Ask Làm gì với 200.000 tài liệu etsy?

missanger

Banned
Reactions
4
MR
0.212
Insuree Balance
0
Chuyện là, em mới hack được trên diễn đàn Trung Quốc được khoảng 200.000 files tài liệu trên etsy.com
Giờ em làm trang download miễn phí liệu có ăn không các bác? Etsy hiện đang bán ~ 5-10$/file
Với nếu bị report bản quyền thì sao nhỉ?
Các bác có kinh nghiệm cho em xin chỉ giáo với ạ.
Em cảm ơn

Chuyện là, em mới hack được trên diễn đàn Trung Quốc được khoảng 200.000 files tài liệu trên etsy.com
Giờ em làm trang download miễn phí liệu có ăn không các bác? Etsy hiện đang bán ~ 5-10$/file
Với nếu bị report bản quyền thì sao nhỉ?
Các bác có kinh nghiệm cho em xin chỉ giáo với ạ.
Em cảm ơn

Tài liệu TQ mà muốn làm trang download miễn phí thì vẫn ăn được nhé, nhưng phải chuyển ngôn ngữ TQ thành ngôn ngữ tiếng việt or tiếng anh, chứ để không thì ăn bản quyền nhé :popo_beat_brick:

Upvote 0
Tài liệu TQ mà muốn làm trang download miễn phí thì vẫn ăn được nhé, nhưng phải chuyển ngôn ngữ TQ thành ngôn ngữ tiếng việt or tiếng anh, chứ để không thì ăn bản quyền nhé :popo_beat_brick:
Tài liệu quốc tế bác ơi :confused: Mà a TQ mang về để lên diễn đàn em hốt được.
Chả hiểu sao a TQ lách được bản quyền chạy GA luôn.
Tài liệu .pdf ấy bác (file điện tử)

Upvote 0
Upvote 0
Nó là file dạng như này, etsy nó đang bán

Cái này như kiểu là tài liệu hướng dẫn may 1 sản phẩm á. Cũng kén khách đấy bạn ạ, nhưng tìm dc khách thì lại ngon.

Upvote 0
Cái này như kiểu là tài liệu hướng dẫn may 1 sản phẩm á. Cũng kén khách đấy bạn ạ, nhưng tìm dc khách thì lại ngon.
Đúng rồi bác. Mà nhiều kiểu.
Có may vá, tranh thêu chữ thập v.v đủ cả.

:rolleyes: Bán thì chắc không được rồi, nên em tính làm trang download chèn ads mà mấy vụ có liên quan đến bản quyền này em chưa rành lắm.
Do traffic dự kiến đa phần đến từ nước ngoài, thì đặt máy chủ ở đâu để đánh DMCA, rồi ads net nào không bị report bản quyền nữa.
Chứ kéo traffic thì em không ngại.

Upvote 0
Đúng rồi bác. Mà nhiều kiểu.
Có may vá, tranh thêu chữ thập v.v đủ cả.

:rolleyes: Bán thì chắc không được rồi, nên em tính làm trang download chèn ads mà mấy vụ có liên quan đến bản quyền này em chưa rành lắm.
Do traffic dự kiến đa phần đến từ nước ngoài, thì đặt máy chủ ở đâu để đánh DMCA, rồi ads net nào không bị report bản quyền nữa.
Làm trang cho tải Free cũng dc á, nhưng traffic ở VN thì cũng bèo lắm. Mà làm trang quốc tế thì lại dính bản quyền.

Upvote 0
Tài liệu quốc tế bác ơi :confused: Mà a TQ mang về để lên diễn đàn em hốt được.
Chả hiểu sao a TQ lách được bản quyền chạy GA luôn.
Tài liệu .pdf ấy bác (file điện tử)

Về tụi TQ nó phù phép edit lại thì không bị bản quyền là đúng mà, pháp sư trung hoa cái gì mà làm không được, nếu đã xác định là lách được GA 100% rồi thì bạn chơi tới luôn đi sợ gì :popo_boss:

Upvote 0
Làm trang cho tải Free cũng dc á, nhưng traffic ở VN thì cũng bèo lắm. Mà làm trang quốc tế thì lại dính bản quyền.
Traffic 99% đến từ nước ngoài bác ạ. Do tài liệu toàn tiếng Anh thôi.
:rolleyes: Còn lách bản quyền như bọn TQ thì em chưa rõ.

Upvote 0
hàng tàu thì k lo bản quyền nhé , cứ chơi bt thôi

Upvote 0
hàng tàu thì k lo bản quyền nhé , cứ chơi bt thôi
Không phải hàng tàu bác ạ. Hàng quốc tế, mà em lấy qua bọn TQ (Bọn này trùm lậu hơn).
Mà không có kinh nghiệm vụ DMCA với ads net nào cho vụ bản quyền

Upvote 0
Chịu khó dịch sang TV đi c
:rolleyes: 200k file dịch đến chết quá bác. Với nó thấy hình ảnh mẫu minh hoạ trong file, nó cũng report bản quyền đc nữa

Upvote 0
Không phải hàng tàu bác ạ. Hàng quốc tế, mà em lấy qua bọn TQ (Bọn này trùm lậu hơn).
Mà không có kinh nghiệm vụ DMCA với ads net nào cho vụ bản quyền
cai gi xuat xu tu tau thi dc het

Upvote 0
Upvote 0
Xuất xứ quốc tế bác ơi. Bọn Tàu lưu trữ thôi
bọn tàu đã lưu trên chỗ của nó thì chắc chắn nó đã đc chuyển mã rồi , ko sao hết

Upvote 0
Bán đi :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: bán cho em chả hạn (rẻ thui) :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom