Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
đã nhận rcb nhé. thank thớt. thớt rất là uy tín. hi vọng sẽ còn hợp tác với bạn trong những chương trình khác :)

thằng AMM này lại bị lỗi rồi, acc báo pay nhưng trong PZ không nhận được đồng nào :((

thằng AMM này lại bị lỗi rồi, acc báo pay nhưng trong PZ không nhận được đồng nào :((
ko sao , gửi mail cho nó đi
1 là nó send pz (hi hữu )
2 là nó refund lại để request lại

vậy là nó scam rồi, cái vụ này diễn hoài
sao ném bom vào hội nghị thế :D
nó scam làm sao đc khi vẫn thanh tóan đều và số người bị pay nhầm chỉ là 1 phần nhỏ
ngòai ra nó còn chưa tung ver 3 ra thì scam làm gì.
Có điều nó đã sống quá lâu (với những người chơi như mình đã lãi gần gấp đôi và vẫn đang đẻ lãi đều đặn chứ chưa kể đến những bác chơi từ đầu thì tiền đâu admin trả đc.
Admin mở ver 2,3 để duy trì ver 1. CHúng ta nên ủng hộ và chờ đợi ko nên nóng ruột làm gì :D

o tin ah,cái gì đến nó sẽ đến thôi mình cũng đâu muốn nó scam đâu nhưng theo kinh no những dạng nhu vậy 90% scam
đó là theo kinh nghiệm của bạn :D
còn thực tế thế nào thì ko ai biết trước đc.
Và đã tham gia đầu tư thì anh em cũng chuẩn bị tâm lý rồi. Dù vậy ko ai muốn nghe những câu mang tính bi quan như vậy cả.
Vì vậy tốt nhất cậu nên để cái kinh nghiệm ấy trong lòng, ko cần phải nói ra.

Còn theo kinh nghiệm của mình thì nó còn sống 1 thời gian nữa kìa :))
Ok dừng ở đây

Đã chơi thì xác định cmnr việc gì phải xoắn. MMO thì cứ cá liều ăn cá không liều. Chứ làm ăn ngoài đời cá lớn nuốt cá bé. Làm éo có cơ hội..........:))

chuẩn rồi, vấn đề còn lại là thời gian thôi

Đã chơi thì xác định cmnr việc gì phải xoắn. MMO thì cứ cá liều ăn cá không liều. Chứ làm ăn ngoài đời cá lớn nuốt cá bé. Làm éo có cơ hội..........:))

chương trình này đã win rồi xoắn giè nữa, thường những dấu hiệu như thế là sắp ăn cam rồi cảnh báo cho nb đừng nhảy vào thôi ó gì mà ném đá ghê thế :))

chương trình này đã win rồi xoắn giè nữa, thường những dấu hiệu như thế là sắp ăn cam rồi cảnh báo cho nb đừng nhảy vào thôi ó gì mà ném đá ghê thế :))
vì bạn nói kiểu đó ko ăn gạch mới lạ. Nó đang chuẩn bị ra ver 3 thì ngu gì nó scam.
Đây là dấu hiệu
1 là do nhiều request nên nó pay thiếu (có thể vì chỉ cho rút 30$ nên nhiều người phải chia nhỏ ra rút nên rất nhiều người cùng rút 1 lúc -> nhiều quá nó bị nhầm)
2 là do nó tạm thời hết tiền nên nó pay trước 1 số còn 1 số nó tạm thời thiếu sang thứ 2 nó refund lại blance hoặc send vào pz sau. (thường thì là refund)
3 là đây ko phải lần đầu tiên có trường hợp pay thiếu, các trường hợp trước cũng đc giải quyết ổn thỏa
4 là tối kị là vào các topic nói site scam trong khi site vẫn đang hoạt động vì làm ảnh hưởng đến mem mới vào đọc thì sẽ ko tham gia (còn tham gia là tốt hay xấu thì hên xui)

P/S: mình chẳng hiểu cái dấu hiệu cam mà cậu nói là ở đâu? đơn giản chỉ là 1 lỗi mà cậu cứ sồn sồn lên. Nó còn ver 3 kìa. Và giờ chơi là tốt hay xấu thì cũng hên xui.
Lần sau tốt nhất đừng phát biểu như vậy khi site vẫn còn hoạt động, vì bên invest ko giống bên HIYP. OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week