng mày ăn tàn phá hoại bố mẹ mày!
lại nói chuyên lệch đề =))

Originally Posted by professional
Mod với admin bận lắm, mình rảnh nè

không biết 2 bạn có thể cho mình team máy được chứ, chỉ 5p mỗi bên thôi :)

thử làm sherlock home tý :)
vote 1 phiếu long check giúp tau nhé!

Cậu longthienvn đã cho mình team rồi, nếu cậu iexchanger ko phiền thì cho mình mượn máy team 5p nhé

P/s: phiền các bạn khác ko nên war trong topic này làm loãng topic và bị ra đảo khỉ thì ko nên
:binhsua09:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265