Suggest Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%

Status
Not open for further replies.
Vào group tele để thấy các nhà đầu tư sôi động như thế nào. https://t.me/bitcoinliza
+Lưu ý: -Sàn này mỗi ngày nó giao dịch cả tĩ $ nên ko có chuyện nó scam vài cắc lẻ của bạn và tôi đâu nhé.
- Mình ko chịụ trách nhiệm với việc coin dice sml nhé. tiền của bạn bạn tự quyết
Đây là cơ hội lớn để kiếm tiền và cũng có thể là rủi ro. ai nhìn nhận vấn đề thế nào thì tùy nhé. rủi ro của người này là cơ hội của người khác. Người giàu thường nắm bắt đc cơ hội :D

Mấy thành phần thọc gậy vào đọc kĩ post #1 rồi nói nhé. méo rãnh ngồi đôi co với mấy thành phần này

Mấy thành phần thọc gậy vào đọc kĩ post 1 rồi nói nhé.
em ko dám thọc :)) chỉ là cảnh báo newbie thôi :) con này chẳng ngon nghẻ gì đâu mà kéo ref vào, tội mấy thánh tiền mồ hôi nước mắt thôi o_O

Bác ấy chơi 15k$ nhé, mình có follow và add friend với bác ấy nên bác ấy đầu tư như thế nào mình đều biết. Và khi hồi vốn thì bác ấy cũng đã rút gốc về nhé. Đúng là bác làm giàu to đã lãi nhiều từ liza. Nhưng gần như là bác ấy tham gia từ rất sớm. Số người được lãi như bác ấy không nhiều, và số người đang sml vì nó thì rất nhiều nhé. Tớ chỉ khuyên cậu đừng làm leader kiểu như Lion team thôi. Cậu đã hồi được vốn rồi thì tốt cho cậu, nhưng đã quyết định giới thiệu dự án ra cộng đồng thì nên giới thiệu cho kĩ. Đừng vì mấy lời nói của mình mà có khi kéo theo nhiều người chết đấy
Rất đồng tình với quan điểm của bác

Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%
mình nghĩ bạn nên thêm vào dòng "lỗ các bạn tự chịu" còn coin k mất được đâu :D
F à giờ mới hiểu là an toàn 100% theo ý chủ topic nó là như vậy.
Vãi cả an toàn

4 rum thành phần sợ người khác kiếm tiền nhiều hơn mình và sợ người khác giàu hơn mình hình như quá đông. loại méo đó thì làm đc gì ta

Mấy bác ở đó mà cãi nhau, yobit nó có nhều phốt lắm rồi. Lên twitter của nó xem sẽ biết, khiếu nại ngày nào cũng có. Chắc chuẩn bị bán cam quýt đợt cuối rồi té nên lòi ra cái này đây. A e cẩn thận không sml.

4 rum thành phần sợ người khác kiếm tiền nhiều hơn mình và sợ người khác giàu hơn mình hình như quá đông. loại méo đó thì làm đc gì ta
góp ý thì lại kêu là thọc gậy các kiểu =))))

với riêng cái sàn yobit này uy tín chỉ 50/50 thôi nhé, thím thử lên bitcointalk xem mấy lệnh deposit và withdraw coin bị lỗi từ 8 tháng trước nó trả lời support chưa, đã nhận đc coin chưa :D:D

search đi rồi kêu mình có thọc gậy hay k nhé !

góp ý thì lại kêu là thọc gậy các kiểu =))))

với riêng cái sàn yobit này uy tín chỉ 50/50 thôi nhé, thím thử lên bitcointalk xem mấy lệnh deposit và withdraw coin bị lỗi từ 8 tháng trước nó trả lời support chưa, đã nhận đc coin chưa :D:D

search đi rồi kêu mình có thọc gậy hay k nhé !
Mình dep token 3 ngày trước nó không nhận mà chuyển về 1 địa chỉ ví trời ơi nào đó trên MEW, cả đống người cũng bị, token mua từ ICO, gửi ticket cho nó không thấy trả lời, support làm ăn như shit, chắc chả hi vọng gì lấy lại được rồi.

Tóm lại thế này. ai thích chơi thì choi ai ko thích thì đi ra. Tiền của mình thì tự giữ. mình đã nói từ đầu . gặp toàn loại người như thê này hèn gì 4 rum ngày nay vắng bóng hết các pro. các pro nó ĩa vào nó share cho những dự án ngon để bị chwix. 4 rum thời 2011, 2012 đâu hết rồi. càng ngày càng loãng. toàn thánh tưởng mình là bố thiên hạ

Hướng dẫn dice với bạn ơi, chưa hiểu chỗ đó lắm, tks
inbox đi. nói đây lại nhiều thánh vào phán. toàn đàn bà

Đã theo thớt 121 liza mấy b trên nói mình cũng sợ , nhưng lỡ dep r wd thì ngày 24/1 mới wd đc do đổi pass nên yolo lun vậy . :)

Vậy là sao

Tóm lại là câu ref thôi :)) nếu kiếm ăn ngon 100% thì đã rủ cả họ hàng hang hốc nhà lão ấy vào rồi không đến lượt các thánh đâu :)) chết cười thanh niên đang tốt đời đẹp đạo thì ăn ngay cái gậy vào mõm :))
Là nó sợ vol xuống nên phải LÀM NGƯỜI TỐT, PRO SHARE cho anh em vào đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back