Suggest Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%

Status
Not open for further replies.
chính xác. bac lamgiau to kiếm vài chục tĩ từ coinnayf rồi đó. gruop trên tele toàn các cá mập kiếm cả tỉ bạc 1 ngày

Cách đây chưa được 1 tháng giá liza là 9$, giờ giá là 0.3$, vậy là chia 30 lần. Trong khi đầu tư 1 tháng thì mới x16 vốn nếu tái liên tục và không rút lãi ra, vậy ai đầu tư cách đây 1 tháng hồi liza 9$ thì đang lãi hay đang lỗ. Và khi bạn nào biết đến topic này thì người ta đã chạy trước các bạn cả tháng rồi. Giờ giá ổn định, nhưng không có gì nói trước được. Đến lúc hết nhà đầu tư mới thì có thể trong 1 đêm tài khoản của bạn sẽ chia vài chục lần. Đừng nói là hòa vốn. Như HXT tiền đổ vào như nước, lãi có 50% mà có hơn tháng đã sắp ngoải rồi kìa.

Bác làm giàu to kiếm vài chục tỷ từ coin này rồi, chém nhẹ thôi cậu ơi. Hãy trở thành leader chân chính chứ đừng bắt chước Lion team

liza chơi sml vãi lồi éo hiểu sao còn rủ rê ae chết theo làm gì?

Cách đây chưa được 1 tháng giá liza là 9$, giờ giá là 0.3$, vậy là chia 30 lần. Trong khi đầu tư 1 tháng thì mới x16 vốn nếu tái liên tục và không rút lãi ra, vậy ai đầu tư cách đây 1 tháng hồi liza 9$ thì đang lãi hay đang lỗ. Và khi bạn nào biết đến topic này thì người ta đã chạy trước các bạn cả tháng rồi. Giờ giá ổn định, nhưng không có gì nói trước được. Đến lúc hết nhà đầu tư mới thì có thể trong 1 đêm tài khoản của bạn sẽ chia vài chục lần. Đừng nói là hòa vốn. Như HXT tiền đổ vào như nước, lãi có 50% mà có hơn tháng đã sắp ngoải rồi kìa.

Bác làm giàu to kiếm vài chục tỷ từ coin này rồi, chém nhẹ thôi cậu ơi. Hãy trở thành leader chân chính chứ đừng bắt chước Lion team
bác ấy chơi cả vài chục k $ nhé. chơi từ đầu khi liza giá hơn 1$. sau đó lên gần 9$. tính đi nhé. mình ko nói điêu. mình vào khi liza giá hơn 2. coin nó tăng giảm liên tục giờ tính ko ra. nhưng lãi vẫn khủng nhé. mây hôm trc giá nó biến động liên tục mihf có share cho a e đâu. 9 ngày nay giá ổn định mình mới share nhé. coin của sàn mà đem so sánh vơi lion team. ko biết suy nghĩ đến đâu mà phán vậy. mình cũng chả có lợi méo gì ở đây mà leader với lit đít chân chính nhé. mình cũng khuyến cáo từ đầu topic rồi. tiền của mình thì tự giwx lấy. ko ai chịu trach nhiệm cả. topic này chỉ share thông tin chứ chả kêu gọi ai đầu tư cả. bận đọc kĩ đi rồi phán. thân

Đùa chứ mình cũng ghét mấy ông leader như thế này vãi.
X16 an toàn 100%???
Nick reg 2011 (?)

bác ấy chơi cả vài chục k $ nhé. chơi từ đầu khi liza giá hơn 1$. sau đó lên gần 9$. tính đi nhé. mình ko nói điêu. mình vào khi liza giá hơn 2. coin nó tăng giảm liên tục giờ tính ko ra. nhưng lãi vẫn khủng nhé. mây hôm trc giá nó biến động liên tục mihf có share cho a e đâu. 9 ngày nay giá ổn định mình mới share nhé. coin của sàn mà đem so sánh vơi lion team. ko biết suy nghĩ đến đâu mà phán vậy. mình cũng chả có lợi méo gì ở đây mà leader với lit đít chân chính nhé. mình cũng khuyến cáo từ đầu topic rồi. tiền của mình thì tự giwx lấy. ko ai chịu trach nhiệm cả. topic này chỉ share thông tin chứ chả kêu gọi ai đầu tư cả. bận đọc kĩ đi rồi phán. thân
thím này bữa trc trên gr telegram còn kêu gào không biết mới hoàn vốn
ko biết có dice bằng abc xyz gì được k các kiểu
hôm nay đã lên dụ gà câu ref rồi :D

Đùa chứ mình cũng ghét mấy ông leader như thế này vãi.
X16 an toàn 100%???
Nick reg 2011 (?)
share thôi bố. có kiếm đc đồng nào ở đây mà leader với lít đít. biêt thì nói ko biết thì biến

Người ta ăn đc không có nghĩa là người khác cũng ăn được. Ăn được hay ko và ăn bao nhiêu nó tuỳ vào thời điểm. Có thể là ăn cơm nếu đúng thời điểm và ăn shit nếu sai.
Tôi cũng đang chơi và tôi cũng mong là nó ổn thêm 1 time nữa. Nhưng chưa khi nào tôi có ý định như ông là lôi kéo thêm người khác vào để mình ăn cả.

thím này bữa trc trên gr telegram còn kêu gào không biết mới hoàn vốn
ko biết có dice bằng abc xyz gì được k các kiểu
hôm nay đã lên dụ gà câu ref rồi :D
có lộn ai đó ko thím

à thêm nữa là câu an toàn 100% của thím ấy là hold tới chết theo nghĩa đen nhé
nghĩa là 1 ngày bạn đc 10% số liza, nhưng nếu giá tụt hơn 10% thì câu trả lời là bạn cứ hold đi k bao giờ lỗ đâu, để 1 tháng là x16 lần tài khoản lên rồi làm sao mà lỗ được :)) đã trải nghiệm và cắt lỗ ở 30% !

Người ta ăn đc không có nghĩa là người khác cũng ăn được. Ăn được hay ko và ăn bao nhiêu nó tuỳ vào thời điểm. Có thể là ăn cơm nếu đúng thời điểm và ăn shit nếu sai.
Tôi cũng đang chơi và tôi cũng mong là nó ổn thêm 1 time nữa. Nhưng chưa khi nào tôi có ý định như ông là lôi kéo thêm người khác vào để mình ăn cả.
tôi lôi kéo vào ăn cái méo gì ở đây ông nội. nói năng cho chuẩn xíu nhé

à thêm nữa là câu an toàn 100% của thím ấy là hold tới chết theo nghĩa đen nhé
nghĩa là 1 ngày bạn đc 10% số liza, nhưng nếu giá tụt hơn 10% thì câu trả lời là bạn cứ hold đi k bao giờ lỗ đâu, để 1 tháng là x16 lần tài khoản lên rồi làm sao mà lỗ được :)) đã trải nghiệm và cắt lỗ ở 30% !
an toàn 100% coin nhé bố

Bác ấy chơi 15k$ nhé, mình có follow và add friend với bác ấy nên bác ấy đầu tư như thế nào mình đều biết. Và khi hồi vốn thì bác ấy cũng đã rút gốc về nhé. Đúng là bác làm giàu to đã lãi nhiều từ liza. Nhưng gần như là bác ấy tham gia từ rất sớm. Số người được lãi như bác ấy không nhiều, và số người đang sml vì nó thì rất nhiều nhé. Tớ chỉ khuyên cậu đừng làm leader kiểu như Lion team thôi. Cậu đã hồi được vốn rồi thì tốt cho cậu, nhưng đã quyết định giới thiệu dự án ra cộng đồng thì nên giới thiệu cho kĩ. Đừng vì mấy lời nói của mình mà có khi kéo theo nhiều người chết đấy

share thôi bố. có kiếm đc đồng nào ở đây mà leader với lít đít. biêt thì nói ko biết thì biến
Ko ăn ư, ông dụ gà vào để các ông ở trong thoát ra chứ j. Mẹ, ông dụ thế này thì cũng có mấy ng vào đc thêm bao nhiêu đâu mà mơ nó lên.
Share ư, nó sắp chạy đc 2 tháng rồi đấy. Share j nữa

an toàn 100% coin nhé bố
Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn. An toàn 100%
mình nghĩ bạn nên thêm vào dòng "lỗ các bạn tự chịu" còn coin k mất được đâu :D

lamgiauto đầu tư 14k sau đó mỗi ngày được lãi rút hết ra, chém thì cũng phải đọc thông tin chứ đừng ảo tưởng để kéo mem vào, chưa tính ông ấy để gốc mà giá sml nữa chả biết ăn được bao nhiêu

an toàn 100% coin nhé bố. méo chịu đọc toàn thọcc gậy. chơi như thế nào để có lợi nhuận còn để mình chỉ cho nwax à. có suy nghĩ ko đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom