Help Phone để ver Windows 365

hoanglongbyte

Newbie
Reactions
11
MR
0.356
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi các bro, hiện e đang cần reg VPS Windows 365 trial nhưng lúc dùng phone cá nhân để ver thì qua, dùng phone trên các web như viotp, chothuesim thì bị báo lỗi/không thể gửi tin nhắn. K biết lỗi này do web lỗi hay do phone từ các web trên bị dùng rồi nhỉ? mong các bro giúp đỡ hay chỉ e web cho thuê sim chưa bị spam với ạ, em cảm ơn !

Hi các bro, hiện e đang cần reg VPS Windows 365 trial nhưng lúc dùng phone cá nhân để ver thì qua, dùng phone trên các web như viotp, chothuesim thì bị báo lỗi/không thể gửi tin nhắn. K biết lỗi này do web lỗi hay do phone từ các web trên bị dùng rồi nhỉ? mong các bro giúp đỡ hay chỉ e web cho thuê sim chưa bị spam với ạ, em cảm ơn !
Phone mấy web đó gần như nát hết dịch vụ rồi, ver cái hotmail để mở khoá mà nổi khùng =))

SELL TUT KO B

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom