Help Lỗi thema đang post bài thì bị out

moon87

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Các bác Pro cho em hỏi cái thema của em bị làm sao mà khi em đang post bài thì nó bị out! Em cứ chạy được khoảng 20-30% là lại bị như thế! Rất mong các Pro chỉ giúp cho em!
Em xin cảm ơn nhiều!

Attachments

• Loi thema.jpg
    Loi thema.jpg
    20.9 KB · Views: 35
Last edited by a moderator:
chung tình trạng ... không out thì treo cứng đơ xong chạy lại thì 1 tá tasks quá giờ bị hỏi lại giờ pót rất bực mình

các bác ai có cách nào khắc phục lỗi này chỉ giúp em với!GIỜ EM ĐANG ĐỂ NÓ TRÊN VPS. Chứ đã add cả đống bài vào mà lại ko chạy đc thì add làm gì chứ! Rất mong nhận được sự giúp đỡ!

1. Dùng bản light nó hay bi thế :|. Down bản normal về mà dùng.
2. chuyển qua tab config chỉnh process limit lên max 500. Skip captcha về 0. Nếu có forum capt và dùng mấy cái vượt capt thì nên post bọn đó riêng. Mấy cái flood delay cho về 0 hết.
3. Thêm nữa cho chắc là bên tab status mode chỉnh history limit lên max, auto retry time 1, auto retry second 5.

1. Dùng bản light nó hay bi thế :|. Down bản normal về mà dùng.
2. chuyển qua tab config chỉnh process limit lên max 500. Skip captcha về 0. Nếu có forum capt và dùng mấy cái vượt capt thì nên post bọn đó riêng. Mấy cái flood delay cho về 0 hết.
3. Thêm nữa cho chắc là bên tab status mode chỉnh history limit lên max, auto retry time 1, auto retry second 5.
Thanks Pro nhiều, em đang thử setup theo lời Pro nói! Pro cho em hỏi là nếu em down bản normal về dùng thì các templ mà em add có bị mất ko?

Em đã thử nhưng kết quả vẫn vậy! Pro cho hỏi có cách nào khắc phục nữa không?

Thanks Pro nhiều, em đang thử setup theo lời Pro nói! Pro cho em hỏi là nếu em down bản normal về dùng thì các templ mà em add có bị mất ko?

Em đã thử nhưng kết quả vẫn vậy! Pro cho hỏi có cách nào khắc phục nữa không?

bạn down về rồi bê nguyên cái user sang là được. Temp vẫn còn nguyên, thậm chí còn nguyên cả bài chưa post lẫn history nữa cơ :)).
Nếu bạn đang dùng bản normal, setup như thế mà vẫn bị thì mình cũng chịu. Mình setup như thế cắm thema trên vps vài ngày mới check 1 lần mà có sao đâu.
Lỗi này hay xảy ra khi mà số lượng process tồn đọng quá nhiều, lại tiếp tục add thêm process mới ( tồn đọng do có capt chưa vượt, flood delay, add thêm vào do để post sát nhau quá....) thema giải quyết ko kip dẫn đến bị treo. Bạn nên tách các forum reply có capt ra post riêng hoặc post vào thời gian khác, đặt giãn cách post dài ra, tầm 5p chắc ok. Đại khái vừa post vừa theo dõi xem, nếu sau vài bài post mà có process tồn đọng thì cần phải xem lại tại sao nó tồn rồi chỉnh dần.

bạn down về rồi bê nguyên cái user sang là được. Temp vẫn còn nguyên, thậm chí còn nguyên cả bài chưa post lẫn history nữa cơ :)).
Nếu bạn đang dùng bản normal, setup như thế mà vẫn bị thì mình cũng chịu. Mình setup như thế cắm thema trên vps vài ngày mới check 1 lần mà có sao đâu.
Lỗi này hay xảy ra khi mà số lượng process tồn đọng quá nhiều, lại tiếp tục add thêm process mới ( tồn đọng do có capt chưa vượt, flood delay, add thêm vào do để post sát nhau quá....) thema giải quyết ko kip dẫn đến bị treo. Bạn nên tách các forum reply có capt ra post riêng hoặc post vào thời gian khác, đặt giãn cách post dài ra, tầm 5p chắc ok. Đại khái vừa post vừa theo dõi xem, nếu sau vài bài post mà có process tồn đọng thì cần phải xem lại tại sao nó tồn rồi chỉnh dần.
bác cho em cái link down bản normal ở đâu nhỉ!

bác cho em cái link down bản normal ở đâu nhỉ!

Thằng freddy nó gửi cùng cái mail đó. Mua xong nó sẽ mail cho mình 1 cái mail chứa key, trong đó có link download, 1 bản light, 1 bản normal.
Nếu bạn mua lại của người khác thì hỏi người bán xem còn giữ cái mail đó ko rồi lấy link down, tiện thể nhớ luôn cái mail đó sau này dùng để báo vps với freddy.

Thằng freddy nó gửi cùng cái mail đó. Mua xong nó sẽ mail cho mình 1 cái mail chứa key, trong đó có link download, 1 bản light, 1 bản normal.
Nếu bạn mua lại của người khác thì hỏi người bán xem còn giữ cái mail đó ko rồi lấy link down, tiện thể nhớ luôn cái mail đó sau này dùng để báo vps với freddy.

Mình sài bản thằng em nó để lại! Giờ nó cũng ko liên lạc được với người bán!Chán thật, chẳng biết làm cách nào cho nó hết được! Up lên cho các pro vào giúp em với! Help.....>!

Mình sài bản thằng em nó để lại! Giờ nó cũng ko liên lạc được với người bán!Chán thật, chẳng biết làm cách nào cho nó hết được! Up lên cho các pro vào giúp em với! Help.....>!

lỗi này có người bị có người ko, đại khái là cũng ức chế phết đấy

lỗi này có người bị có người ko, đại khái là cũng ức chế phết đấy
Bạn có biết cách khắc phục nó không! Chỉ giúp mình với! Post có hơn chục bài mà chạy không nổi thì làm được cái gì! Đến là tức!

Các bác cho hỏi nếu mình đã sent mail đăng ký sử dụng VPS lên trang của thema rồi thì mình vừa dùng ở máy nhà vừa dùng ở VPS cùng lúc được ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week