Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
sao mình rút về nó cứ báo là

Give Us Your Withdraw Security Answer
Please Update Your Security Details to Procceed For Withdraw. You Can Update It From Profile Settings Page.

mình vào hồ sơ cung cấp xong vẫn thế, giúp với :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Please Update Your Security Details to Procceed For Withdraw. You Can Update It From Profile Settings Page.

mình vào hồ sơ cung cấp xong vẫn thế, giúp với :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
có team k pm mình check cho

- - - Updated - - -

có team k pm mình check cho

Bây giờ nó paid kiểu như bampaid chắc cũng o trụ bao lâu nữa đâu hy vọng nhận được vài đồng cuối, nos mở thêm ver2, ver3 chắc định làm cú chót hay sao nhỉ
sao ko nghĩ rằng nó mở ver 2, ver 3 để lấy tiền ban đầu duy trì ver 1??????

nói lại lần nữa: cú chót hay ko ko cần cậu phát biểu :D
mem đã chơi thì chấp nhận tất, còn mem mới thì đọc commetn cũng ko tham gia thêm.

Cứ thích phát biểu kiểu scam lại bị ăn gạch u đầu giờ :D

sao ko nghĩ rằng nó mở ver 2, ver 3 để lấy tiền ban đầu duy trì ver 1??????

nói lại lần nữa: cú chót hay ko ko cần cậu phát biểu :D
mem đã chơi thì chấp nhận tất, còn mem mới thì đọc commetn cũng ko tham gia thêm.

Cứ thích phát biểu kiểu scam lại bị ăn gạch u đầu giờ :D

Cậu cần phải thực tế 1 chút nhìn cách nó paid là biết giới hạn ngày, tuần xuống thấp dần ( sắp tới chắc xuống 10$ như bampaid ) ở bên mmg rất nhiều người bị pending lâu, nếu nó hoạt động tôt đã chẳng bị vậy, rõ ràng nó đang hấp hối còn gì

Cậu cần phải thực tế 1 chút nhìn cách nó paid là biết giới hạn ngày, tuần xuống thấp dần ( sắp tới chắc xuống 10$ như bampaid ) ở bên mmg rất nhiều người bị pending lâu, nếu nó hoạt động tôt đã chẳng bị vậy, rõ ràng nó đang hấp hối còn gì
cậu nghĩ lãi nó trả cho cậu từ đâu????? Từ người sau .
Và tất nhiên khi chương trình chạy đc gần 1,5 chu kì (ai chơi từ đầu thì lãi hơn gấp 2, ai chơi chậm hơn cũng lãi nhiều rồi) Và khi chương trình chạy 1 thời gian thì sẽ ít dần mem mới tham gia.

Chính vì vậy để duy trì ver 1 nó phải mở ver 2,3,4.. để huy động vốn đợt 2 nuôi đợt 1 (giống kiểu chơi các bát họ ở miền bắc) . Mình lãi cũng gấp đôi vì theo linhhuyen từ sớm . Và nhiều người cũng vậy.

Chương trình hoạt động rất tốt 1 thời gian dài, và chúng ta ko nên nhìn vào cố gắng của admin theo hướng tiêu cực.
Mình rất có cảm tình về cách làm việc của amm dù site đang khó khăn về nguồn tiền (admin đang chuẩn bị tung ver 3 hiện tại chắc admni đang đăng ký dịch vụ cái PZ mới để họat động cho ver 3 nên chưa tung ra kịp )

Chúng ta nên nghĩ rằng ver 3 khi đc tung ra sẽ có nguồn tiền lớn để tiếp tục duy trì ổn định ver 1. Và ver 4 nuôi ver 3, ver 5 nuôi ver 4............ Cứ vậy chương trình sẽ tồn tại được lâu dài :D

Không biết nó còn sống ko nữa?
Rút STP từ 28/1 nó báo paid mà tiền ko về, gửi ticket cả tuần nay ko thấy trả lời, tiền cũng ko thấy về lại cash balance.
Rút STP ngày 29/1 đến giờ vẫn pending.
1 tuần rồi, chán quá.
PS: Mới mua 1 phase 3, LR: U7272772 (ID 6761).

Không biết nó còn sống ko nữa?
Rút STP từ 28/1 nó báo paid mà tiền ko về, gửi ticket cả tuần nay ko thấy trả lời, tiền cũng ko thấy về lại cash balance.
Rút STP ngày 29/1 đến giờ vẫn pending.
1 tuần rồi, chán quá.
PS: Mới mua 1 phase 3, LR: U7272772 (ID 6761).

chưa đi sớm được như vậy đâu bạn :-j :-j :-j

mềnh with từ hôm thứ sáu, 1 lệnh bị chập cheng. Lệnh của hôm thứ hai vẫn chưa thấy tăm hơi :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week