Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
cái nhau làm gì cùng cầu cho nó paid đi cho dc việc.paid mấy lệnh mà éo thấy $ đâu cả trong khi các pro kia dc paid như instant kìa.nhùn $ ng ta về mà mình k dc về buồn thối cả ruột

cái nhau làm gì cùng cầu cho nó paid đi cho dc việc.paid mấy lệnh mà éo thấy $ đâu cả trong khi các pro kia dc paid như instant kìa.nhùn $ ng ta về mà mình k dc về buồn thối cả ruột
hết pay đc rồi, nó hết tiền rồi :D
Đợi thôi :D

Tiền ơi mi ở mô

đang buồn mà dòm mấy cái icon của ông này thì nhịn cười không được
Bùn cũng vậy thôi ...

Gần sang năm mới rồi ae gác mọi chuyện bùn còn chiến site mới nữa..

Hy vọng 2013 sẽ khá khẩm hơn...

Bùn cũng vậy thôi ...

Gần sang năm mới rồi ae gác mọi chuyện bùn còn chiến site mới nữa..

Hy vọng 2013 sẽ khá khẩm hơn...
tưởng nó paid ta kiếm chút về tiêu tết nhưng tình hình thế này thì toi rồi

mấy bạn giúp mình cái này với, bắt đầu chơi mình mua p3 vào ngày 26/12 giờ tính đến nay là đc 42 ngày rồi, mìnhh đặt lệnh rút từ ngày 40 tức ngày 4/2 đến giờ 2 ngày 48 tiếng nó vẫn chưa trả tiền về cho mình. Giờ mình Dispute lấy lại tiền có đúng luật ko vậy hay phải đợi đến 72 giờ? (chưa rút của nó lần nào) Hồi trc nhớ có bạn Dispute thằng này mà bị nó tố cáo lại nên giờ band nick + ko trả lại tiền. Mình chỉ sợ dis xong như bạn này thì toi :binhsua09:
Thanks all

mấy bạn giúp mình cái này với, bắt đầu chơi mình mua p3 vào ngày 26/12 giờ tính đến nay là đc 42 ngày rồi, mìnhh đặt lệnh rút từ ngày 40 tức ngày 4/2 đến giờ 2 ngày 48 tiếng nó vẫn chưa trả tiền về cho mình. Giờ mình Dispute lấy lại tiền có đúng luật ko vậy hay phải đợi đến 72 giờ? (chưa rút của nó lần nào) Hồi trc nhớ có bạn Dispute thằng này mà bị nó tố cáo lại nên giờ band nick + ko trả lại tiền. Mình chỉ sợ dis xong như bạn này thì toi :binhsua09:
Thanks all
thi cu dis de. ai lam gi dau ma so

Thanks all

Dis sớm đi cậu, dù sao cũng chả còn gì để mất :| nó SCAM rùi mà

nó đi trc tết thế là mát rồi k có mồng 1 nó đi thì đen cả năm

rút tiền từ trưa thứ 2 tới giờ...đến trưa nay là qua 72h rồi mà tiền chưa về thì chắc nó lên đường thật

- - - Updated - - -

rút tiền từ trưa thứ 2 tới giờ...đến trưa nay là qua 72h rồi mà tiền chưa về thì chắc nó lên đường thật

- - - Updated - - -

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week