Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
[ AmazingMoneyMagnet ] Tình Hình AMM đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết . :binhsua09:

[ AmazingMoneyMagnet ] Tình Hình AMM đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết .

đúng, bạn nói rất đúng chúng ta nên cùng nhau thảo luận và giải quyết vế đề hiện nay, cũng như AMM nói chung và AMM vẻ 1 nói riêng. Như các bạn đã và đang được biết thì tình hình của em nó rất ư là tệ, đang trên đà đi xuống. Nhưng! cái gì cũng phải có cái kết của nó, đầu tiên admin cố gắng phát triển khá mạnh cho site của mình sau đó nó đến thời kì Hoàng Kim và cuối cùng (như hiện tại) nó cũng là 1 thời kì, mà ko kém phần quan trọng trong 2 thời trước đó........

Úi da..... trúng gió rồi...........:binhsua31::binhsua31::binhsua31:

SCAM cmnr :((
lại lỗ tiền rcb đợt cuối :((
còn hơn 300$ không rút được
Thôi bye bye mọi người
Bye bye MMO4ME.com
Quân tử không tồn tại được trên đất MMO
Hết PC, ADIT, BB lại đến thằng này
Mình sẽ lựa chọn một hướng đi mới
Chào mọi người
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình trong thời gian qua
Chúc mọi người một năm mới HẠNH PHÚC và TRÀN NGẬP NIỀM VUI

Last edited by a moderator:
1 pro lại ra đi :(, cuộc vui nào cũng đến lúc phải kết thúc

[ AmazingMoneyMagnet ] Tình Hình AMM đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết . :binhsua09:
Scam rồi thì đành chịu chứ giải quyết cái chi hả cậu ???
nó sống thì vui, nó die thì buồn... Thế thôi!

cậu nghĩ lãi nó trả cho cậu từ đâu????? Từ người sau .
Và tất nhiên khi chương trình chạy đc gần 1,5 chu kì (ai chơi từ đầu thì lãi hơn gấp 2, ai chơi chậm hơn cũng lãi nhiều rồi) Và khi chương trình chạy 1 thời gian thì sẽ ít dần mem mới tham gia.

Chính vì vậy để duy trì ver 1 nó phải mở ver 2,3,4.. để huy động vốn đợt 2 nuôi đợt 1 (giống kiểu chơi các bát họ ở miền bắc) . Mình lãi cũng gấp đôi vì theo linhhuyen từ sớm . Và nhiều người cũng vậy.

Chương trình hoạt động rất tốt 1 thời gian dài, và chúng ta ko nên nhìn vào cố gắng của admin theo hướng tiêu cực.
Mình rất có cảm tình về cách làm việc của amm dù site đang khó khăn về nguồn tiền (admin đang chuẩn bị tung ver 3 hiện tại chắc admni đang đăng ký dịch vụ cái PZ mới để họat động cho ver 3 nên chưa tung ra kịp )

Chúng ta nên nghĩ rằng ver 3 khi đc tung ra sẽ có nguồn tiền lớn để tiếp tục duy trì ổn định ver 1. Và ver 4 nuôi ver 3, ver 5 nuôi ver 4............ Cứ vậy chương trình sẽ tồn tại được lâu dài :D

Ngừoi việtnnam có tinh thần lạc quan trong top thế giới,cậu đúng thuụoc tuyt người này

phân tích nè:
AMM đã hết tiền để trả
1. Ver 1 đang ko còn tiền để thanh tóan
2. Ver 2 là hợp tác cùng với người khác (nhưng do nhiều vấn đề từ phiên bản khi bắt đầu nên ko đc tốt lắm) nói chung là ko ăn thua

3. Ver 3: đang đợi được xác minh tài khỏan PZ mới để đưa vào hoạt động (để lấy tiền chi trả duy trì ver1 lấy uy tín để hoạt động lâu dài với các ver tiếp theo). Tuy nhiên tiền thì hết và đang đợi đc xác minh tài khỏan PZ nên AMM cũng đang rất sốt ruột. Và mình chắc 1 điều hơn ai hết AMM đang rất muốn thanh tóan đều đặn cho ver 1 nhưng ver 3 chưa thể ra mắt nên nguồn tiền đang cạn kiệt amm ko thể làm gì hơn

Việc chúng ta cần làm là ĐỢI :D vì ở AMM chúng ta đã lãi nhiều rồi :D

chán AMM cũ rồi thì qua chơi AMM mới ngon hơn này anh em http://mmo4me.com/showthread.php?98...ng-AMM-chap-nhan-PZ-STP&p=2107892#post2107892
site này ko phải của amm nha,
amm sắp ra phiên bản 3 nhưng đang ver PZ và do sự cố nên chậm trễ 1 thời gian.
Các bạn nên biết là AMM đã cố gắng hết sức nhưng do nguồn tiền đang dần cạn (nên admin mới ngay lập tức mở ver 3) admin tính là 28 mở là lúc đó sẽ có 1 lượng tiền đủ để tiếp tục duy trì cả ver 1 và ver 3. Tuy nhiên do sự cố PZ nên admin cố chống chọi đc đến 2,3 thì đã ko còn tiền để thanh tóan. Chúng ta nên tin vào admin và đợi phiên bản 3 ra mắt chắc chắn admin sẽ thanh tóan đầy đủ ver 1 :D

Đây là theo suy đoán của mình dựa trên hoạt động và thông báo của amm. Có thể đúng hay sai để các bạn tham khảo :D

site này ko phải của amm nha,
amm sắp ra phiên bản 3 nhưng đang ver PZ và do sự cố nên chậm trễ 1 thời gian.
Các bạn nên biết là AMM đã cố gắng hết sức nhưng do nguồn tiền đang dần cạn (nên admin mới ngay lập tức mở ver 3) admin tính là 28 mở là lúc đó sẽ có 1 lượng tiền đủ để tiếp tục duy trì cả ver 1 và ver 3. Tuy nhiên do sự cố PZ nên admin cố chống chọi đc đến 2,3 thì đã ko còn tiền để thanh tóan. Chúng ta nên tin vào admin và đợi phiên bản 3 ra mắt chắc chắn admin sẽ thanh tóan đầy đủ ver 1 :D

Đây là theo suy đoán của mình dựa trên hoạt động và thông báo của amm. Có thể đúng hay sai để các bạn tham khảo :D
Vậy là AMM 1 chưa chết hẳn nhưng vẫn sống lay lắt :))

Vậy là AMM 1 chưa chết hẳn nhưng vẫn sống lay lắt :))
đợi ver 3 ra mắt thì sẽ có tiền trả ver 1 thôi :D

AMM hoạt động lâu dài theo kiểu: Mở ver sau để duy trì các ver trước , và cứ như vậy thì khi nào nguồn tiền duy trì gần cạn admin lại mở ver mới và chỉ cần uy tín thì kiểu hoạt động này khá hiệu quả :D

đợi ver 3 ra mắt thì sẽ có tiền trả ver 1 thôi :D

AMM hoạt động lâu dài theo kiểu: Mở ver sau để duy trì các ver trước , và cứ như vậy thì khi nào nguồn tiền duy trì gần cạn admin lại mở ver mới và chỉ cần uy tín thì kiểu hoạt động này khá hiệu quả :D
cái sau ko nuôi nổi cái trước đâu..tái đầu tư 50% nên càng để lâu thì số tiền trả cho các ver trước càng nhiều..đến 1 lúc nào đó thì cái ver sau ko đủ tiền để nuôi mấy cái trước..nhưng dù sao cũng mong nó sống thêm 1 thời gian nữa để có cháo mà húp :binhsua04:

cái sau ko nuôi nổi cái trước đâu..tái đầu tư 50% nên càng để lâu thì số tiền trả cho các ver trước càng nhiều..đến 1 lúc nào đó thì cái ver sau ko đủ tiền để nuôi mấy cái trước..nhưng dù sao cũng mong nó sống thêm 1 thời gian nữa để có cháo mà húp :binhsua04:
50% nhưng qua 12 chu kì thì nó xóa các share trước nên càng về sau càng ít chứ cậu :D
Đến 1 thời gian nào đó là hết thôi.
Hi vọng ver 3 sớm ra để có tiền duy trì ver 1 :D

50% nhưng qua 12 chu kì thì nó xóa các share trước nên càng về sau càng ít chứ cậu :D
Đến 1 thời gian nào đó là hết thôi.
Hi vọng ver 3 sớm ra để có tiền duy trì ver 1 :D

50% tái đầu tư thì chỉ cần đập vô lúc đầu thôi..còn lại dùng 50% tái đầu tư mua share tiếp..cứ như vậy thì share này hết hạn sẽ có share mới sinh ra..càng lúc càng nhiều chứ đâu có ít..càng để lâu thì số tiền nó phải trả càng lớn..càng nhiều ver ra nhiều nó càng gánh thêm 1 khoản phải trả nữa..đến 1 lúc nào đó ver mới ra sẽ ko kham nổi nữa :binhsua10:

Admin nào mở site thì mục đích cũng là kiếm tiền. AMM nói chung là cũng khá được :D duy trì site cũng tương đối lâu :))
Nhưng đến thời điểm hiện tại thì có vẻ admin cũng hết khả năng cầm cự rồi :(

Nếu nó tiếp tục sống thì tốt, còn không thì........... :D
Thôi thì mọi người cũng đừng hy vọng nhiều vào em nó nữa... để thời gian lo tết nhất!

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ

50% tái đầu tư thì chỉ cần đập vô lúc đầu thôi..còn lại dùng 50% tái đầu tư mua share tiếp..cứ như vậy thì share này hết hạn sẽ có share mới sinh ra..càng lúc càng nhiều chứ đâu có ít..càng để lâu thì số tiền nó phải trả càng lớn..càng nhiều ver ra nhiều nó càng gánh thêm 1 khoản phải trả nữa..đến 1 lúc nào đó ver mới ra sẽ ko kham nổi nữa :binhsua10:
Càng lớn????? Lớn khi cậu share đầu tiên cậu mua còn sống thì nó còn lớn. Còn khi share chết dần thì cậu sẽ thấy rõ là giảm thế nào.
Mình chơi qua 12 chu kì share đầu rùi nha cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week