Suggest Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%

Status
Not open for further replies.

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện mình đã tham gia hơn 1 tháng và đã rất thành công từ em nó. Bạn nào muốn kiếm tiền ăn tết thì inbox hoặc cm ở đây. đủ số lượng 20 bạn thì share nhé. Giờ lười viết bài quá.
Ps: Dự án này là đầu tư trên Sàn, nói ko với đa cấp. và cuối cùng mình giới thiệu cũng chẳng đc gì. Nói trước để 1 số thành phần xấu tính trên 4r khỏi thọc gậy nhé.

Sàn Yobit hơn tháng nay nó cho đầu tư con LIZA với lãi suất 10% ngày. lãi ngày sau cộng dồn vào và tự động tính lãi tiếp, như vậy là sau 7 ngày anh em đã x2 vốn, sau 1tháng 2x2x2x2=X16 vốn. coin Liza này là coin của sàn nên nó rất chăm chút cho nó(con đẻ của nó mà). Lúc đầu giá nó rất cao gần 8$/1Liza giờ còn 0.4$.(giá 0.4-0.5 ổn định đã 9 ngày nay). Khi đầu tư thì có thể rút vốn bất cứ lúc nào thích nhé.
Vol: 67 BTC
rice: 0.4$
min đầu tư : 10 liza
max: 60000 liza

*Cách chơi: Các bạn dep BTC hoặc USD( nên sử dụng vì phí thấp và sử dụng PM nhé) mua coin liza rồi invest. Nhớ mỗi ngày phải dice 5 lần ( Dạng như chơi sấp ngữa) nó mới trả lãi, dice bằng các đồng nó thông báo trên site nhé. min dice rất nhỏ, bạn nào máu cờ bạc dice to thua ráng chịu nhé. Ai ko hiểu thì cứ pm.
Vào group tele để thấy các nhà đầu tư sôi động như thế nào. https://t.me/bitcoinliza
+Lưu ý: -Sàn này mỗi ngày nó giao dịch cả tĩ $ nên ko có chuyện nó scam vài cắc lẻ của bạn và tôi đâu nhé.
- Mình ko chịụ trách nhiệm với việc coin dice sml nhé. tiền của bạn bạn tự quyết
Đây là cơ hội lớn để kiếm tiền và cũng có thể là rủi ro. ai nhìn nhận vấn đề thế nào thì tùy nhé. rủi ro của người này là cơ hội của người khác. Người giàu thường nắm bắt đc cơ hội :D

Ai chưa có acc Yobit thì đăng ký ủng hộ cái link ref ở dưới, ko biết có đc gì ko nữa. ko thích thì xóa ref nhé

https://yobit.io/?bonus=yBZpY

Last edited:
Last edited:
Mình xin 1 slot.

share thì share đại đi còn bày vẽ, coin thì ăn dày cũng nhiều mà sml thì cũng chẳng ít.
Bày cái gì bạn. thích thế đó. có làm sao ko. mới lập tp chưa gì đã bị thọc gậy

Bỏ qua đi bác, lâu nay k chơi hyip nữa chắc giàu rồi nhỉ.
HYIP giờ bỏ rồi cậu. trúng mấy cái ICO nên cũng có ít vốn giờ chuyển qua trader coin. đang học hỏi nên lợi nhuận còn thấp. cậu giờ còn HYIP ko?

HYIP giờ bỏ rồi cậu. trúng mấy cái ICO nên cũng có ít vốn giờ chuyển qua trader coin. đang học hỏi nên lợi nhuận còn thấp. cậu giờ còn HYIP ko?
Đủ hết, coin, hyip, promoter đủ thể loại kiếm cháo qua ngày.

Đủ hết, coin, hyip, promoter đủ thể loại kiếm cháo qua ngày.
giờ có dự án HYIP nào ngon ko cậu. mình chỉ còn tham gia mỗi con OCCTOIN

Cho mình 1 slot với . Thanks bác

An toàn 100% á, nghe có vẻ ảo quả nhể? Mà cho mình xin 1 chân xem với thớt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,198
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom