Suggest Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%

Status
Not open for further replies.
kèo liza này chơi hên xui lắm, phang vào câu x16 với an toàn 100% làm gì để cả 4 rum vào chửi :oops:

Mình cũng đầu tư trang này 100$ được 3 tuần rồi, lúc mình nạp vào mua liza giá 2$ 1 đồng, bh còn có 0.4$ 1 đồng, tức là bị giảm 5 lần, đến bh mình vẫn chưa hồi được vốn.
Như chủ thớt giới thiệu cũng quá, x16 đấy là nếu giá nó vẫn giữ được giá như lúc mình đầu tư, chứ giá nó mà giảm 4 5 lần thì cũng sấp mặt. chưa kể đến chuyện nó giảm lãi, hay dừng gói đầu tư bất chợt như BCC, nên k thể nói an toàn 100% được
Thêm nữa là đọc cmt thấy chủ thớt dễ tự ái quá, m.n góp ý cũng đúng mà cứ xồn xồn

Mình cũng đầu tư trang này 100$ được 3 tuần rồi, lúc mình nạp vào mua liza giá 2$ 1 đồng, bh còn có 0.4$ 1 đồng, tức là bị giảm 5 lần, đến bh mình vẫn chưa hồi được vốn.
Như chủ thớt giới thiệu cũng quá, x16 đấy là nếu giá nó vẫn giữ được giá như lúc mình đầu tư, chứ giá nó mà giảm 4 5 lần thì cũng sấp mặt. chưa kể đến chuyện nó giảm lãi, hay dừng gói đầu tư bất chợt như BCC, nên k thể nói an toàn 100% được
Thêm nữa là đọc cmt thấy chủ thớt dễ tự ái quá, m.n góp ý cũng đúng mà cứ xồn xồn
mua lúc 2$ còn chưa hồi vốn, tui mua lúc 7$ thì sao :oops:

may rủi xác xuất nhiu đây thớt

Tóm lại là câu ref thôi :)) nếu kiếm ăn ngon 100% thì đã rủ cả họ hàng hang hốc nhà lão ấy vào rồi không đến lượt các thánh đâu :)) chết cười thanh niên đang tốt đời đẹp đạo thì ăn ngay cái gậy vào mõm :))
ref ko đc gì bác

Ref được 20% phí giao dịch nhé
https://yobit.net/en/affiliate/

Mình có chấp gì những lạoi người như vậy cậu. trên 4 rum gặp đủ hạng người rồi. cái loại tồi tệ nhất là chỉ cho ăn dc chả 1 lời cám ơn. còn lỡ có vấn đề gì quay sang tráchmocs thế này thế nọ là dạng hèn hạ vô liêm sĩ nhất. trong topic của mình có ít nhất 4 đứa nhảy vào đó. bạn cứ đọc comment sẽ hiểu. mây thằng đo nói thật ngoài miệng thì noí đao to búa lớn thế nhưng vẫn âm thâm bu theo ăn mảnh coin liza đó.

thế tôi nói ko đúng à. đọc kĩ #1 đi

1 ngày giao dịch có 38 củ thôi, tỉ đâu ra :D

Trước hết là thanks @GunsNRoses đã có tinh thần chia sẻ. Như mình còn ko có bài chia sẻ bao h nên cảm ơn bạn trước vì tinh thần này. Ai theo được thì theo được thì ăn đổ tự chịu.

Topic cuả bạn hoàn toàn ổn nếu ko có tiết mục : an toàn 100%. TRên đời này có gì là tuyệt đối đâu bạn, có mỗi 1 thứ ttuyệt đối đó là tất cả mọi thứ đều tương đối. Bạn viết 100% sẽ làm các newbie tưởng ngon ăn như cam kết mà nhào vô.

Mình vào lúc 6$. Giờ vẫn chưa hoàn hồn. Mình sai vì vào sai thời điểm chứ ko trách gì bác lamgiauto.

Giá đi ngang 0.4$ được gần nửa tháng. Nếu ai vào mức giá này chắc chắn giờ cũng đã có lãi. Nhưng mức giá này có giữ được lâu nữa hay ko ko ai biết. Ko ai biết coin Liza có tổng cung bao nhiêu. Thì lấy gì mà đảm bảo giá sẽ không down nữa. Volume đang giảm, mức 0.4$ rất có thể là miếng mồi để đánh lừa các nđt lao vào vì tưởng đây là đáy thật rồi, volume tăng lại, nhưng nó rất có thể là đỉnh của một đợt giá down sắp tới.

Các bạn mới cứ cân nhắc, vào là có rủi ro, ko có 100% đâu. Có thể các bạn may mắn như thớt ăn được, nhưng cũng có thể sấp mặt ngay ngày hôm sau nếu gía down xuống một nửa hoặc hơn.

- Nhìn giống như thằng thớt cầm dép tự vả vào mồm ấy nhỉ.
- @MrChaosq10 này có xem như là lừa người cộng thêm giật tít câu ref k bác ??
còn mày như c cắn càn ấy nhỉ. nói gì chịu khó suy nghĩ xíu đi. càng nói càng ngu

Trước hết là thanks @GunsNRoses đã có tinh thần chia sẻ. Như mình còn ko có bài chia sẻ bao h nên cảm ơn bạn trước vì tinh thần này. Ai theo được thì theo được thì ăn đổ tự chịu.

Topic cuả bạn hoàn toàn ổn nếu ko có tiết mục : an toàn 100%. TRên đời này có gì là tuyệt đối đâu bạn, có mỗi 1 thứ ttuyệt đối đó là tất cả mọi thứ đều tương đối. Bạn viết 100% sẽ làm các newbie tưởng ngon ăn như cam kết mà nhào vô.

Mình vào lúc 6$. Giờ vẫn chưa hoàn hồn. Mình sai vì vào sai thời điểm chứ ko trách gì bác lamgiauto.

Giá đi ngang 0.4$ được gần nửa tháng. Nếu ai vào mức giá này chắc chắn giờ cũng đã có lãi. Nhưng mức giá này có giữ được lâu nữa hay ko ko ai biết. Ko ai biết coin Liza có tổng cung bao nhiêu. Thì lấy gì mà đảm bảo giá sẽ không down nữa. Volume đang giảm, mức 0.4$ rất có thể là miếng mồi để đánh lừa các nđt lao vào vì tưởng đây là đáy thật rồi, volume tăng lại, nhưng nó rất có thể là đỉnh của một đợt giá down sắp tới.

Các bạn mới cứ cân nhắc, vào là có rủi ro, ko có 100% đâu. Có thể các bạn may mắn như thớt ăn được, nhưng cũng có thể sấp mặt ngay ngày hôm sau nếu gía down xuống một nửa hoặc hơn.
Mình cug cấp đầy đủ thông tin. kể cả tình huống cảnh báo xấu nhất ở #1 rồi nhé. còn lại những thằng nào thọc gậy ở đây là những thằng ngu dốt có vấn đề về đọc hiểu.

hí hí, bú mảnh con liza =)))
thứ 1 t vào gần 7eth ( khoảng 150tr ) ngay khúc đỉnh 10$, ông lamgiauto giới thiệu
giá từ lúc đó liên tục down, chưa có 1 ngày gọi là lãi
nhưng chưa bao h trách lão đó 1 câu nhé :)

còn mấy thằng đi câu ráng kiếm mấy đồng ở link ref rồi ra vẻ cao sang quyền quý rằng tao đi share miếng thơm cho chúng mày :eek:

cười khẩy rồi đi ra =))

coi mấy ngày này giá đang là bao nhiêu $
và hỏi thằng làm giàu to xem bị t trách câu nào chưa
à tele tao là Long nguyen - nick mmo là naochoet
hỏi nó coi bị tao trách câu nào ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436